Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chơi acx cảm xúc nó lên xuôgns liên tục nhỉ

sao thím Lộc lại đội xilip lên đầu thế kia :eek:

lại còn chấm bi nữa chớ.biến thái thật :oops:

Có mỗi cái ảnh mà mấy bác spam đc chúng trang rồi.
Thế mà chả thấy ai like ng post j cả.;)
P/S cam chín nhanh chắc cũng thối nhanh thui:D

Thực ra thì ở đời ko ai cho ko ai cái j cả. Huống chi là cái môi trường mmo này. Nên cái việc phải làm theo một số yêu cầu của người ta rồi mới đc share tut là điều chính đáng thui. Bởi ko thiếu những người lúc cần thì anh anh em em, nài nỉ xin xỏ, hứa abc xyz này lọ đủ các kiểu. Đến khi ng ta chỉ xong rồi thì cắp đít đi ko thèm nói một câu.
Điều quan trọng ở đây đó là cái tut kia có đáng hay ko so với những yêu cầu đó và có thực sự hiệu quả hay ko mà thôi

Cơ mà cuối tuần này thi công chức mà giờ trong đầu chả có chữ nào ngoài ba chữ ACX các bác ợ.
Nó kiểu như mấy ****** thất tình trong fim ấy
Chơi...
Ko chơi....
Chơi...
Ko chơi...
........
Chơi ...
Ko chơi.....
Để rồi lại
1K...
10k....
.....
Ôi cuộc đời

Làm thế nào thì làm
Mong sao cho đêm giao thừa năm nay, anh em lên topic này chúc nhau 1 năm mới thật vui vẻ và phát đạt .
ACX mà méo thì topic này dự sẽ héo hon mùa giao thừa :D
Mong là Admin ACX đọc được những dòng này, hiểu cho anh em ở VN đang kiếm từng đồng để có đêm giao thừa năm mới cùng gia đình sum họp vui vầy :)

Làm thế nào thì làm
Mong sao cho đêm giao thừa năm nay, anh em lên topic này chúc nhau 1 năm mới thật vui vẻ và phát đạt .
ACX mà méo thì topic này dự sẽ héo hon mùa giao thừa :D
Mong là Admin ACX đọc được những dòng này, hiểu cho anh em ở VN đang kiếm từng đồng để có đêm giao thừa năm mới cùng gia đình sum họp vui vầy :)
Liệu giao thừa chúng ta sẽ bắn pháo hoa hay pháo xịt đây:p

uhm AEON Long Biên, hôm nào qua báo trước tiếng. Anh em mình cafe giao lưu.

nhớ quay phim chụp hình đẩy đủ nha thánh em là em hóng cờ líp của thánh với mmo1991 đó

uhm AEON Long Biên, hôm nào qua báo trước tiếng. Anh em mình cafe giao lưu.
cho xin tí phone đi thím mà thím làm gì bên đấy thế mấy tuần trước sang đấy dạo 1 vòng r :D
nhớ quay phim chụp hình đẩy đủ nha thánh em là em hóng cờ líp của thánh với mmo1991 đó
Từ hồi ACX come back thấy thím có vẻ thích đội xilip:rolleyes:

Không biết cái trang mà chúng ta chửi ACX sau này là trang bao nhiêu nhỉ :D

Cơ mà cuối tuần này thi công chức mà giờ trong đầu chả có chữ nào ngoài ba chữ ACX các bác ợ.
Nó kiểu như mấy ****** thất tình trong fim ấy
Chơi...
Ko chơi....
Chơi...
Ko chơi...
........
Chơi ...
Ko chơi.....
Để rồi lại
1K...
10k....
.....
Ôi cuộc đời
thi thố đếch gì nữa hỏi ai trông thi xem có biết ACX là gì không bảo cho quay cóp r share tut cho kiếm vài K$/thang cùng ACX :D

cố gắng lên nào page 2k sắp đến rồi dự là trước tết hay sau tết đây

Thím mmo1991 ra skype xíu nào, anh em mình giao thông riêng. Cho xin account với. Skype em: phtrkha

myok.asia có thánh nào biết thánh này ko mấy bữa nay cứ nhận đc tin nhắn mời đầu tư
trích :

Tập đoàn MYOKASIA với lãi suất 2% 1 ngày và có chiến lượt và tầm nhìn dài hạn,sắp tới ngài chủ tịch tập đoàn MYOKASIA sẽ về Việt Nan đưa ra hướng phát triển và chiến lượt,hiện nay tập đoàn đã thu hút khá nhiều các chủ đầu tư
Với lãi suất 2% mỗi ngày được chuyển thẳng về tài khoản ngân hàng tại Việt Nam chứ ko cần thông qua bất kỳ cổng thành toán nào,anh chị nào muốn biết rõ hơn và tìm cho mình 1 nơi đầu tu hợp lý thì alo mình ngay nhé

rank alexa : http://www.alexa.com/siteinfo/http://myok.asia (nổi tiếng đến nỗi ko ai biết luôn)

Thím mmo1991 ra skype xíu nào, anh em mình giao thông riêng. Cho xin account với. Skype em: phtrkha
makemoney_1991 nha thím:oops:
bỏ skype này SKYPE : phamsontung1991
myok.asia có thánh nào biết thánh này ko mấy bữa nay cứ nhận đc tin nhắn mời đầu tư
trích :

Tập đoàn MYOKASIA với lãi suất 2% 1 ngày và có chiến lượt và tầm nhìn dài hạn,sắp tới ngài chủ tịch tập đoàn MYOKASIA sẽ về Việt Nan đưa ra hướng phát triển và chiến lượt,hiện nay tập đoàn đã thu hút khá nhiều các chủ đầu tư
Với lãi suất 2% mỗi ngày được chuyển thẳng về tài khoản ngân hàng tại Việt Nam chứ ko cần thông qua bất kỳ cổng thành toán nào,anh chị nào muốn biết rõ hơn và tìm cho mình 1 nơi đầu tu hợp lý thì alo mình ngay nhé

rank alexa : http://www.alexa.com/siteinfo/http://myok.asia (nổi tiếng đến nỗi ko ai biết luôn)
cũng chỉ là 1 trong số các công ty :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,343
170,466
Latest member
88betlu5i

Most viewed of week