Request Add nhiều mail phụ vào paypal có sao không

Ancol

Junior
Reactions
124
MR
0.023
Mấy bro ơi cho e hỏi, em có rất nhiều mail phụ toàn claim >2$ >3$ mà giờ e add vào pp thì ko biết có rủi ro gì không, có ăn limit không, ai biết xin chỉ giáo cho em với ạ

chả sao add lúc nào đủ 100 mail thì ko add dc nữa mà thôi :D

đưa mình add phụ cho bạn ơi . đang rãnh

add tẹt. nguồn ngon là ok.

Mấy bro ơi cho e hỏi, em có rất nhiều mail phụ toàn claim >2$ >3$ mà giờ e add vào pp thì ko biết có rủi ro gì không, có ăn limit không, ai biết xin chỉ giáo cho em với ạ

1 acc pp chỉ add dc 99 mail phụ là hết cỡ

rủi ro là ăn limit, và có steps thì gỡ cũng khó, khả năng sẽ bị limit vĩnh viễn vì add nhiều email phụ, PP sẽ nghi ngờ

có rất nhiều người add mail và bị limit rồi, mình làm nghề PP nên nhìn quá nhiều acc của ae và biết rõ :)

chỉ nên add email vào pp trước, rồi sau này nhận tiền thông qua email phụ sau, hoặc lâu lâu vài ngày mới add 1 cái, ko nên lạm dụng

còn add liên tục sll thì hên xui, có acc bị limit, có acc ko, tùy độ trust của mỗi acc pp

.

Vậy kiểu này mình đem đi bán cho khỏe :p, có ai mua add mail sll không

1 acc pp chỉ add dc 99 mail phụ là hết cỡ

rủi ro là ăn limit, và có steps thì gỡ cũng khó, khả năng sẽ bị limit vĩnh viễn vì add nhiều email phụ, PP sẽ nghi ngờ

có rất nhiều người add mail và bị limit rồi, mình làm nghề PP nên nhìn quá nhiều acc của ae và biết rõ :)

chỉ nên add email vào pp trước, rồi sau này nhận tiền thông qua email phụ sau, hoặc lâu lâu vài ngày mới add 1 cái, ko nên lạm dụng

còn add liên tục sll thì hên xui, có acc bị limit, có acc ko, tùy độ trust của mỗi acc pp

.
Lỡ mình add hết 99 mail mà không bị mít thì mình gỡ ra hết mình add lại 99 mail khác và cứ thế thì có được không bro ơi :p

Lỡ mình add hết 99 mail mà không bị mít thì mình gỡ ra hết mình add lại 99 mail khác và cứ thế thì có được không bro ơi :p

99 max

can not :)

.

99 max

can not :)

.
Cho mình hỏi thêm cái là, lỡ email (vd: gmail) không tồn tại, mình add email không tồn tại đó vào pp và withdraw từ site về email không tồn tại này thì liệu money nó có cập nhật về pp chính hay không ;)

Cho mình hỏi thêm cái là, lỡ email (vd: gmail) không tồn tại, mình add email không tồn tại đó vào pp và withdraw từ site về email không tồn tại này thì liệu money nó có cập nhật về pp chính hay không ;)

add email ảo, $ vẫn về email ảo, có điều chưa ver email thì email đó add vào PP vẫn hiện là Unconfirm (chưa xác nhận)
thế nên $ vẫn nằm trong email ảo, khi nào bạn reg email đó xong, rồi vào email confirm thì $ mới vào Balance PP.

hum bữa add 20 cái 1 ngày:D
Và không bị ăn mít à bác, :)

add 1 phát max 99 cái cũng dc, sau đó ngồi lạy các cụ phù hộ, có lúc ăn mít 180 lun, có lúc mít có steps cho gỡ nhưng gỡ thể loại này cũng rất khó qua và bị ăn 180, hoặc hên thì ko bị sao cả

.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,641
171,678
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom