Matrix AddWallet đã có proof đây

Status
Not open for further replies.

solider43

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sau hơn 1 tháng đăng ký tài khoản với Addwallet (zeek version 2), mình đã bỏ ra $10 nâng cấp thành viên bạc và bắt đầu xây dựng hệ thống. Kết quả chỉ với $10 mình đã kiếm được $400 tiền commission với addwallet và mình đã quyết định nâng cấp thành viên vàng nên trung bình mỗi ngày nhận được khoảng 10-15$ hoa hồng của tuyến dưới và tiếp tục tăng lên theo hệ thống của mình. Mình đã tái đầu tư phần lớn và rút về thử 1 ít, đây là proof về addwallet:

Chúc các bạn tham gia addwallet thành công để xây dựng cho mình hệ thống tuyến dưới mạnh mẽ và có thu nhập từ đây. Các bạn có thể xem hướng dẫn chi tiết cách tham gia kiếm tiền với addwallet tại blog của mình: http://makemoneyinnetwork.blogspot.com/2013/03/make-money-with-addwallet.html (blog của mình chủ yếu dùng tiếng anh để tuyển member nước ngoài nên các bạn thông cảm khi phải sử dụng công cụ dịch của google chrome).

Last edited by a moderator:
:m121::m121::m121::m121: Quá pro. Chúc thớt kiếm nhiều ref nhé

Cái này chơi free 2 tháng rồi upgrade được không thớt??? :binhsua10:

Không bạn ạ, phải bỏ tiền ra chơi từ đầu, đến thời điểm hiện tại thì site này khá ngon tiếc là VN mình chơi được mấy hôm đầu rồi dispute đòi tiền về :))
Thanh toán ngày hôm nay.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: CarteraIntl
Transaction ID Number: 2748323xx
Amount: USD 10.94
Details (if provided): AddWallet

Giờ còn chiến nữa đc ko vậy theart ? 400$ là theart cày trong bao lâu hay phải có nhiều ref?

Thực ra đây là 1 site khá ổn định
Thanh toán hằng tuần vào thứ 6 các bạn cứ đến thứ 6 thì yêu cầu thanh toán đến đêm là có tiền về
Thấy ở VN thì không có mấy các bạn chơi chỉ có bên Tây họ vẫn chơi ầm ầm
Mình vẫn kiên trì theo đuổi nó ngay từ đầu
và đây là bảng thống kê của mình

Mình đầu tư có 60$ nhưng giờ cũng đã rút dc 53$ đây chính là số tiền lãi ---- heheeh nói lãi thì các bạn không tin nhưng thực sự là vậy đây chính là tiền lãi chứ không phải là tiền vốn rút ra

Không bạn ạ, phải bỏ tiền ra chơi từ đầu, đến thời điểm hiện tại thì site này khá ngon tiếc là VN mình chơi được mấy hôm đầu rồi dispute đòi tiền về :))
Thanh toán ngày hôm nay.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: CarteraIntl
Transaction ID Number: 2748323xx
Amount: USD 10.94
Details (if provided): AddWallet

một phần vì người đem về hơi chuối,là 1 scammer luôn nên anh em mất lòng tin.mức lãi cũng chỉ phù hợp với người tái đầu tư 100%+vốn to chút nên anh em nản :D

Thực ra đây là 1 site khá ổn định
Thanh toán hằng tuần vào thứ 6 các bạn cứ đến thứ 6 thì yêu cầu thanh toán đến đêm là có tiền về
Thấy ở VN thì không có mấy các bạn chơi chỉ có bên Tây họ vẫn chơi ầm ầm
Mình vẫn kiên trì theo đuổi nó ngay từ đầu
và đây là bảng thống kê của mình

Mình đầu tư có 60$ nhưng giờ cũng đã rút dc 53$ đây chính là số tiền lãi ---- heheeh nói lãi thì các bạn không tin nhưng thực sự là vậy đây chính là tiền lãi chứ không phải là tiền vốn rút ra

Chắc nó pay hàng ngày cậu a. Mình 2 ngày rút 1 lần tiền về đều nhé.

một phần vì người đem về hơi chuối,là 1 scammer luôn nên anh em mất lòng tin.mức lãi cũng chỉ phù hợp với người tái đầu tư 100%+vốn to chút nên anh em nản :D
Em nói chính xác
Site này dc mang về bởi 1 scammer có tiếng cho nên không thuyết phục được mọi người ngay từ đầu với al5i bản thân site cũng không có gì hay ho lắm làm thuyết phục nhà đầu tư

Em nói chính xác
Site này dc mang về bởi 1 scammer có tiếng cho nên không thuyết phục được mọi người ngay từ đầu với al5i bản thân site cũng không có gì hay ho lắm làm thuyết phục nhà đầu tư
scammer lồng nào thế bác :m190: phồng tôm à

scammer nguoinhen và vài nick nữa

:binhsua04: a thì ra là thằng côn trùng đó à,nó bị iêm thiến lâu rồi,hồn đang phiêu du ở chốn âm tào địa cửu rồi bác

site này mình cũng chơi đều, úp lấy tiền com rồi mua ăn lãi thôi. Nhưng gần đây nhiều thằng bỏ lắm, k biet tại sao. Gần 200 thằng đang upgrade lên gold rồi mà nó k chơi tiếp, k hiểu vì sao.

