Got Paid Adnow - Adnow.com - đã nhận tiền lần thứ 11 và còn tiếp...

hi i go problem

then

my website blocked
then zero

i ask withdraw support tell me i dont have active site

bẻfore i make more they cutted after blocked site
i start again with new site
ít very hảrd to get paid
i dont think they paid me
i need money :(

đã gửi ticke yêu cầu thanh toán đc 6 ngày và câu trả lời lặp đi lặp lại "yêu cầu thanh toán đã được tạo"

mà ko hề thấy 1 chút thay đổi j . quả nhiên lừa đảo mặt dày . bỏ

Tiền về lần tiếp theo đúng như hẹn (lần 17)

P/s: vẫn đang tìm hiểu nguyên nhân tại sao nhiều bạn lại k nhận được tiền. Hy vọng các bạn kiên trì với em nó!

Lần thứ 19 rồi
Tuy k nhiều nhưng cũng tạm :D
Cố lên anh em ơi :D

cho mình các pro tí, tình hình là trước e có đăng ký chơi adnow sau do e romve site ra, và giờ add lại ( vẫn site đó ) tình trạng quảng cáo nó vẫn hiện thị trên web , nhưng trong adnow thì ở trang thái " Is being moderated " ( đang chờ kiểm duyệt ) gửi support 1 ngày rồi mà k thấy hồi âm ! có ai tư vấn giúp e không ạ ! cảm ơn nhiều ! ( gửi 2 mail rồi ) :(

cho mình các pro tí, tình hình là trước e có đăng ký chơi adnow sau do e romve site ra, và giờ add lại ( vẫn site đó ) tình trạng quảng cáo nó vẫn hiện thị trên web , nhưng trong adnow thì ở trang thái " Is being moderated " ( đang chờ kiểm duyệt ) gửi support 1 ngày rồi mà k thấy hồi âm ! có ai tư vấn giúp e không ạ ! cảm ơn nhiều ! ( gửi 2 mail rồi ) :(
Đúng là thời gian duyệt site k nhanh lắm. Đợi tiếp xem sao bạn.
Còn về support thì rơi vào cuối tuần chắc phải đợi đầu tuần mới có phản hồi.

Mình cũng tình trạng trên duyệt site chậm quá mà site em một ngày có 1k có chơi dk hok nhỉ
Nếu real traffic thì cũng khá ổn đấy bạn. 10% trong số đó click là cũng có vài $ mỗi ngày rồi :)

Mình cũng tình trạng trên duyệt site chậm quá mà site em một ngày có 1k có chơi dk hok nhỉ
mình xóa code luôn rồi, 7 ngày gửi tiket cho cho nó gửi tới gửi lui, bảo không có thấy quảng cáo trên site, chụp hình gửi đầy đủ cho nó nó hẹn tiếp, 7 ngày im lặng k giải quyết, thôi nghỉ khỏe kiếm cái khác vậy !

mình xóa code luôn rồi, 7 ngày gửi tiket cho cho nó gửi tới gửi lui, bảo không có thấy quảng cáo trên site, chụp hình gửi đầy đủ cho nó nó hẹn tiếp, 7 ngày im lặng k giải quyết, thôi nghỉ khỏe kiếm cái khác vậy !
Ừm
Nếu thấy k hạnh phúc thì chia tay vậy :D
Chúc bạn thành công với người yêu mới :D

bác hay vậy. em thanh toán paypal mà chưa thấy lệnh thanh toán đâu cả. gửi ticket thì nhận tin báo hệ thống suport bảo trì
Chọn WMZ sẽ nhanh hơn.
Thử xem sao bạn :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom