Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
:)| Sau 1 tgian nữa cái premium ổn định bên basic chắc sẽ with nhanh hơn thôi =.= Cần gì mà phải phí phạm thế không rút ra thì tiền nó vẫn ở đó chứ đi đâu mà vội

vầng, có vốn nên tự tin lắm. những ng mà mượn tiền để chơi thu hồi chưa đủ vốn, cần tiền trả nợ, cần tiền xài, cần tiền đóng học, cần tiền chơi gái .... mà cứ ngồi nhìn tiền nằm im trong acc thì phải chấp nhận 50-50 chứ sao.

Còn nếu vốn mạnh thì để tiền trong đấy ai nói làm gì nữa, vì tình hình này thì nó sẽ sống lại thôi, chủ yếu là thời gian.

vầng, có vốn nên tự tin lắm. những ng mà mượn tiền để chơi thu hồi chưa đủ vốn, cần tiền trả nợ, cần tiền xài, cần tiền đóng học, cần tiền chơi gái .... mà cứ ngồi nhìn tiền nằm im trong acc thì phải chấp nhận 50-50 chứ sao.

Còn nếu vốn mạnh thì để tiền trong đấy ai nói làm gì nữa, vì tình hình này thì nó sẽ sống lại thôi, chủ yếu là thời gian.

mượn tiền để đầu tư thì bó tay r,sao lại dại thế zzz

tưởng có gì mới. Vào toàn thấy kêu. Chán vãi

bạn cũng đang kêu đấy zzz

- - - Updated - - -

Mới rút sáng nay
Greetings !

Your request to withdraw $100.00 has been received.
You will receive another e-mail once your withdrawal has been sent to your account.

Your Member ID: 60913
Payment Processor: Payza
Amount we will send: $92.00
Invoice: 60913-WT15459272

- - - Updated - - -

Mới rút sáng nay
Greetings !

You will receive another e-mail once your withdrawal has been sent to your account.

Thế éo nào mà pak rút lần nào cũng 100$ thế, ai cũng rút max 100$ hết thì cái acc có tý tiền như mình đến bao h mới có dịp rút :((

- - - Updated - - -

Mới rút sáng nay
Greetings !

Bác dùng auto hay sao mà rút được nhiều thế ? chỉ em với

- - - Updated - - -

Mới rút sáng nay
Greetings !

rút max 100 hoài sướng thế nhỉ
hix.

hô hô cả mấy tháng nay mới lại rút được một lần ở account PC cũ này@--@ vui quá đi mất. cách đây 2 tiếng..

Greetings !

Your request to withdraw $20.00 has been received.

Your Member ID: 584459
Amount we will send: $18.40
Invoice: 584459-WT15467373

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

chắc khi nãy mở cả LR vs PZ mà ko có bác nào canh PZ nên e gặp hên. hê hê!! chờ money về:binhsua155:

@mmo1991: bác Tùng ơi có còn bonus cho ref khi reinvest trong Basic ko vậy!!@@

hô hô cả mấy tháng nay mới lại rút được một lần ở account PC cũ này@--@ vui quá đi mất. cách đây 2 tiếng..

Greetings !

Your request to withdraw $20.00 has been received.

Your Member ID: 584459
Amount we will send: $18.40
Invoice: 584459-WT15467373

Remember to tell everyone you know about Profit Clicking!!!

Best Regards,

Member Support
Profit Clicking

chắc khi nãy mở cả LR vs PZ mà ko có bác nào canh PZ nên e gặp hên. hê hê!! chờ money về:binhsua155:

@mmo1991: bác Tùng ơi có còn bonus cho ref khi reinvest trong Basic ko vậy!!@@

còn thì còn nhưng tốt nhất nên chuyển qua Premium thôi

@@ ra 3 cổng liên tục mà click vô ngay luôn toàn limit, click lần 2 thì báo : "You are loading this page too often. Try again later." =((
Chắc phải dep tiền vô quá,..

:m122: ai trong acc còn 20-30$ thì đập vào Premium làm sao cho xài hết tiền trong basic đi chứ giờ khó rút lắm,mấy ngày nay tranh nhau rút ko dc acc nào cả,,còn bên Premium thì éo cần canh khỉ mốc gì,cứ min 20 là rút thôi:m020:

:m122: ai trong acc còn 20-30$ thì đập vào Premium làm sao cho xài hết tiền trong basic đi chứ giờ khó rút lắm,mấy ngày nay tranh nhau rút ko dc acc nào cả,,còn bên Premium thì éo cần canh khỉ mốc gì,cứ min 20 là rút thôi:m020:

Mình còn 25$ trong basic mà ko biết làm sao chuyển sang premium,pro chỉ mình với :binhsua163:

còn thì còn nhưng tốt nhất nên chuyển qua Premium thôi
hê vậy thôi, mình tưởng còn bonus cho Basic, tại mấy bữa nay thấy nó có khởi sắc nên mới reinvest mấy pos trong đó để khỏi canh rút nữa đỡ mệt đó mà. còn đầu tư qua premium thì h mình lập account mới chơi r, tại cái acc này bữa trc có ô tô 2-3 lần nên h.....ngại deposit vô quá, chắc để ngâm cho hết thôi.

Làm sao để chuyển $ từ Basic sang Premium? Mình còn 450$ trong Basic canh cả tuần ko rút đc phát nào .

Mình còn 25$ trong basic mà ko biết làm sao chuyển sang premium,pro chỉ mình với :binhsua163:

Làm sao để chuyển $ từ Basic sang Premium? Mình còn 450$ trong Basic canh cả tuần ko rút đc phát nào .

hiện tại PC chỉ cho phép đầu tư sang gói premium = tiền mới dep từ các nguồn PZ , LR , PM , STP , WMZ , nếu bên Basic còn tiền thì sẽ đc trích 2$ để ép vào 8$ tiền mới = 10$ / 1 post ăn lãi 3% / ngày trong vòng 50 ngày nhé :D

tôi khuyên các bạn hãy chơi PC vì sao

lý do thứ 1 site này quá là thành công với 1 năm 2011 , năm 2012 có dở chứng thừ tháng 8 , vật lộn đến giờ thì tôi tin sẽ khó mà chết , vì gói premium đã đc triển khai thu hút đầu tu

lý do thứ 2 là đã nâng 3% tiền lãi của 1 ngày so với PC cũ là 2% ( 2 đến thứ 6 ) , 1.5% với ( thứ 7 và chủ nhật ) , nghe đâu tồn tại lãi của nó chỉ là 50 ngày là có vốn + lãi

lý do thứ 3 là giờ đang là thời cơ ngon nhất của các bạn mới chiến vì site đang cần độ uy tín nó sẽ ko bán cam trong năm nay , nếu bán cam giải thể công ty PC thì có lẽ năm 2012 đã quang tèo hết rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week