• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Admin ---- Tuyển 1 đệ gắn bó lâu dài...

can1doithu

Junior
Reactions
678
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Chúc bạn may mắn lần sau....

Last edited by a moderator:
Cho hỏi net của cậu là net 30 hay 15? Tình hình pay như thế nào, có bị hold lại 1 tháng hay ko? Search trên mạng thì không thấy thông tin gì của cậu hết. Nếu làm việc thì hơi nguy hiểm.
Ai chấp nhận nguy hiểm thì làm với him kìa,......

net bây giờ reg có gì khó ? admin nhan nhản ra nhưng có mấy site admin có kinh nghiệm ? 3 nét hả 5 6 nét cũng đc nhưng làm nó có trả tiền kô ? Lại còn fake nick nữa chán luôn :))

net bây giờ reg có gì khó ? admin nhan nhản ra nhưng có mấy site admin có kinh nghiệm ? 3 nét hả 5 6 nét cũng đc nhưng làm nó có trả tiền kô ? Lại còn fake nick nữa chán luôn :))
Thử Reg và làm đi rồi nói...Hay chỉ đc cái bô bô trên đây :D
Bản thân nghề off là fake rồi, admin sao ko đc fake nhỉ :)
Sr bạn nhé, có thằng nó cho info thật đấy. Rồi sao, cuối cùng điều tra đc thì nó fake từ A-Z.
Còn mình, ai làm với mình nhiệt tình thì mình thật tình lại thôi. Đời là vậy.
Cho hỏi net của cậu là net 30 hay 15? Tình hình pay như thế nào, có bị hold lại 1 tháng hay ko? Search trên mạng thì không thấy thông tin gì của cậu hết. Nếu làm việc thì hơi nguy hiểm.
Ai chấp nhận nguy hiểm thì làm với him kìa,......
NET 30 , 1k nó mới paid weekly
Hình như bạn là MinhAnh trước có Group ở Nha Trang phải ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom