[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Mới viết thêm phương pháp thứ 9 đó nhe mọi người. Mọi người nghiên cứu tiếp nhé ! :D

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu!

bác thớt cho mình hỏi là 1 papal chơi đc 1 acc adfly à hay có thể reg nhiều acc ? 1ip có thể log 2 acc adfly lần lượt ko bị ban ko ?

1 Paypay nên chơi 1 acc adf.ly. I IP chỉ được đăng ký 1 acc adf.ly.

mình đang hướng đến thu nhập thụ động và lâu dài, có lẽ sẽ tìm hiểu adfly theo c. C cho mình hỏi c thường rút gọn thể loại gì đc k? c nói chung chung thôi cũng đc :D

mình đang hướng đến thu nhập thụ động và lâu dài, có lẽ sẽ tìm hiểu adfly theo c. C cho mình hỏi c thường rút gọn thể loại gì đc k? c nói chung chung thôi cũng đc :D
Nói chung về thể loại rút gọn thì mình tham gia rất nhiều thể loại, bạn có thể xem qua một số blog của mình để hiểu thêm:
www.giaotrinh-dethi.blogspot.com
www.dewapa.blogspot.com
www.kyquan-thegioi.blogspot.com
www.kiemtien-trenmang2013.blogspot.com
Thanks!

bạn cho mình xin vài forum chấp nhận cho post link adfly được không?
Hiện tại mình không có sưu tầm list forum post link adf.ly. Mình sẽ cố gắng sưu tầm lại và sẽ gửi cho các bạn trong thời gian tới nhé!

mình xài mấy trang trao đổi view được không bác
nếu đươc thì trao đổi view mình nên đặt adf toàn trang hay pop up nhỉ? làm luôn các web phim hot cho nóng
Hình như không được đó bác ơi , tại vì lúc trước có bạn dùng hitleap nhưng bảo là không được. Bạn có thể thử xem kết quả thế nào nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week