Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
haizz rút dùm thằng ICameBack mà bị nó scam, bầy giờ nó còn mở dịch vụ rút thuê nữa chứ. Mọi người cẩn thận nhé
Con *** này ICameBack này nhận rút thuê tk của mềnh,xong nó mua cái GiftCard éo gì í chuyển sang acc nó.Ko biết cái này để làm gì nhỉ :))

Con *** này ICameBack này nhận rút thuê tk của mềnh,xong nó mua cái GiftCard éo gì í chuyển sang acc nó.Ko biết cái này để làm gì nhỉ :))

CÁI GiftCard là 1 dạng theo kiểu tặng tiền cho 1 tài khoản khác ấy , ĐM con *** đấy hôm nọ còn vào 1 TOPIC nói đểu nữa chứ

Cái thẻ này để làm gì thế đại cơ :D Có rút tiền được ko? :D

ko chỉ là tặng quà VD có tặng tiền cho TK khác rồi ngồi đấy canh tiền hoặc mua Post bên Basic thôi ko có tác dụng gì hết , hoặc ít ra là đc 2$ mua Post bên Premium

ko chỉ là tặng quà VD có tặng tiền cho TK khác rồi ngồi đấy canh tiền hoặc mua Post bên Basic thôi ko có tác dụng gì hết , hoặc ít ra là đc 2$ mua Post bên Premium
Chắc nó mua post bên Basic để lấy lãi rút về =)) Khổ thân con cờ hó đi hốt mứt của ae về ăn =))

Chắc nó mua post bên Basic để lấy lãi rút về =)) Khổ thân con cờ hó đi hốt mứt của ae về ăn =))

hj em pm cho bác mà ko được,hj cũng đang rút cho 1 bác,hôm qua vừa dính 1 nháy,hnay ae giải quyết ok rùi :D

bác vào ticket với bọn PC , cứ bảo bị hack , nó bann mẹ nick thằng chó này đi .

bác vào ticket với bọn PC , cứ bảo bị hack , nó bann mẹ nick thằng chó này đi .

Thôi bố thí cho nó cho,khổ thân nó =)) Mình ticket mất việc của mình ra.

- - - Updated - - -

vl các thanh niên có chuyện gì vs bạn kia thì vào topic của bạn ý mà nói zzz
Cấm ko được nói ở Topic này ah bẹn =))

- - - Updated - - -

có gì mà ko được nói ở topic này , bị lừa tiền = gift card , cách làm khi bị lừa ko liên quan đến PC chắc , cậu mmo1991 lại đến tháng ý mà , lâu lâu lại mời ra mời vào .

vãi đại gia , 3k7 mà nhẹ tựa lông hồng -.-

có gì mà ko được nói ở topic này , bị lừa tiền = gift card , cách làm khi bị lừa ko liên quan đến PC chắc , cậu mmo1991 lại đến tháng ý mà , lâu lâu lại mời ra mời vào .

vãi đại gia , 3k7 mà nhẹ tựa lông hồng -.-
Đến tháng ah,đèn đỏ hả =))
Của lão Quyền mới 3k7.Của t có 1k6 nhưng thằng ngu nó ko biết chuyển hết sang Blance,nó chuyển đc có 800 thôi :))

- - - Updated - - -

nói vậy thôi như nào thì các bác tự hiểu zzz

- - - Updated - - -

ah vụ STP thì sao các bác??
Có ai giải quyết được chưa?

chém gì mà các bác chửi bạn kia ghê thế :))

thằng LOL ICameBlack kia nó lừa ACE , rút thuê tiền PC nhưng mà cuỗm luôn tiền PC nó mua GirfCard chuyển qua tài khoản của nó hết tiền bên Basic ấy mà

thằng LOL ICameBlack kia nó lừa ACE , rút thuê tiền PC nhưng mà cuỗm luôn tiền PC nó mua GirfCard chuyển qua tài khoản của nó hết tiền bên Basic ấy mà

vcl,thành đại gia PC chỉ trong 1 ngày zzz

vãi thánh rút đc trên cả đt X_X
Mình có cảm giác PC load nhanh hơn trên điện thoại :))
Với lại cả đêm ngủ ko được, cầm điện thoại lướt FB sẵn canh me thằng PC luôn, ai dè dính :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week