Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

vãi lúa bác 24/24 chạy dạng như là DOSS nó ah ? ko sợ nó Lock tài khoản ah

liều ăn nhiều bác :))

chạy nhiều rồi sẽ có kinh nghiệm :p

nếu nói thế thì là cậu sợ rồi thì ko nên chơi , nó die thì nó báo trước cho hay sao ? chơi cái thể loại MMO này chết bất cứ lúc nào cũng đc , hoặc là sống dai , tùy cách mà lựa chọn nếu ko mún chơi thì có thể gửi tiền ngân hàng ăn lãi ít an toàn
.
ai bảo bạn gửi tiền vào ngân hàng là an toàn. bạn đem tiền vào ngân hàng gửi, họ yêu cầu bạn mua bảo hiểm rủi ro đề phòng ngân hàng làm ăn thất bát đấy. Hơn nữa, như Cộng hòa Síp còn tính ăn quỵt tiền của dân gửi ngân hàng, đòi tịch thu; hay bạn gửi vàng thật lấy ra vàng giả như ở việt nam; ko đâu là an toàn

.
ai bảo bạn gửi tiền vào ngân hàng là an toàn. bạn đem tiền vào ngân hàng gửi, họ yêu cầu bạn mua bảo hiểm rủi ro đề phòng ngân hàng làm ăn thất bát đấy. Hơn nữa, như Cộng hòa Síp còn tính ăn quỵt tiền của dân gửi ngân hàng, đòi tịch thu; hay bạn gửi vàng thật lấy ra vàng giả như ở việt nam; ko đâu là an toàn

tớ bảo với suy nghĩ thế này , cậu ko chơi đc đâu . ngay ngày mai nó sẽ scam đấy . thế nhé

rút bucket mới được nhé,rút bucket mới được nhé,rút bucket mới được nhé

update mới nhất là có vẻ mới fix code , nếu đăng nhập nhiều acc từ 1 IP thì nó sẽ đá bớt ra , chỉ để lại 1 acc >.<

.

Bạn ở nước nào thế? Ở Việt Nam thì cái khái niệm "mua bảo hiểm rủi ro đề phòng ngân hàng làm ăn thất bát" ko có nhé :binhsua146:

Đem tiền về nhà bỏ vào két sắt cũng chưa chắc ăn toàn. Cướp của, cháy nhà, động đất, vợ / chồng / con cái lén lấy 1 ít, v.v... :binhsua144:

nản PC vãi -.- log acc trên VPS thì báo sai IP , mà lại ko cho log nhiều acc trên 1 IP >.< củ hành nhau vãi . biết làm thế nào với đống acc bây giờ T_T

làm nháy nữa :))
Solid Trust Pay bucket xxxxxxxxxxxx $20.00 2013-04-12 Pending

nản PC vãi -.- log acc trên VPS thì báo sai IP , mà lại ko cho log nhiều acc trên 1 IP >.< củ hành nhau vãi . biết làm thế nào với đống acc bây giờ T_T
Cái này không được đổ lỗi cho PC nhé :binhsua146:
Bác vi phạm rule của nó rồi nhé :binhsua146:

cuối tuần vui vẻ
Your Withdraw Request of $92 (+ $8 fee) to Liberty Reserve account 'U0xxxxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

newbie bây giờ chơi cái này được không mọi người,có rủi ro gì lớn không nhỉ?
Cứ chơi đi, mình thấy nó có tương lai lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week