admin pix gửi email thông báo ban nếu còn gõ 1 chữ!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.
nên có bằng chứng rồi hãy khẳng định nha bạn ^^ Đừng làm anh em hoang mang.
Chủ group bạn tên gì cho mình YH để mình nói chiện vì mình kiểm tra gần chục group lớn nhỏ của mình mà ko có 1 mail nào cả?? Trong khi tiền chưa thấy pay về (WMZ)
Để ý cái mail chút đi các bạn ;) cái mail ở trên là nó repply contact chứ có phải nó mail thông báo đâu , đã ăn gian làm dối khi bị band thì lại mail cho nó hỏi " sao tao bị band? " :D Đã gian lận với nó bị band thì thôi chấp nhận lại còn ý kiến với nó làm gì :))

Để ý cái mail chút đi các bạn ;) cái mail ở trên là nó repply contact chứ có phải nó mail thông báo đâu , đã ăn gian làm dối khi bị band thì lại mail cho nó hỏi " sao tao bị band? " :D Đã gian lận với nó bị band thì thôi chấp nhận lại còn ý kiến với nó làm gì :))

Ok cậu bi giờ mới để ý :)) hóa ra bị ban rồi đi hỏi admin pix tại sao bị ban =))
Nói chung là mình đã quán triệt mem ko gõ nghiêng nữa rồi :D Ai thix gõ nghiêng thì báo,mình cho 1 mình 1 group :)) khỏi sợ ban :))

trước giờ mình luôn gõ 2 chữ, chưa bỏ chữ bao giờ, tốc độ thì 1200/h thôi, ham nhìu nó ban vỡ mồm :binhsua20:

muốn biết acc chủ có bị band không thì gõ thử xem kể cả pri 4 nó vẫn load ảnh giữa ban ngày nhưng chỉ load đc 4 hình la dừng

mình hay post phim trên 4r có captcha

vd 200 4r thì đến 180 gõ cap 1 chữ rồi, ko cần phân biệt hoa thường

chỉ có khoảng 20 cái còn lại gõ 1 chữ nghiêng luôn, nhưng bắt phân biệt hoa thường

chả thấy có cái 4r nào bắt gõ 2 vế bao gồm cả chữ in, chữ mờ .. cả ?

nhưng mình ko dám chắc vì có thể cũng có những 4r bắt gõ chữ in luôn mà mình ko biết

sặc
trình eng của thằng pix cũng "khá" nhỉ :))
Ko tin đc :))

mình hay post phim trên 4r có captcha

vd 200 4r thì đến 180 gõ cap 1 chữ rồi, ko cần phân biệt hoa thường

chỉ có khoảng 20 cái còn lại gõ 1 chữ nghiêng luôn, nhưng bắt phân biệt hoa thường

chả thấy có cái 4r nào bắt gõ 2 vế bao gồm cả chữ in, chữ mờ .. cả ?

nhưng mình ko dám chắc vì có thể cũng có những 4r bắt gõ chữ in luôn mà mình ko biết
Lý thuyết là vậy nhưng mà bạn ơi, thằng pix nó lợi dụng chỗ đó để ban nick mình đó, nó ban nick nói lý do đó thì mình hết cãi :))

ai ko ko sợ thì cứ gõ , ai sợ thì gõ 2 chứ !
cái vẫn đề này trước thão luận nhiều rồi mà !
bàn cãi làm j cho nhiều ! hài !

chuẩn
có chơi có chịu
thix thì cứ gõ 1 chữ
sợ thì cứ 2 chữ mà phăng

Lý thuyết là vậy nhưng mà bạn ơi, thằng pix nó lợi dụng chỗ đó để ban nick mình đó, nó ban nick nói lý do đó thì mình hết cãi :))

nó tăng pri thì chịu, gật đầu chấp nhận ko phàn nàn
nhưng ban nick, ko trả tiền, trừ tiền số cap đã gõ thì hơi bị ác ôn!

bạn gõ đầy đủ vô cớ mà ban bạn dc ?
Thích gõ thế nào là quyền cũa mỗi người, kết quả (hậu quả) tự chịu trách nhiệm

cac ban nghi den cong dong capcha chu, pix thong bao ro rui. Neu chi vi nhung ban go kieu nay ma ngay ca nhung nguoi go thuog cug lay co ma baned ha
Cung co ngay scam luon
bạn nói chuyện như đấm vào đít. ai làm thì tự chịu. bạn chả làm gì mà cũng bị band à. vớ vẫn, hay là do gõ sai nhiều quá nên bị band
ai thích gõ 2 chữ thì gõ, 1 chữ bị band thì thôi , nếu sung thì gõ 1 chữ típ, còn sợ thì quay qua gõ 2 chữ lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week