• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ADMIN THIN Nguyễn tuấn Đạt của mmo4you.net là Scammer nhé

Status
Not open for further replies.
giờ mình ghi 10 tỷ cũng dc
1 đồng cũng dc:)

miễn là mình chưa bao giờ scam ai
hoặc chưa bao giờ gây ra vụ gì
nói chung là chưa ai là ko tin tưởng mình

ok chém đê

Thằng admin này thật là bá đạo
Bán cả cái 4 rum đi hok biết nổi 100tr hok chứ đừng nói bảo hiểm 1 tỳ

tạo cái 4rum mà đi nhái thuơng hiệu (mmo4me bị nhái thành mmo4you) là thấy ko cạnh tranh công bằng rồi..rồi mở event lôi kéo mem qua bên đó là cũng ko dc..cái này tự nguyện tham gia nó hay hơn..giờ tới vụ scam tiền bảo hiểm nữa :binhsua12:
Mmo4u có nhiều pro lắm anh em đừng đụng vào kẻo chết nhé :D ở đây nhiều thánh cuồng 4u :D toàn pro cả

Mmo4u có nhiều pro lắm anh em đừng đụng vào kẻo chết nhé :D ở đây nhiều thánh cuồng 4u :D toàn pro cả

Cây ngay không sợ chết đứng Pro nào thì Pro vi phạm chém mỏi tay có gì mà phải ngán

pro thì pro sợ dek gì không dám đụng, họ có cho mình miếng cơm không mà sợ?

:binhsua08:Thằng admin mrtoong éo vừa gì.
BH 1 tỷ :binhsua10:

Xem cách nó reply ở topic đó là biết ntn rồi

admin mà hơi hợt, nói chuyện như kiểu đá đểu :binhsua10:
Nói chung không nên tin ai, vì dù sao cũng là thế giới ảo, khó biết người mà lần. Admin hay mod gì cũng phải cẩn thân :))

ok chém đê
@$$min bên đó sang rồi nè :binhsua01:

Admin shin nhà ta cũng có đóng bh
đóng 1tr đó.
tuy 1tr<<1 tỷ nhưng nhìn là đủ bik ai đẳng cấp, đáng tin hơn ai r :))

ok chém đê
không biết bên mmo4u thế nào chứ bên này bảo hiểm là số tiền thực đóng, để khẳng định uy tin khi giao dịch với mem, để hạn chế vấn nạn scamer....vv những ng đóng bảo hiểm bên này đều là người lớn , biết chịu trách nhiệm với việc mình làm, làm ăn nghiêm túc,trân trọng từng đồng tiền nhỏ kiếm dc từ thế giới mmo , không có kiểu bông đùa như bên mmo4u, thích thì ghi 1 tỷ, thật vớ vẫn, vậy nó có ý nghĩa gì???? thể hiện đẳng cấp chăng???

Last edited by a moderator:
thằng admin đó nó uống say ghi lộn số đó.chỉ co 1 chai ma mắt nó lé lé gi thanh 1 tỉ đó

không biết bên mmo4u thế nào chứ bên này bảo hiểm là số tiền thực đóng, để khẳng định uy tin khi giao dịch với mem, để hạn chế vấn nạn scamer....vv những ng đóng bảo hiểm bên này đều là người lớn , biết chịu trách nhiệm với việc mình làm, làm ăn đứng đắn,trân trọng từng đồng tiền nhỏ kiếm dc từ thế giới mmo , không có kiểu bông đùa như bên mmo4u, thích thì ghi 1 tỷ, thật vớ vẫn, vậy nó có ý nghĩa gì???? thể hiện đẳng cấp chăng???

Đẳng cấp ẢO bác ợ:binhsua07:

Nói thật chứ nội riêng cái site nhìn là thấy rách rồi.

+cách xử sự của thằng admin
+1 thằng admin đi scam 6tr =)) => thằng admin còn lại là quả bom nổ chậm.
4rum như cái nhồn, cấp độ âm 100 =))

Last edited by a moderator:
thằng Admin mr toong tên Nam đó comment như 1 thằng đần, nói thẳng ra như vậy, cãi tay bo với member, đã thế còn tỏ vẻ ta đây nữa, không hiểu cái forum đó toàn loại như vậy mà sao phát triển được nhỉ.
Người làm quản lý là biết xử lý chứ ko phải bô bô với 1 nhóm người. Nhìn cái bảo hiểm 1 tỷ là thấy ko ra gì rồi.

Mọi ng h cẩn thận khi giao dịch vs forum kia nhé, admin này scam thì admin kia cũg scam dc
maf sao chủ topic k đóng bh bên đây mà qua tuốt bên đó đóng những 6tr thế? :)

ok chém đê
Bạn nói rất chính xác,

Quan trọng là uy tín và không scam ai. Vậy thì hãy bắt đầu tạo dựng sự uy tín của mình dựa trên những việc làm của mình chứ đừng dựa trên những con số hoàn toàn không có thực như vậy. Mục đích của đóng bảo hiểm là gì? Là tạo ra bảo hiểm có giá trị thực để chống lại scam. Vậy thì con số bạn ghi ra đó hoàn toàn đi ngược lại với cái giá trị thực kia, hoàn toàn do bạn tự sắc phong cho bản thân mà thôi. Bạn là người đứng đầu 1 tổ chức, tạo ra cái mác có tài sản giá trị thực cho member nhưng lại khoác lên cái mác tài sản hoàn toàn xa (không có) giá trị thực với bản thân mình. Đến đây thì bạn tự suy nghĩ tiếp nha :)

