Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

hiện tại PC chỉ cho phép đầu tư sang gói premium = tiền mới dep từ các nguồn PZ , LR , PM , STP , WMZ , nếu bên Basic còn tiền thì sẽ đc trích 2$ để ép vào 8$ tiền mới = 10$ / 1 post ăn lãi 3% / ngày trong vòng 50 ngày nhé :D

tôi khuyên các bạn hãy chơi PC vì sao

lý do thứ 1 site này quá là thành công với 1 năm 2011 , năm 2012 có dở chứng thừ tháng 8 , vật lộn đến giờ thì tôi tin sẽ khó mà chết , vì gói premium đã đc triển khai thu hút đầu tu

lý do thứ 2 là đã nâng 3% tiền lãi của 1 ngày so với PC cũ là 2% ( 2 đến thứ 6 ) , 1.5% với ( thứ 7 và chủ nhật ) , nghe đâu tồn tại lãi của nó chỉ là 50 ngày là có vốn + lãi

lý do thứ 3 là giờ đang là thời cơ ngon nhất của các bạn mới chiến vì site đang cần độ uy tín nó sẽ ko bán cam trong năm nay , nếu bán cam giải thể công ty PC thì có lẽ năm 2012 đã quang tèo hết rồi

nhận định hay quá ngon thì cứ chơi đi bạn:hihi:

Site này bán lại là :$10.47 Million .

Hệ thống mới có reset không thớt.
Chắc đợi chu kì 2 chứ giờ vào có khi nó hô reset cái ...ăn mày lần 2.

có chứ,lâu lắm không thấy Shift,phải hơn 4 tháng r,không biết PC đang suy tính gì nữa đây

hiện tại PC chỉ cho phép đầu tư sang gói premium = tiền mới dep từ các nguồn PZ , LR , PM , STP , WMZ , nếu bên Basic còn tiền thì sẽ đc trích 2$ để ép vào 8$ tiền mới = 10$ / 1 post ăn lãi 3% / ngày trong vòng 50 ngày nhé :D

tôi khuyên các bạn hãy chơi PC vì sao

lý do thứ 1 site này quá là thành công với 1 năm 2011 , năm 2012 có dở chứng thừ tháng 8 , vật lộn đến giờ thì tôi tin sẽ khó mà chết , vì gói premium đã đc triển khai thu hút đầu tu

lý do thứ 2 là đã nâng 3% tiền lãi của 1 ngày so với PC cũ là 2% ( 2 đến thứ 6 ) , 1.5% với ( thứ 7 và chủ nhật ) , nghe đâu tồn tại lãi của nó chỉ là 50 ngày là có vốn + lãi

lý do thứ 3 là giờ đang là thời cơ ngon nhất của các bạn mới chiến vì site đang cần độ uy tín nó sẽ ko bán cam trong năm nay , nếu bán cam giải thể công ty PC thì có lẽ năm 2012 đã quang tèo hết rồi

Vậy là sao? Là cứ add 8$ Premium thì đc chuyển 2$ bên Basic sang ah?

:m122: fund vào premium 100$ thì dc lấy thêm 20$ ben basic để mua package,tức là sẽ mua dc 12 gói ăn 3%/ngày/50 ngày,cứ thế mà nhân lên

Cần Chuyển Nhượng WeB http://fundnbank.com

Can chuyen nhuong web dau tu lai suat thap
bao gom : web dang hoat dong + ten mien va hosting 1 nam + tai khoan gmail ( [email protected]) + tk LR dung ten Fundnbank
Gia ca thuong luong
Lien he : 0969022307 gap trung
hoac email ; [email protected]

:m020: hàng basic lại về...
Date 4/2/2013 9:48:07 PM Reference Number B198F-F0EF6-0844B Transaction type Transfer Received From
Name/Email ProfitClicking
[email protected]

Current Status Completed Amount $33.12 USD Purchase Type Service
Shipping Details Not Provided
Note ProfitClicking Withdraw #9xxx85-97223

Hôm nay chưa được phát basic nào
Tiền bên Premium rút hôm qua đã về,chưa đến 24h :D
Dear PHAM SON,

You have received a payment to your account Uxxxxxx (mmo1991):

Date: 4/3/2013 2:06 AM
Batch: 138480684
From Account: U4995008 (ProfitClicking)
Amount: $73.60
Memo: ProfitClicking Withdraw #60913-12190

chưa dính dc phát nào cho e hả Bắc Kiều Phong :(

:binhsua04: acc của ta còn chưa rút dc thì làm sao mà rút acc khác dcccccccccccc,dạo này khó rút vãi lềnh ra chứ dễ gì đâu....

Thế này thì Pz lại lên giá mất thôi.
Cho hỏi cái Premium không phải click quảng cáo à.

Hiện tại thì ko :binhsua03: bên Premium bác VietSu chỉ cần đập tiền vào và chờ hưởng lãi 3%/ ngày :binhsua14:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week