Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sao mình fund vào prenium wallet balance nhưng ko thể chuyển được qua prenium ad package balance để mua ad nhỉ . Ai biết chỉ mình với

sao mình fund vào prenium wallet balance nhưng ko thể chuyển được qua prenium ad package balance để mua ad nhỉ . Ai biết chỉ mình với

Cứ để thế mà mua thôi, cần gì phải chuyển đi đâu :s

- - - Updated - - -

Cứ để thế mà mua thôi, cần gì phải chuyển đi đâu :s

Greetings !

Your request to withdraw $52.00 has been received.
You will receive another e-mail once your withdrawal has been sent to your account.

Your Member ID: 179xxxx
Payment Processor: Payza
Amount we will send: $47.84
Invoice: 179xxxx-WT1603xxxx

tối nay được thêm 1 nháy , không nhiều nhưng cũng đú đởn show lên cho anh em :X

auto hở ? :D mình canh ko bao giờ đc hay tại 3G nên tốc độ chậm nhể

auto mà >.< , canh tay thấy đèn xanh thì đã limit rồi -.-

Mấy ngày mới được 1 phát LR
Your Withdraw Request of $92 (+ $8 fee) to Liberty Reserve account 'U0xxxxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

cho e hỏi ở đây có bán nào bán pz ko?

Hiện tại e cần 160pz bác nào có thì pm nick td2821.

E giờ có PP, nếu bác nào cần tiền việt thì e bán pp cho người khác rồi chuyển cho bác

Premium hoạt động cũng được 1 tháng r,bà con nên cân nhắc giữa tái đầu tư và rút vốn đề phòng nếu có Shift (Restart)

Gì zậy chài, sao nghe nói plan chỉ có 3% trong 50 ngày mà còn vụ restart nữa sao?

đã nói là nếu r mà mấy bác này bị sao thế không biết=))=))
Đại diện chính thức của ProfitClicking tại VN Yahoo : for3v3r_and_one_1991
Cái quỉ này để làm gì mà còn phát biểu nếu và cười kiểu khinh ngươi thế?

lại chuẩn bị có cuộc tranh luộn

Đại diện chính thức của ProfitClicking tại VN Yahoo : for3v3r_and_one_1991
Cái quỉ này để làm gì mà còn phát biểu nếu và cười kiểu khinh ngươi thế?

việc nó shift hay không phụ thuộc vào quyết định của admin nhé,KHÔNG 1 AI BIẾT KHI NÀO SẼ SHIFT ĐÂU

đại diện không phải là thánh đâu mà cái gì cũng biết,có lòng nhắc nhở mà vl các thanh niên này zzz

lại chuẩn bị có cuộc tranh luộn
Hihi thoai đi ra mắc công có người lại kêu nhà của tui........
việc nó shift hay không phụ thuộc vào quyết định của admin nhé,KHÔNG 1 AI BIẾT KHI NÀO SẼ SHIFT ĐÂU

đại diện không phải là thánh đâu mà cái gì cũng biết,có lòng nhắc nhở mà vl các thanh niên này zzz

Shift với basic thì ta ko thắc mắc, nhưng ko lẽ nhìn vào cái plan 3% for 50 dyas đó mà site còn shift nữa thì bạn ko thấy là nó đang bóp cổ thành viên áhh....

Hihi thoai đi ra mắc công có người lại kêu nhà của tui........

Shift với basic thì ta ko thắc mắc, nhưng ko lẽ nhìn vào cái plan 3% for 50 dyas đó mà site còn shift nữa thì bạn ko thấy là nó đang bóp cổ thành viên áhh....

bạn không hiểu ý mình r
Premium đã hoạt động được 1 tháng r nhưng thời điểm bây giờ vẫn có nhiều người tái đầu tư,giả sử sau 20 ngày nữa mà shift thì những người tái đầu tư hôm nay mới chỉ nhận được lãi của 20 ngày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week