Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Các bác cho e hỏi, rút money thì rút vào mấy h ??? Tại e rút hầu như lúc nào nó cũng báo limit, chả hiểu :(((

thời gian ko cố định và ko có đầu tư premium thì ngồi mà canh basic đèn xanh có khoảng 1000 người cùng click trong đó 6% là đc ăn cơm còn 99% là ăn Cờ :))

:m020: một nạn nhân đã bị ăn blocked vì cái tội ko chịu xác nhận email pz mà giám đưa ta rút giùm....kết quả ăn block ...trong khi tất cả các acc khác ko bị gì cả:m020:
và đây là lệnh rút hôm nọ

Your Withdraw Request of $32.2 (+ $2.8 fee) to Payza account '[email protected] (Needs to be confirmed)' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before your

chia buồn cùng bácquangky11
:m020: gửi contact cho nó thôi....đen vãi lồng:m020:

Nó tự động như thế nào ? Em không biết cách
Dep 80$ vào rùi mua 8 Ads là nó tự fund 20$ à ?

bạn phải mua 10 ad nó mói cho bạn láy 20$ từ basic, còn mua 8 ad thì chỉ có 16 $ là đúng rồi. bạn phải mua hết ad đi chứ cái tiền dư đó cũng không rút ra được đâu

:m020: một nạn nhân đã bị ăn blocked vì cái tội ko chịu xác nhận email pz mà giám đưa ta rút giùm....kết quả ăn block ...trong khi tất cả các acc khác ko bị gì cả:m020:
và đây là lệnh rút hôm nọ

chia buồn cùng bácquangky11
:m020: gửi contact cho nó thôi....đen vãi lồng:m020:

xác nhận làm sao ạ :-s

xác nhận làm sao ạ :-s

:m122: là điền cổng nào thì nó có link xác nhận gửi qua mail....vào mail bấm vào link xác nhận là được thoi,,,ko thì rut về nó lock cho bỏ mệ

- - - Updated - - -

hàng về:m020:

:m122: là điền cổng nào thì nó có link xác nhận gửi qua mail....vào mail bấm vào link xác nhận là được thoi,,,ko thì rut về nó lock cho bỏ mệ

- - - Updated - - -

hàng về:m020:

vẫn auto àk đại ca.. mình chịu.. kô chạy được món này...

vẫn auto àk đại ca.. mình chịu.. kô chạy được món này...

:m020: đã bảo liều ăn nhiều mà lại,,,ko liều cạp đất ăn

:m122: mi bị blocked à...lý do gì mà locked
éo bít luôn.. nó éo nói.. chỉ bảo muốn unblock thỳ lo mà sup pót :binhsua166:
đã sent súp pót cho nó mà chưa biết thế nào.
nghĩ có khi sài auto bác đưa.. :binhsua160:

LR vừa đền xanh. rút gãy cái tay ko dc. bực mình là nó ko cho rút vì đã bấm nhiều lần liên tục. zzzz

Nó báo như này là sao đây bà con :

Vậy là sao nhỉ. Em dùng tool của bác tieuphong đây

:m122: do mi ko có code chuẩn thôi, load nhiều thì log out ra,vào lại,set up chạy 1 cổng thoi
chạy nhiều cổng nó báo thế phải rồi. cài đặt imacros ở chế độ slow thoi,mới tải về đang ở fast,nó chạy như điên dại,ko bị lỗi mới sợ :m122: tay nghề còn non lắm :m131: đâu phải ai cũng biết xài đâu

- - - Updated - - -

P/S ko khuyến khích anh em xài auto nhá,,,,bị blocked acc ráng chịu :m122: ai liều thì xài thôi

:m122: do mi ko có code chuẩn thôi, load nhiều thì log out ra,vào lại,set up chạy 1 cổng thoi
chạy nhiều cổng nó báo thế phải rồi. cài đặt imacros ở chế độ slow thoi,mới tải về đang ở fast,nó chạy như điên dại,ko bị lỗi mới sợ :m122: tay nghề còn non lắm :m131: đâu phải ai cũng biết xài đâu

- - - Updated - - -

P/S ko khuyến khích anh em xài auto nhá,,,,bị blocked acc ráng chịu :m122: ai liều thì xài thôi
cái slow bác kô chỉ em :binhsua166:

Canh mãi chả được, bác tieuphong chỉ giúp rút một vài đồng tiêu đỡ đi :((

chỉ xong lock cmn acc lúc đó còn đói vêu lên nữa thì chết ta :m122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725