• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Adsence tổng kết tuền như thế nào

salingnight

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Các bác cho e hỏi : kênh của em để lâu ko liên kết nhưng em vẫn bật kiếm tiền và kiểm tra thì view rất cao bây giờ em mới liên kết thì adsence sẽ tổng kết tiền từ khi em liên kết hay có tính tiền của những tháng trc em chưa liên kết ko vậy

:D vấn đề là trong youtube của bạn có $ ko đã

:D vấn đề là trong youtube của bạn có $ ko đã
Thì như vậy mình mới hỏi chứ trong youtube có $ thì hỏi làm gì.như bác thế sơn trang trogiup.net có nói là vẫn cập nhật nhưng mình ko biết coa chính xac hay ko

bây giờ chỉ tính tiền từ lúc liên kết, chưa liên kết thì vứt hết

Các bác cho e hỏi : kênh của em để lâu ko liên kết nhưng em vẫn bật kiếm tiền và kiểm tra thì view rất cao bây giờ em mới liên kết thì adsence sẽ tổng kết tiền từ khi em liên kết hay có tính tiền của những tháng trc em chưa liên kết ko vậy
Nguyên tắc tính tiền của nó là tài khoản liên kết => hiện quảng cáo => được click => tính ra tiền
Không liên kết = không có hiện quảng cáo. Nó lấy gì để trả cho bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom