• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Adf.ly - Rút gọn link kiếm tiền - Min 2$/ngày

daica2013

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu đề thì mình ở đây để show Payment Proof . Cách kiếm tiền này mình được học lại từ một đàn anh bên forum nước ngoài .

Đã test và nhận được thanh toán tới Paypal , tuy chỉ là 6$ nhưng khá dễ và không phải bỏ nhiều công sức .

Tuy đã nhận được thanh toán nhưng phải nói rằng cách kiếm tiền nào , trang kiếm tiền nào cũng có cái lợi và cái dở .

Cái dở của Adf.ly
  • Không phải là mì ăn liền . Phải đợi tới ngày mới được pay . Cụ thể là 34 ngày nữa tính từ ngày hôm nay . Tuy nhiên Adf.ly là một trang rất uy tín nên không sợ scam và với cách làm của mình thì kiếm 2$/ngày là khá dễ .
  • Tốn 30' mỗi ngày để nhập captcha khi tài khoản bị "flagged"
  • Cần traffic US để kiếm tiền tốt nhất . Cách mình làm toàn traffic US nên khoản này yên tâm

Cái lợi của Adf.ly
  • Không lo bị scam .
  • Dễ kiếm tiền nếu có am hiểu và kĩ năng Internet Marketing .
  • Traffic từ US được lượng tiền lớn .
  • Uy tín và lâu năm
  • Hỗ trợ thanh toán Paypal

Lí do bạn nên tham gia Adf.ly qua link ref của mình
  • Support qua Skype , Teamviewer
  • Cộng đồng phát triển luôn tìm tòi hướng mới để tạo nhiều traffic
  • Hướng dẫn SEO cơ bản hỗ trợ tăng traffic
  • Cung cấp tool hỗ trợ
  • Luôn luôn cập nhật những site kiếm tiền khác uy tín . Được các thành viên và mình test thử trước khi giới thiệu . Bạn không phải lo sợ scam hay tổn thất .
  • Tặng VPS ( Thành viên chăm chỉ )
  • Reg VPS free ( Thành viên kiếm được 5$ )
Tại sao mình không đăng cách làm ngay ở đây
Bởi vì mình chuẩn bị một trang riêng về kiếm tiền online . Nếu up trùng bài viết với ở đây sẽ bị Google đánh giá là copy , trùng nội dung . Mình sẽ khó rank top Google hơn .

Thứ 2 là mình muốn chắc rằng cách làm này chỉ có mình và ref của mình biết

Điều kiện
Do mới tuyển ref nên mình tuyển ít mà chất lượng thôi . Mình không khuyến cáo những bạn muốn ăn ngay hay ngồi chơi cũng có tiền đăng ký
.
  • Thời gian làm việc : 15-30' mỗi ngày dành cho việc nhập Captcha .
  • Máy tính : Mình nghĩ cần 2 máy tính là tốt nhất . Một máy chơi Adf.ly , một máy làm việc riêng của bạn .
  • Cấu hình máy tính : 512MB . Nếu máy tính Ram 4Gb thì chắc 1 ngày được 1,5$
  • Khả năng : Biết sử dụng máy tính thành thạo ^^~ . Nếu có thể thì biết chút về SEO sẽ tốt hơn . Nếu không mình gửi tài liệu bạn tự nghiên cứu cũng được ( SEO không những tốt bây giờ mà sau này cũng rất cần vì xu thế sử dụng internet tăng nhanh hiện nay . )
  • Bonus thêm : Khả năng chém gió , vui vẻ . Không làm việc với người tiêu cực ^^ . Sợ bị tiêu cực theo lắm ~~ .
  • Bổ sung : Cần phải có hiểu biết về tiếng anh nhé ^^ . Cái này quan trọng nếu muốn kiếm 10-20$/ngày với Adf.ly
Cơ hội không tự đến với bạn . Bạn là người tìm đến với cơ hội . - Tác giả tự chế

Okay , mình nghĩ viết bài thế này là khá đủ thông tin rồi . Ai đăng ký xong thì thông báo bên dưới cho mình biết nhé .
Địa chỉ email , yahoo . ID nick Adf.ly ( lưu ý là số không phải username nhé ^^ VD : 4484750 ) . Và đáp ứng đủ điều kiện trên không nhé ^^~ .

À quên , đây là link ref account mình : http://adf.ly/?id=431201

P.p.s : Dù làm với Adf.ly nhưng mình vẫn mong những cơ hội kiếm tiền khác . Tất nhiên là mình muốn làm theo quy củ đàng hoàng chứ không làm hên xui . Nên mình sẵn lòng làm ref cho bất cứ ai giới thiệu hình thức kiếm tiền khác cho mình .

Cậu thread cho mình cái yahoo nói chuyện xí với. Mình hok có sài Skype

1 tháng mà có 6$ à!!!!z mà còn poof của 1/1/2013 nửa chứ!!!!! kiểu này chắc sống không thọ rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nhiều người chiến nữa nó check kĩ ăn ban ngay ấy mà ! lại kéo nhau than thở nó chơi bảo adf chơi ác ! ngon ăn thì tự làm đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom