Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hai hôm chưa đc phát nào :binhsua46:

bữa nay nó bệnh rùi , pre mà cũng limit

- - - Updated - - -

vào rút nó báo Internal Error, please try again later

là sao nhĩ

tình hình là dấu cộng xanh lè mà rút thì bị limit ( cả 3 lần )
số đen vãi trưởng

Premium limit cũng là bình thường thôi,cái nào cũng có han mức của nó cả...hạn mức pre nó lớn hơn basic,dân chúng rut lr nhiều quá thì limit để cho thằng sau còn rút....cổng này ko dc thì qua cổng khac mà phang thôi :m122:

Vừa rút đc 1 lệnh về PZ 80$.
Tầm bao lâu hàng về các pác nhỉ?
Mà ko hiểu sao PANEL đc + 120$
Ai giải thích hộ cái:))

Basic thôi pác, mình 0 REF mà. DEP ~ 200PO từ thời nó mới ra. Lâu lâu vào check xem chơi ai dè đc 120$
chả hiểu

Xem ra ít người ăn được với thằng PC lắm! Nó paid lẻ tẻ để ko mang tiềng scam mà! :binhsua160:
Acc còn vài trăm $ mà ko rút được! Vào rút thì limit hoài! Nản bỏ mịa ra ây! :binhsua144:

Làm sao để lên premium vậy? ai giúp mình hộ với
topic >700 trang kiếm phê quá

Xem ra ít người ăn được với thằng PC lắm! Nó paid lẻ tẻ để ko mang tiềng scam mà! :binhsua160:
Acc còn vài trăm $ mà ko rút được! Vào rút thì limit hoài! Nản bỏ mịa ra ây! :binhsua144:
cố canh rút đi cậu. mình cố mỗi cái acc 20$ mà canh hoài không được.
cậu chan rồi thỳ cho mình acc đi :binhsua135: rút được cam-pu-chia cậu liền hà :binhsua139:

Làm sao để lên premium vậy? ai giúp mình hộ với
topic >700 trang kiếm phê quá

hiện tại PC đã phân tách 2 hệ thống khác biệt đó là Basic hậu ( JSS ) cũ và premium của PC mới
Basic là tiền còn tồn đọng từ JSS cũ do tâm lý ng nào cũng muốn rút nên bị ứ lại , trả nhỏ giọt
Premium là hệ thống mới chạy đc 1 tháng của PC mới yêu cầu DEP tiền mới nguồn LR , PZ , STP , EGo vào và sẽ đc chuyển 2$ từ Basic sang để tái đầu tư với 10$ mua đc 1 vị trí lãi 3% / ngày / 50 ngày

hiện tại thì chưa có thánh nào chuyển hoàn toàn từ Basic sang Premium đc :))

:m020: mấy nay xui vãi tờ rym chả rút dc acc lồng nào...chán vê lù..chắc đập vào premium cho len 100 package quá :m020:

Last edited by a moderator:
sáng nay nhận được cái lr queue từ ngày 24 tháng 1.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week