Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
e chẳng làm gì mà tài khoản của e đã bị chặn.huhu.mới dep vô chơi đc có 15 ngày.ko dùng auto gì hết mà bị chặn.ai giúp e với

Your account has been blocked - contact the help desk if you would like to reclaim your account...Ai giúp e với.e chơi hệ thống mới mở đc 15 ngày mà rút hum qua rút tiền đc 1 lệnh queue xong hum nay bị như vậy,e ko sử dụng auto gì hết...pro nào giúp e với.huhu

Your account has been blocked - contact the help desk if you would like to reclaim your account...Ai giúp e với.e chơi hệ thống mới mở đc 15 ngày mà rút hum qua rút tiền đc 1 lệnh queue xong hum nay bị như vậy,e ko sử dụng auto gì hết...pro nào giúp e với.huhu

Gởi ticket thôi chứ không làm được gì hơn, trước a cũng bị block, sau 2 tuần họ thả

phải làm gì nó mới block chứ ?

xài tiền bẩn ? auto ? hack ? . . . . . .

mà login vao cai là bị luôn thì khả năng lớn là tiền bẩn .

Premium như cái xịt ấy nhỉ , sửa cái lỗi gì thế ko biết lúc nào cũng Limit hết các cổng mà trên cái bảng vẫn có ng rút tiền đc :))

tình hình có vẻ là phải chuyển sang auto premium cho bằng anh bằng em thôi >.<

và PC có thông báo : hiện tại chúng tôi đang thấy 1 lượng truy cập rất nhiều từ các IP việt nam dạng DOSS :)) vì vậy chúng tôi sẽ cho VN nghỉ xơi nước trong 2 tháng :)) , PC thì VN chơi nhiều có Proof thì sẽ up lên luôn mà , có khi nào nó cho bên tây ăn nhiều hơn VN ko nhể

:m146: như nhau cả thôi........có khi còn khó hơn cả bát xích nữa :m131:

Premium như cái xịt ấy nhỉ , sửa cái lỗi gì thế ko biết lúc nào cũng Limit hết các cổng mà trên cái bảng vẫn có ng rút tiền đc :))

h rút basic còn dễ hơn
Greetings !

Your Payza withdrawal request for $138.00 has been sent!

Your Member ID: 6xxxx
Payment Processor: Payza
Reference Number: 3AB15-F04EA-EC018

số mình ko biết sao canh đèn mà nó sáng rút ko đc :)) có người canh qua ĐT mà còn rút đc thì éo hiểu sao nữa

:m122: 99% tỷ lệ thành công là HÊN nhá

e ko sài tiền bẩn a.tiền nạp vô mua gói mà.cũng ko sài auto gì cả.hum qua rút tiền mãi limit.e cứ ấn miết rồi đc 1 lênh queue.mừng quá rồi e để đó lun đến hum nay thì log acc thì bị block

e ko sài tiền bẩn a.tiền nạp vô mua gói mà.cũng ko sài auto gì cả.hum qua rút tiền mãi limit.e cứ ấn miết rồi đc 1 lênh queue.mừng quá rồi e để đó lun đến hum nay thì log acc thì bị block

nguyên nhân bị bann đây này em ạ , ấn rút nhiều quá cũng bị bann nhé -.-

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week