Adf.ly - Rút gọn link kiếm tiền - Min 2$/ngày

daica2013

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tiêu đề thì mình ở đây để show Payment Proof . Cách kiếm tiền này mình được học lại từ một đàn anh bên forum nước ngoài .

Đã test và nhận được thanh toán tới Paypal , tuy chỉ là 6$ nhưng khá dễ và không phải bỏ nhiều công sức .

Tuy đã nhận được thanh toán nhưng phải nói rằng cách kiếm tiền nào , trang kiếm tiền nào cũng có cái lợi và cái dở .

Cái dở của Adf.ly
  • Không phải là mì ăn liền . Phải đợi tới ngày mới được pay . Cụ thể là 34 ngày nữa tính từ ngày hôm nay . Tuy nhiên Adf.ly là một trang rất uy tín nên không sợ scam và với cách làm của mình thì kiếm 2$/ngày là khá dễ .
  • Tốn 30' mỗi ngày để nhập captcha khi tài khoản bị "flagged"
  • Cần traffic US để kiếm tiền tốt nhất . Cách mình làm toàn traffic US nên khoản này yên tâm

Cái lợi của Adf.ly
  • Không lo bị scam .
  • Dễ kiếm tiền nếu có am hiểu và kĩ năng Internet Marketing .
  • Traffic từ US được lượng tiền lớn .
  • Uy tín và lâu năm
  • Hỗ trợ thanh toán Paypal

Lí do bạn nên tham gia Adf.ly qua link ref của mình
  • Support qua Skype , Teamviewer
  • Cộng đồng phát triển luôn tìm tòi hướng mới để tạo nhiều traffic
  • Hướng dẫn SEO cơ bản hỗ trợ tăng traffic
  • Cung cấp tool hỗ trợ
  • Luôn luôn cập nhật những site kiếm tiền khác uy tín . Được các thành viên và mình test thử trước khi giới thiệu . Bạn không phải lo sợ scam hay tổn thất .
  • Tặng VPS ( Thành viên chăm chỉ )
  • Reg VPS free ( Thành viên kiếm được 5$ )
Tại sao mình không đăng cách làm ngay ở đây
Bởi vì mình chuẩn bị một trang riêng về kiếm tiền online . Nếu up trùng bài viết với ở đây sẽ bị Google đánh giá là copy , trùng nội dung . Mình sẽ khó rank top Google hơn .

Thứ 2 là mình muốn chắc rằng cách làm này chỉ có mình và ref của mình biết

Điều kiện
Do mới tuyển ref nên mình tuyển ít mà chất lượng thôi . Mình không khuyến cáo những bạn muốn ăn ngay hay ngồi chơi cũng có tiền đăng ký
.
  • Thời gian làm việc : 15-30' mỗi ngày dành cho việc nhập Captcha .
  • Máy tính : Mình nghĩ cần 2 máy tính là tốt nhất . Một máy chơi Adf.ly , một máy làm việc riêng của bạn .
  • Cấu hình máy tính : 512MB . Nếu máy tính Ram 4Gb thì chắc 1 ngày được 1,5$
  • Khả năng : Biết sử dụng máy tính thành thạo ^^~ . Nếu có thể thì biết chút về SEO sẽ tốt hơn . Nếu không mình gửi tài liệu bạn tự nghiên cứu cũng được ( SEO không những tốt bây giờ mà sau này cũng rất cần vì xu thế sử dụng internet tăng nhanh hiện nay . )
  • Bonus thêm : Khả năng chém gió , vui vẻ . Không làm việc với người tiêu cực ^^ . Sợ bị tiêu cực theo lắm ~~ .
  • Bổ sung : Cần phải có hiểu biết về tiếng anh nhé ^^ . Cái này quan trọng nếu muốn kiếm 10-20$/ngày với Adf.ly
Cơ hội không tự đến với bạn . Bạn là người tìm đến với cơ hội . - Tác giả tự chế

Okay , mình nghĩ viết bài thế này là khá đủ thông tin rồi . Ai đăng ký xong thì thông báo bên dưới cho mình biết nhé .
Địa chỉ email , yahoo . ID nick Adf.ly ( lưu ý là số không phải username nhé ^^ VD : 4484750 ) . Và đáp ứng đủ điều kiện trên không nhé ^^~ .

À quên , đây là link ref account mình : http://adf.ly/?id=431201

P.p.s : Dù làm với Adf.ly nhưng mình vẫn mong những cơ hội kiếm tiền khác . Tất nhiên là mình muốn làm theo quy củ đàng hoàng chứ không làm hên xui . Nên mình sẵn lòng làm ref cho bất cứ ai giới thiệu hình thức kiếm tiền khác cho mình .

Cậu thread cho mình cái yahoo nói chuyện xí với. Mình hok có sài Skype

1 tháng mà có 6$ à!!!!z mà còn poof của 1/1/2013 nửa chứ!!!!! kiểu này chắc sống không thọ rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nhiều người chiến nữa nó check kĩ ăn ban ngay ấy mà ! lại kéo nhau than thở nó chơi bảo adf chơi ác ! ngon ăn thì tự làm đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom