Got Paid Adnow - Adnow.com - đã nhận tiền lần thứ 11 và còn tiếp...

nó bảo là thanh toán hàng tuần thì tầm thứ mấy của 1 tuần nó thanh toán cho tuần trước đấy bác ơi

nó bảo là thanh toán hàng tuần thì tầm thứ mấy của 1 tuần nó thanh toán cho tuần trước đấy bác ơi
Thông thường là thứ 2 hoặc thứ 3 sẽ đặt lệnh thanh toán.
Đến thứ 4 hoặc thứ 5 thì mình sẽ nhận được $ về bạn nhé :)

cho mình hỏi Adnow vs payclick là cùng 1 site đúng ko :( hôm nay e vừa bị nó nuốt 100$ :( lần trước hỏi thanh toán thì nó bảo sang tuần,nay thì block luôn :( bảo là "Write-off from the account caused by click fraud" có bác nào bị như e ko

cho mình hỏi Adnow vs payclick là cùng 1 site đúng ko :( hôm nay e vừa bị nó nuốt 100$ :( lần trước hỏi thanh toán thì nó bảo sang tuần,nay thì block luôn :( bảo là "Write-off from the account caused by click fraud" có bác nào bị như e ko
đau đớn . mình né luôn rồi. rate chán quá

payclick thì bị giống bác, còn adnow thanh toán ok

mn cho hỏi
e dùng tài khoản paypal Business để rút tiền về ngân hàng thì sẽ rút bằng tên tài khoản hay tên doanh nghiệp vậy ạ, và nó có đòi hỏi giấy tờ gì thêm không

mn cho hỏi
e dùng tài khoản paypal Business để rút tiền về ngân hàng thì sẽ rút bằng tên tài khoản hay tên doanh nghiệp vậy ạ, và nó có đòi hỏi giấy tờ gì thêm không
Tốt nhất là dùng tài khoản cá nhân hay hơn nhé bạn :)

Chuyện bị write-off là bình thường.
Nếu là lỗi thì bạn cứ yêu cầu support đến cùng nhé :)

Lần thứ 23 với con số rất đẹp :D
Tiến lên nào các bạn ơi

điền ví Z3580789xxxxx trong phần profile hả bạn? ví vmz có rút trực tiếp về bank ở VN không bạn?

Last edited:
Em vừa nhận được lúc nãy :D webmoney không báo về mail khi có người gửi tiền nhỉ bác.
Em cứ đợi mail à. Login vào WMZ ms thấy tiền chuyển r
WMZ phải trả phí mới nhận được thông báo qua email hoặc SMS bạn ơi.
Có thể cài app WMZ trên điện thoại để nhận thông báo giao dịch nhé :)
P/s: chúc mừng bạn :D

điền ví Z3580789xxxxx trong phần profile hả bạn? ví vmz có rút trực tiếp về bank ở VN không bạn?
Bạn đăng nhập vào Profile rồi nhập số WMZ vào là xong nhé.
Bạn có thể chuyển từ WMZ về ngân hàng thông qua Sàn Tiền Ảo. Giao dịch nhanh và uy tín.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom