Matrix AdMoreProfit - AdMoreProfit.com - Free 100PV, matrix 2x5. Thêm một Zeek Clone

Status
Not open for further replies.
Nó chia lãi dựa trên tổng số point được cộng dồn. Nghĩa là ngày hôm qua cậu có 150 point thì nó chia lãi 2% của 150 point là 3 point. Hôm nay bạn có 153 point thì nó chia lãi 2% của 153 point tức 3.06 point. Cứ như vậy cộng dồn lên nên sau 60 ngày kiểu gì cũng sẽ đc từ 250-300 point
sao mình không thấy vậy - được bữa đầu 2 point - bữa 2 : 2,05 bữa 3 : 1,6 - 4 :1,5

sau 6 ngày mới được 110 point ?

sao mình không thấy vậy - được bữa đầu 2 point - bữa 2 : 2,05 bữa 3 : 1,6 - 4 :1,5

miễn sau 60 ngày là từ 250 - 300 point trở lên nhá

miễn sau 60 ngày là từ 250 - 300 point trở lên nhá
mình thấy point của mình hàng ngày đều đi xuống chẳng lẽ mình chỉ post lên mỗi class... là bị trừ điểm hay sao ?

sao của mình lãi xuất thấp quá ta, click đầy đủ từ đầu đến cuối, tới lúc upgrade chưa dc 200vip, sau khi up rồi nó chia lãi cũng thấp, ngày thường được chưa tới 1,5% còn T7 thì chỉ dc 1%, có ai bị giống mình ko

3acc đều giống như nhau, hay do mình dùng classfiedgiant

Cậu kiểm tra xem thời hạn Sliver của cậu còn mấy ngày. Lần trước có 1 bạn nâng cấp trước thì thấy hạn Sliver tương ứng với bozone. Nghĩa là boxzone của cậu còn bao nhiêu ngày thì Sliver còn lại bấy nhiêu ngày. Nếu Sliver của cậu còn 7 ngày thì chia buồn. Đến lúc hết hạn 60 ngày lại phải up lên sliver 1 lần nữa để point chuyển thành VIP
Point vẫn tự động chuyển VIP sau 60 mod à. Dạo này có site gì mới ra không :D

Dạo này site chia lãi hơi thấp và lệnh rút tiền phải chờ hơi lâu (khoảng 10 ngày) Còn mình đang có 1 lệnh rút pennding 5 ngày rùi. Chắc 1-2 ngày nữa là tiền về.
sao của mình lãi xuất thấp quá ta, click đầy đủ từ đầu đến cuối, tới lúc upgrade chưa dc 200vip, sau khi up rồi nó chia lãi cũng thấp, ngày thường được chưa tới 1,5% còn T7 thì chỉ dc 1%, có ai bị giống mình ko

3acc đều giống như nhau, hay do mình dùng classfiedgiant
Không phải do post site nào bị thế đâu. Nó chia thấp chung thui. Mình post ở twestter cũng vậy
Point vẫn tự động chuyển VIP sau 60 mod à. Dạo này có site gì mới ra không :D

Vậy thì tốt rùi. Chúc mừng, Không lại phải up thêm thì khổ :D
id rain105
đã up, đợi RB bác nhé

Đã thấy. Nhưng chưa đủ min pay nên có thể sẽ phải đợi hơi lâu đấy. :D

Vẫn bình thường mà.

Còn 3 ngày nữa là đến lượt up :D
Mà cho mình hỏi xíu, để upgrade thì tk PM cần có 10$ hay 11.9$ để nó còn trừ fee? Sợ mua thiếu lại khổ hic

Mà cho mình hỏi xíu, để upgrade thì tk PM cần có 10$ hay 11.9$ để nó còn trừ fee? Sợ mua thiếu lại khổ hic
hình như phí Pm là 1,99% thì phải ? mới chơi chưa up nên chưa rõ lắm

Trong tk là 10.2$ là đủ

Phí PM là 1.99% nên bạn chỉ cần có 10.2$ trong ví là đc

Phí PM là 1.99% nên bạn chỉ cần có 10.2$ trong ví là đc
cho mình hỏi hôm truuwocs đăng ký tài khoản Pm - bây giwof quên TK cho từng acc - vậy làm thế nào hoặc vào đâu để biết từng TK pm cho acc vậy ? hay phải đợi đến lúc up 10 $ vào ?

cho mình hỏi hôm truuwocs đăng ký tài khoản Pm - bây giwof quên TK cho từng acc - vậy làm thế nào hoặc vào đâu để biết từng TK pm cho acc vậy ? hay phải đợi đến lúc up 10 $ vào ?
Vào Member tool >>>Payment Processors để xem số tài khoản đã add
Chưa có thì add vào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot