[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

vẫn còn chiến tốt ah. chăc phải ngâm cứu thêm vì mình k rành mảng này :(

onivn được paid chưa các bác , thằng này uytin ko nhêy
Thằng oni.vn mình đang test, tuy nhiên trong forum có người được pay rồi. Oni.vn chỉ là phụ để kiếm thêm thu nhập, cái chính vẫn là AdF.ly.

Thằng oni.vn mình đang test, tuy nhiên trong forum có người được pay rồi. Oni.vn chỉ là phụ để kiếm thêm thu nhập, cái chính vẫn là AdF.ly.
Nếu mình dùng VPS US thì khi treo jingling nó tính là trafic US hay sao bác :D

Nếu mình dùng VPS US thì khi treo jingling nó tính là trafic US hay sao bác :D
choi vps sao chơi đc vậy bác? Có thể chỉ mình k

bác mmopro1102 cho mình hỏi
1) 1 ip view link của bác A, rồi view tiếp link của bác B trong vòng 24h. thì bác A được tính còn bác B có được tính không?
2) 1 ip view link của bác A, rồi sau bao lâu cũng ip đó view của A được tính tiền? 24h hả bác?
3) 1 ip view 10 link của bác A trong thời gian ngắn liên tiếp ( 10 link đó khác nhau nhưng cùng 1 acc của bác A), thì bác A nhận $ từ mấy link.
4) 1 gmail thì có thể tạo được bao nhiêu blogspot.
Mong bác trả lời hết ý trên. thanks

bác mmopro1102 cho mình hỏi
1) 1 ip view link của bác A, rồi view tiếp link của bác B trong vòng 24h. thì bác A được tính còn bác B có được tính không?
2) 1 ip view link của bác A, rồi sau bao lâu cũng ip đó view của A được tính tiền? 24h hả bác?
3) 1 ip view 10 link của bác A trong thời gian ngắn liên tiếp ( 10 link đó khác nhau nhưng cùng 1 acc của bác A), thì bác A nhận $ từ mấy link.
4) 1 gmail thì có thể tạo được bao nhiêu blogspot.
Mong bác trả lời hết ý trên. thanks
1. Bác A và Bác B đều được tính.
2. 24h.
3. Cao nhất là 3 link.
4. Mình chưa thấy giới hạn số lượng blog cho 1 gmail.
Thanks bạn đã quan tâm về AdF.ly.
:)

bác thớt cho mình hỏi thang` adfly này treo jingling nó pay hay ban acc vậy cậu :D

choi vps sao chơi đc vậy bác? Có thể chỉ mình k
Thì dùng VPS để treo jingling thôi bạn, chỉnh trafic châu âu nữa là xong...
bác thớt cho mình hỏi thang` adfly này treo jingling nó pay hay ban acc vậy cậu :D
Mình không biết nữa...nhưng mình dùng 60vps treo jingling...1 link adf duy nhất...đến giờ sắp dc 1 tháng rồi, ăn hơn 50$ rồi nhá :D

Thì dùng VPS để treo jingling thôi bạn, chỉnh trafic châu âu nữa là xong...
Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn k? Mình biết nhưng k biết cách làm thôi. Bạn có thể quay 1video để chỉ mình k? (Bạn có thể inbox mình)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week