Đề nghị các bạn kia comment 1 cách lịch sự
Người ta thích ghi 1 tỷ thì kệ người ta
Miễn sao người ta k scam là được
Uy tín tự mỗi người hĩu thui

không biết bên mmo4u thế nào chứ bên này bảo hiểm là số tiền thực đóng, để khẳng định uy tin khi giao dịch với mem, để hạn chế vấn nạn scamer....vv những ng đóng bảo hiểm bên này đều là người lớn , biết chịu trách nhiệm với việc mình làm, làm ăn nghiêm túc,trân trọng từng đồng tiền nhỏ kiếm dc từ thế giới mmo , không có kiểu bông đùa như bên mmo4u, thích thì ghi 1 tỷ, thật vớ vẫn, vậy nó có ý nghĩa gì???? thể hiện đẳng cấp chăng???
30% những người đóng bỏa hiểm ở bên này là để giúp họ dễ dàng giao dịch hoạt động lâu dài, 20% còn lại là để giúp họ hoạt động dịch vụ và 50% còn lại là đã và đang đợi 1 ngày nào đó giao dịch vượt số bảo hiểm và BIG SCAM đó bạn =))

Còn 1 số pro chuyên giao dịch thì nói thẳng ra họ chẳng phải đóng xu nào mà mem vẫn giao dịch như thường :D

- - - Updated - - -

Bạn nói rất chính xác,

Quan trọng là uy tín và không scam ai. Vậy thì hãy bắt đầu tạo dựng sự uy tín của mình dựa trên những việc làm của mình chứ đừng dựa trên những con số hoàn toàn không có thực như vậy. Mục đích của đóng bảo hiểm là gì? Là tạo ra bảo hiểm có giá trị thực để chống lại scam. Vậy thì con số bạn ghi ra đó hoàn toàn đi ngược lại với cái giá trị thực kia, hoàn toàn do bạn tự sắc phong cho bản thân mà thôi. Bạn là người đứng đầu 1 tổ chức, tạo ra cái mác có tài sản giá trị thực cho member nhưng lại khoác lên cái mác tài sản hoàn toàn xa (không có) giá trị thực với bản thân mình. Đến đây thì bạn tự suy nghĩ tiếp nha :)

Admin còn ít tuổi và cũng là newbie nên còn ngựa non háu đá :))
Cứ như admin Shin kìa, đúng thì xử , sai thì im... Thế là mem hết nói.

Mà cái bảo hiểm admin bên đó 1tr admin bên này 1tỉ thì hợp lý hơn (mem đóng bảo hiểm cũng hơn 300 chai ) :))

ôi scam tươi dùng cho việc trưng bày mâm ngũ quả đây mà, thà là bị member scam còn đở ức đằng nầy bị admin site đúng là thớt có một năm mới chất đầy scam trên mâm ngũ quả
chia bùn cùng thớt.

Cứ như admin Shin kìa, đúng thì xử , sai thì im... Thế là mem hết nói :))

:)) Mình tưởng đúng thì xử, sai thì nhận chứ ? Là admin chứ có phải là ông nội đâu mà sai thì im clgt3_zps86bdef57.png

:)) Mình tưởng đúng thì xử, sai thì nhận chứ ? Là admin chứ có phải là ông nội đâu mà sai thì im View attachment 22494
Vậy cậu ko thấy trong quốc hội lúc hỏi các ông lớn sai phạm do ai, xử lý thế nào thì các ổng im à
attachment.php

Còn BQT sai thì hoặc im lặng hoặc closed topic với câu sẽ đưa ra biện pháp xử lý
attachment.php

Vấn đề nào BQT thấy nếu xử thì mình đc lòng mem thì làm liền, còn các vấn đề nào mà đụng chạm hay ko có lợi ích gì thì BQT làm ngơ coi như ko thấy
attachment.php

Nói rồi trong forum này sống rất dễ đó là ko nên làm mất lòng bất kì ai, chỉ up hộ, ủng hộ hộ, khen hộ... thì mới sống tốt đc
attachment.php

Để đưa ra 1 bằng chứng gần đây ko mình lại bị gạch ngang cái tôi vu khống
attachment.php
:
1. Admin sai và im lặng:
http://mmo4me.com/showthread.php?98369-Giai-quyet-so-tien-bao-hiem-cua-MagicKaitoKid/page10
2. BQT làm ngơ dù sai rule
http://mmo4me.com/showthread.php?98627-con-khoang-1k-lr-ban-le-cho-anh-em-mmo

Quyết tâm xóa cái chữ kí vì làm quá khó
attachment.php

nói ít làm nhiều - Lặng lẽ kiếm tiền , Lặng lẽ tiêu

bộ cứ đóng bảo hiểm là ko scam hả? Nói như bạn gì đó là đúng rồi họ đóng để họ mua lòng tin của mọi người và cũng ko biết cái giá của lòng tin đó là bao nhiêu nữa.
1 4rum là 1 cộng đồng chứ riêng admin sao, admin chỉ là người tạo ra chỗ cho cộng đó gắn kết trao đổi với nhau. Tại sao cứ 1 người sai là lôi nguyên 1 cái cộng đồng ra so sánh dậy các bạn thấy khập khiễng không. Giờ ai dám nói công ty này tốt hơn công ty kia, iphone tốt hơn galaxy, hay htc tốt hơn iphone... cái đó tùy người nghĩ thôi nhé đừng áp đặt lối suy nghĩ cá nhân lên cho tất cả mọi người. Đây là thế kỉ nào rồi ko có chuyện rắn mất đầu đâu nhé, sẽ có những cái đầu khác tốt hơn thay thế, và cũng nhờ đó mà cái xã hội này được thanh lọc để phát triển tốt hơn. Cuối cùng đừng đưa ra sự so sánh khập khiễng cái nào hơn cái nào, hãy tìm cách để mình làm tốt hơn thì nên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,075
171,122
Latest member
lode88group

Most discussed of week

Most discussed of week