add mail paypal tránh limit ???

Jackper

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
em mới tập tành làm nên lần đầu add mail vào paypal ... em add nhiều lần nên mún hỏi các bác add ntn cho an toàn tránh bị limit ạ...
cảm ơn các bác ghé topic nhé

bạn newbie mình cũng newbie. trước khi trả lời câu hỏi của bạn mình muốn hỏi bạn 1 câu : BẠN CÓ NHIỀU PP ĐẾN MỨC SỢ BỊ LIMIT ??? NEWBIE BÁ ĐẠO THẾ :binhsua04:
làm j đc nhiều thế chỉ mình với

bạn newbie mình cũng newbie. trước khi trả lời câu hỏi của bạn mình muốn hỏi bạn 1 câu : BẠN CÓ NHIỀU PP ĐẾN MỨC SỢ BỊ LIMIT ??? NEWBIE BÁ ĐẠO THẾ :binhsua04:
làm j đc nhiều thế chỉ mình với
ý mình là add nhiều mail vào 1 pp đó ... sợ bị limit :(

Mình add tầm 20 mail trong vòng 1 tháng ko thấy bị sao cả.
Tối đa 7 hay 8 mail trong 1 thời điểm.

hic 1 ngày em add tầm 25 mail nên hơi run ạ ... có bác nào hay add nhiều mail thì cho em hỏi khi remove mail hiện capcha , mình nhập vào rồi thì đc xóa mail tiếp ko ... và khoảng cách bao lâu add tiếp là an toàn ạ

hic 1 ngày em add tầm 25 mail nên hơi run ạ ... có bác nào hay add nhiều mail thì cho em hỏi khi remove mail hiện capcha , mình nhập vào rồi thì đc xóa mail tiếp ko ... và khoảng cách bao lâu add tiếp là an toàn ạ
Làm thêm 1 acc nữa bạn,đừng đăng nhập thường xuyên quá,kiểm tra tiền qua mail được rồi

Paypal không cấm add nhiều email . Bạn cứ xài 1 IP là ok . Khi mà đổi Ip khi login nó sẽ nghi ngờ bạn hack acc người khác => limit để xác nhận thông tin v.v...... gì đó nói rất dễ bị limit . Nhưng mà bạn làm ăn trong sạch nhận tiền đàng hoàng là có bị limit vẩn gở dc

Paypal không cấm add nhiều email . Bạn cứ xài 1 IP là ok . Khi mà đổi Ip khi login nó sẽ nghi ngờ bạn hack acc người khác => limit để xác nhận thông tin v.v...... gì đó nói rất dễ bị limit . Nhưng mà bạn làm ăn trong sạch nhận tiền đàng hoàng là có bị limit vẩn gở dc

giờ thì tiền có trong như nước mùa thu cũng 180 ngày là có đấy bác :D

em add 7 mail vào rồi khi xóa thì hiện capcha , sau khi nhập capcha có nên xóa cho xong rồi đợi 15' sau add tiếp ko ạ ... khoảng cách giữa các lần add là bao lâu thì an toàn ... thanks các bro

em add 7 mail vào rồi khi xóa thì hiện capcha , sau khi nhập capcha có nên xóa cho xong rồi đợi 15' sau add tiếp ko ạ ... khoảng cách giữa các lần add là bao lâu thì an toàn ... thanks các bro

Cứ xõa, ko cần phải xoắn PP, càng xoắn càng được ăn mít 180day thơm ngon
attachment.php

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,515
Latest member
killbill

Most viewed of week

Most discussed of week