[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Thearth ơi cho em hỏi câu là số tiền mình kiếm được này là số tiền hàng tháng đúng không vậy và mình đặt lệnh rút tiền thì bao lâu nó sẽ pay.Nữa là khi mình pay xong thì số tiền đó sẽ mất hay là nó sẽ cố định luôn và tăng đêu theo lượt view hả thearth
Bạn vui lòng xem câu trả lời tại đây nhé http://mmo4me.com/threads/huong-dan...iet-nam-thong-qua-paypal.193884/#post-3696494
Khi pay xong thì số tiền đó vẫn còn và cộng dồn, nhưng bạn sẽ không được rút phần đó nữa.

Up cho các bạn tiếp tục tham khảo :D

Mình thấy có 1 thằng Tây nó làm sao mà rất tài (mình đang làm cho nó). Adfly mình click mỗi ngày hơn 5k lần với mỗi IP Việt Nam mà sao nó ko hề ra capcha.
Nó kết hợp với thêm cả adfocus nữa, cả 2 thằng đều click như vậy. Bấm nút đầu tiên là ra adfocus, bấm skip là ra link adfly cứ thế nó trả tiền.
1000 cú click tương đương 0.002 BTC (giá BTC = 210$ tương đương 0.42$). Đang mày mò cách làm của nó mà không được.

Mình thấy có 1 thằng Tây nó làm sao mà rất tài (mình đang làm cho nó). Adfly mình click mỗi ngày hơn 5k lần với mỗi IP Việt Nam mà sao nó ko hề ra capcha.
Nó kết hợp với thêm cả adfocus nữa, cả 2 thằng đều click như vậy. Bấm nút đầu tiên là ra adfocus, bấm skip là ra link adfly cứ thế nó trả tiền.
1000 cú click tương đương 0.002 BTC (giá BTC = 210$ tương đương 0.42$). Đang mày mò cách làm của nó mà không được.
Cái này là gặp pro phương tây :D. Anh em nên nghiên cứu và phổ biến cách làm này cho forum.

nhấp vào link adf thì như vậy có cách nào fix không bác thớt

Attachments

20.3 KB · Views: 71
nhấp vào link adf thì như vậy có cách nào fix không bác thớt
Lúc nào cũng như vậy hay là tùy lúc vậy bác. Nếu tùy lúc thì do quảng cáo nó chưa load kịp mà thôi :D

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu nhân dịp năm mới :D

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

Bác kẹo ko chỉ đường cho a e trade nữa hay sao mà lạc đường sang đây thế hehe :).
Mà sao rút gọn link từ 1 site rút gọn khác mà nó vẫn paid tiền hay thế nhỉ.
Bác click 1ip tới 5k click hay là 5k ip -> 5k click vậy bác.

pm yahoo toi

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

Giờ chơi adf kết hợp fb thu nhập có ổn không bác hay phải kết hợp cả blog nữa? :)

cùng nhau làm adf trong sạch nào. thanks bác chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back