Cash: $18.00 | Wallet: $2.40 | AU: 176.71
Tuesday, March 26, 2013

up cho bác chủ thớt nè

:m121::m121::m121::m121: Quá pro. Chúc thớt kiếm nhiều ref nhé
mình cám ơn sự động viên của bạn nhé.xxx

- - - Updated - - -

vẫn nâng cấp được bạn

- - - Updated - - -

vẫn nâng cấp được mà

Giờ còn chiến nữa đc ko vậy theart ? 400$ là theart cày trong bao lâu hay phải có nhiều ref?

với site này mình đăng ký miễn phí một tháng sau mới dùng $10 nâng cấp, chứ mình không có bỏ thêm tiền đầu tư. toàn bộ số tiền đó là lợi nhuận được từ hoa hồng, từ tiền thưởng ma trận, rùi mình dùng nó để nâng cấp lên thành viên vàng, tái đầu tư và một phần rút về. hiện mỗi ngày nó cho mình từ 10-30$, có ngày cho tới $50. Ref là tự động tuyến trên ở đẩy xuống chứ mình cũng ko có thời gian tuyển ref.

mình thấy thằng này kiếm tiền rất hay, hay hơn cả adsprofitreward. Các bạn tuyển ref mà ref đầu tư các bạn cũng có tiền, nếu ko có ref thì tuyến trê họ đẩy xuống các bạn cũng tự có được 1 đội riêng. như mình chẳng có tuyển ref mà cũng có 1 đội với gần 100 thành viên và hàng ngày ngủ dậy tự dưng có từ 10-30-50$ rút về. Trong khi mình chẳng có 1 đồng nào để dep vào đầu tư, ngoài 10$ dep vào để nâng cấp thành viên bạc. Nếu bạn nào có khả năng tuyển được số lượng lớn ref đảm bảo các bạn có thu nhập rất lớn, bạn nâng cấp lên thành viên kim cương để ăn tiền ma trận tới 2X15 cấp độ sâu. Mà mỗi ngày chỉ việc xem đủ 7 quảng cáo, nhàn nhã và thuận tiện hơn cả adsprofitreward.

mình thấy thằng này kiếm tiền rất hay, hay hơn cả adsprofitreward. Các bạn tuyển ref mà ref đầu tư các bạn cũng có tiền, nếu ko có ref thì tuyến trê họ đẩy xuống các bạn cũng tự có được 1 đội riêng. như mình chẳng có tuyển ref mà cũng có 1 đội với gần 100 thành viên và hàng ngày ngủ dậy tự dưng có từ 10-30-50$ rút về. Trong khi mình chẳng có 1 đồng nào để dep vào đầu tư, ngoài 10$ dep vào để nâng cấp thành viên bạc. Nếu bạn nào có khả năng tuyển được số lượng lớn ref đảm bảo các bạn có thu nhập rất lớn, bạn nâng cấp lên thành viên kim cương để ăn tiền ma trận tới 2X15 cấp độ sâu. Mà mỗi ngày chỉ việc xem đủ 7 quảng cáo, nhàn nhã và thuận tiện hơn cả adsprofitreward.

Tiền ko dễ kiếm đâu bác, tại bác đk sớm nên mới có được hệ thống ref bên dưới, bây jo mà reg thì chờ đến mùa quýt, em đk ngay từ đầu nhưng hệ thống trên ko mạnh, tới jo cũng dc ref nào đâu. Còn nói hay hơn adsprofit rewards thì bác nên xem lại, site này liệu sống được bao lâu còn chưa biết

site này mình cũng chơi đều, úp lấy tiền com rồi mua ăn lãi thôi. Nhưng gần đây nhiều thằng bỏ lắm, k biet tại sao. Gần 200 thằng đang upgrade lên gold rồi mà nó k chơi tiếp, k hiểu vì sao.
Cash: $18.00 | Wallet: $2.40 | AU: 176.71Tuesday, March 26, 2013
có vẻ bạn nói ko được chính xác; nếu như tuyến trên bạn có 200 thành viên vàng thì số tiền bạn thu về là rất lớn cỡ trên ngàn $ rùi chứ ko thể nào là tài khoản của bạn với AU chỉ 176; vì nó vừa cho bạn tiền hoa hồng vừa thưởng cho bạn số AU mỗi ngày; hệ thống matrix của mình chỉ có 3 thành viên vàng, 2 thành viên kim cương mà chỉ trong nửa tháng mình đã có thu nhập 400$; hiện số thành viên miễn phí nâng cấp lên bạc khá đông.

- - - Updated - - -

Tiền ko dễ kiếm đâu bác, tại bác đk sớm nên mới có được hệ thống ref bên dưới, bây jo mà reg thì chờ đến mùa quýt, em đk ngay từ đầu nhưng hệ thống trên ko mạnh, tới jo cũng dc ref nào đâu. Còn nói hay hơn adsprofit rewards thì bác nên xem lại, site này liệu sống được bao lâu còn chưa biết
hệ thống adsprofitreward của mình hện có gần 1000 thành viên (2x21 cấp độ sâu) nhưng thực tế số người nâng cấp rất ít, dù mình cũng nâng cấp nhưng hoa hồng thu về hàng ngàytừ hệ thống tuyến dưới cực thấp, chỉ từ 0,09-0,2$/ngày, ko hiểu tại sao. bằng chứng nhé:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week