• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

adsoptimal new cpm tặng 15$ khi đăng kí

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
site này mới ra lấy về cho ae chiến rate cũng kha khá cho ip việt
theo một số bạn chiến rồi thì 20k view / ngày / 15$ - 17$

Có thể vài tuần đầu cpm của bạn thấp nhưng nó sẽ tăng lên dần

Net này gần giống GA cho nên mấy bác đặt quảng cáo ở vị trí tốt thì cpm sẽ cao nhé

link đăng kí cho xin cái link ref nhé công lech bài về nha ai không thích thì coppy link rồi xóa ref đi

https://www.adsoptimal.com/

net pay 24 hàng tháng min 50$ nếu tài khoản cấp cao thì 1 tuần

để nhận được 15$ thì các bạn làm theo 3 yêu cầu sau

1 : Sau khi gủi trang web lên thì chờ duyệt , sau khi nó duyệt ròi sẽ thông báo 1 mail
2 : Nhận mail và xác nhận thộng tin với nó trong mail đó và gủi lên cho nó biết
3 : Đặt mã code website của mình để nó kiếm tra lưu lượng và ít nhất 1 tuần nó sẽ tối ưu phân phối quảng cáo đến website
Trong 3 bước trên mỗi bước hoàn thành nó sẽ tặng 5$ , 3 bước là được tặng 15$ , và chỉ cần chạy 1 tuần là bác kiếm hơn 30$ ròi tùy traffic bao nhiêu và ở đâu nữa , thế là ok rút 50$ về bỏ túi xài thôi

Last edited:
3x cho ko bác

treo hitleap hay mấy cái bot ttraffic đc không nhỉ :D

net này ads GA :))

Cái web này nó tính tiền theo pageview, bác nào có site phim, tin tức thì mới ăn thua. chứ site thường không ăn thua gì đâu

ngon, test thử phát, site 2.5X

Cái web này nó tính tiền theo pageview, bác nào có site phim, tin tức thì mới ăn thua. chứ site thường không ăn thua gì đâu
uhm. rate khá ngon với view việt

Cập nhật thêm một vài ưu điểm ở #1 mọi người ai chiến thì đệ ý

Đã chiến em nay, dc 40$ thì thấy éo lên tiền nữa ko hiểu lý do luôn, chắc tối add chiến lại vậy ^^, 1 thông tin nữa là, site này ta ít cũng 2 tháng rui nhé

Đã chiến em nay, dc 40$ thì thấy éo lên tiền nữa ko hiểu lý do luôn, chắc tối add chiến lại vậy ^^, 1 thông tin nữa là, site này ta ít cũng 2 tháng rui nhé
mới có 2 tháng :D :D :D

20k view.ngày thì tháng được 15-17$ hay ngày được 15-17$ vậy bác?

mỗi ngày 3-4k thì liệu nó có cho không nhỉ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom