admin pix gửi email thông báo ban nếu còn gõ 1 chữ!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

hieu230592

Hero
Reactions
398
MR
0.326
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
nguyên văn:
"Reason for bans
nguyen nguyen: Hello,

Your group members type only one word in two-words pictures, thus they are ruining significant part of the work. Notice the comics at the top of the work screen, it shows how to type pictures correctly. "

có ai bị nữa không, email được send đến chủ group mình :(

Mình hôm qua cũng mới bị ban 1 cái acc con trừ mất 3 $ nhưng kiểm tra email chả thấy gửi cái gì

Mình chừa cái tật gõ 1 chữ sua khi pri tăng một cách khó hiểu rồi! Gõ chậm nhưng từ hồi đó đến giớ ổn định! :) Rút kinh nghiệm thôi!

ớ ớ thế là teo.. sao mình chưa thấy zì nhỉ

nguyên văn:
"Reason for bans
nguyen nguyen: Hello,

Your group members type only one word in two-words pictures, thus they are ruining significant part of the work. Notice the comics at the top of the work screen, it shows how to type pictures correctly. "

có ai bị nữa không, email được send đến chủ group mình :(

Có lẽ bạn nên chụp hình email của admin Pix lên xem! :)

nó gửi cho t đâu, gửi cho bà quản lý group t mà :|

để xem bà í rảnh t kêu bà í chụp mail.

không hổ là quản lý nhóm, 1 đêm đẻ ra 30 id 0 thật là vãi cả hà, ước gì mình đc như chị í

Theo mình thì cứ gõ đúng là được còn 1 chữ hay 2 chữ đâu phải việc của Pixprofit.
Chờ ảnh của bạn :)

trên website có áp dụng dạng code 2 chữ (như Fileserve) mình áp dụng kiểu gõ 1 chữ vẫn ok. Mình nghĩ là gõ 1 chữ cũng được tính đúng vì nó giống hệt ở ngoài nhưng mà chẳng dám gõ cái kiểu đó khi pix điên như thế này!

nó gửi cho t đâu, gửi cho bà quản lý group t mà :|

để xem bà í rảnh t kêu bà í chụp mail.

không hổ là quản lý nhóm, 1 đêm đẻ ra 30 id 0 thật là vãi cả hà, ước gì mình đc như chị í

nên có bằng chứng rồi hãy khẳng định nha bạn ^^ Đừng làm anh em hoang mang.
Chủ group bạn tên gì cho mình YH để mình nói chiện vì mình kiểm tra gần chục group lớn nhỏ của mình mà ko có 1 mail nào cả?? Trong khi tiền chưa thấy pay về (WMZ)

sao lại đi gõ captcha thế này:binhsua56:
trên website có áp dụng dạng code 2 chữ (như Fileserve) mình áp dụng kiểu gõ 1 chữ vẫn ok. Mình nghĩ là gõ 1 chữ cũng được tính đúng vì nó giống hệt ở ngoài nhưng mà chẳng dám gõ cái kiểu đó khi pix điên như thế này!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week