ADMIN THIN Nguyễn tuấn Đạt của mmo4you.net là Scammer nhé

Status
Not open for further replies.
Xin cái proof đi ko admin bên kia qua chém tung đít h

admin củ thì phải . ko phải admin hiện tại

nó là Admin Chính thức của 4you đó bạn, nói chung admin đó là người quyền to nhất ở 4you, So sánh thế này giống như Shin Và C thì Shin lớn hơn, như vậy đó

- - - Updated - - -

Tín 9 xác 100% bên 4you đang có topic đó và Thin cũng đã ra đảo

Bạn cũng dại quá, 4rum alexa cao vãi mà đóng phí tận 5tr trong khi đó dịch vụ VPS bên này là hot nhất đóng là 5tr

Nếu call k đc và có suy cơ bị scam thì nộp đơn lên C50, cung cấp bằng chứng để C50 họ đưa thành vụ án hình sự ( k đc để thành dân sự) => nguy cơ thằng kia bóc lịch sớm lắm

Scam tiền bảo hiểm mà proof cc gì clgt3_zps86bdef57.png mmo4you vl, thằng admin bh 1tỉ clgt3_zps86bdef57.png

bên kia có người đóng bảo hiểm 1 tỉ... đất nước ơi giàu ác bác. mrtoong a ấy thật là giàu.

- - - Updated - - -

Thánh thần là đây... có đóng thật không hay admin nên có quyền để như vậy nhỉ.

Nói thật, nhìn cái tên sao y bên này qua là mất cảm tình rồi.
Nổ banh xác ra, nếu có 1 tỷ thì mình đi gửi ngân hàng lấy lãi

Last edited by a moderator:
Bà con vào xem cmt của admin còn lại bên forum đó là thấy kì cục r, đồng admin scam mà cứ coi như không, tỉnh bơ =.=

Đẳng cấp và chất lượng 2 forum nhìn vào là biết ngay thoai * *, nhìn thằng admin bên nó tự sướng bảo hiểm 1 tỉ là thấy éo ổn rồi * *

Admin để 1 tỷ , hok bik đóng tới 100 VNĐ chưa nữa :binhsua15:

Anh em đừng gạch đá bên đấy làm gì:D.Chuyện của họ mình biết để cân nhắc xem có nên tham gia ko thôi :).
Riêng mình thấy 1 cái 4rum mà admin đóng bảo hiểm 1 tỷ và 1 ông admin thì đi scam thì đủ biết chất lượng nó ra sao rồi :))=)).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,448
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week