[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

chơi cái số 6. thì khi khách vào tự động có tiền là cpm. vậy banner khách click vào thì có dc thêm tiền ko cậu ?

thằng adf.ly nầy có 1 cái cực tệ, đó là ko thể quản lý dc income từ nhiều site. mình add vào hơn 40 site. chỉ thấy tiền lên thôi, chả biết là mỗi site đem về bao nhiêu tiền. ko lẽ tụi làm adf.ly ko thể code dc cái phân chia theo site ?

thằng adf.ly nầy có 1 cái cực tệ, đó là ko thể quản lý dc income từ nhiều site. mình add vào hơn 40 site. chỉ thấy tiền lên thôi, chả biết là mỗi site đem về bao nhiêu tiền. ko lẽ tụi làm adf.ly ko thể code dc cái phân chia theo site ?
Ở trang chủ AdF.ly trong mục Top Referrers có thống kê đó cậu, cậu xem lại thử xem :D

Mình đã phải đang ký vào đây để like và cảm ơn @mmopro1102 với bài viết này. Cảm ơn bạn ! Bạn vừa giúp 1 người nữa đếy.:)
@mmopro1102 bạn có thể cho mình cái link để đăng ký adfly với người giới thiệu là bạn ko ?

Last edited:
Ở trang chủ AdF.ly trong mục Top Referrers có thống kê đó cậu, cậu xem lại thử xem :D
mình có vào đó xem rồi, nó liệt kê ra link nào nhiều người vào xem nhất thôi, chả có theo domain nào, tìm kiếm ko dc. hơi nghi ngờ về độ chuyên nghiệp của cái team code và điều hành site adfly rồi đây

Mình đã phải đang ký vào đây để like và cảm ơn @mmopro1102 với bài viết này. Cảm ơn bạn ! Bạn vừa giúp 1 người nữa đếy.:)
@mmopro1102 bạn có thể cho mình cái link để đăng ký adfly với người giới thiệu là bạn ko ?
Thanks bạn, bạn có thể đăng ký tại: https://adf.ly/

đọc qua bài của cậu tớ có một thắc mắc về quảng cáo toàn trang sau một thời gian thì sẽ tự động chuyển đến adf và tự động chuyển adf theo domain. Nhưng ID của đoạn scrip là id ref thì có được tính là được view và trả tiền ko hay chỉ để câu ref thôi.

Bác thớt có thể chỉ bảo giúp e cách chơi không ạ....1 ngày kiếm 5$...thành công sẽ hậu tạ A ạ

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week