Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
:m122: canh siêng ko = hên...............nhiều thằng éo canh lồng gì,,,rùa rùa vào rút lại được...nhiều thằng canh thý mẹ luôn éo rút dc cắc bạc nào :m020:

tiếp tục canh thôi. :binhsua136:

Hiện tại đang có cái gương thằng mặt LOL IComeBlack ấy nó bảo rút thuế cuỗm tiền PC luôn :)) mua GirfCard chuyển tiền từ Basic vào TK của nó , tự túc là HP đi

:binhsua122: anh em tuyệt đối ko dc giao acc cho những thằng lạ mặt éo có uy tín trên forum & nick mới toanh vì sẽ bị mất hết tiền trong PC qua Gitfcard

Móa! Canh 4-5 bữa rồi chả được cái lồng gì hết! :binhsua160:
thuê rút đi dại ca. ngồi không chán quá àk

- - - Updated - - -

mịa thằng lừa đảo làm ảnh hưởng uy tí nhưng người làm ăn chân chính..:binhsua146:
.........bố mày gét..

Leng keng sáng nay :)

ai thuê canh rút inbox nhé.. rút tay + đảm bảo acc 100% nhé..!

vãi thật đi nhận rút thuê cho người khác ăn %, rồi lại nhờ mình treo auto ko trả đồng nào .

đúng là đời , muốn sống tốt cũng ko được .

vãi thật đi nhận rút thuê cho người khác ăn %, rồi lại nhờ mình treo auto ko trả đồng nào .

tốt vs tùy người,nhiều người nhờ mình không được xong quay ra nói này nói nọ nhưng mình thừa hiểu họ chỉ lợi dụng mình khi cần=))

không cậu.. đó là acc của mình.. vừa đập hết HYIP rồi.. đang tính mai tiền về rôi inbox cậu đưa mình cái U..
.. chưa ghì đã nghĩ linh tinh rồi
...
bó tay

không cậu.. đó là acc của mình.. vừa đập hết HYIP rồi.. đang tính mai tiền về rôi inbox cậu đưa mình cái U..
.. chưa ghì đã nghĩ linh tinh rồi
...
bó tay

lol sự việc nó thế , biết làm sao được , hôm trước thì pm bảo tớ là ko rút được , hôm nay đi nhận rút hộ người khác ROFL .

May hum nay ăn phải cc gi mà đen vãi, cha rut dc khỉ khô gi...:m020:

ta cũng thế , PC nó giảm lượng tiền pay , nên chết cả pre lẫn basic , bọn nó đang bảo error , để xem hết error thì có rút được ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week