Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
2k mà đã xoắn thế không gọi là yếu sinh lý thì gọi là gì?
Có ngon gọi cả hàng cả tổng đa cấp VN vô ACX cho xôm nào bác:cool:
em không chơi với đa cấp ;), bác gọi đi

Càng nhìu ng vào thì ACX càng ổn về tài chính... ACX trc đây mấy năm đa cấp VN cũng làm rùm ben lắm :D:D:D:D:D:D:D
Nhưng bọn nó gỡ sao nổi... chỉ có đi lừa mấy đứa thiếu hiểu biết... mấy anh nông dân thôi....

em không chơi với đa cấp ;), bác gọi đi

ACX là đa cấp nếu bác xác định ko chơi với đa cấp thì out ngay và luôn

bọn đa cấp vô acx sao tự nhiên thấy lo cho acx quá :(

Không có ý gây war, cơ mà ở đây ai cũng biết đa cấp la liếm vào acx lâu rồi. Đa cấp nhảy vào thú thật không là muỗi gì cả bác ơi. Tớ nói thế này nhé, cái topic này dep 4k tái đầu tư liên tục không rút lãi 2 tháng nay như tớ cũng chỉ là hạng bét thôi. Càng nhiều tiền thì ACX càng sống lâu và kéo dài thời gian xpressshift. Haizzz bác đừng có lo bò trắng răng. Mong nhận thêm nhiều gạch đá từ bác và dầu ăn từ các ace.

uhm... cớ là vui. Ai thấy vui với bình luận là ADX ôm tiền rùi scam trong khi nó hoàn toàn có thể ôm tiền và xpressshift. sau đó lại xpressshift và xpressshift... :D

việc nó scam chỉ là ở những nguyên nhân ko lường được vd : LR die, PM die... :oops:

Last edited:
Mình đang support bảo có cái nào : Mother of VIP thì đăng ký 1 suât
chứ VIP thì thường quá ;););)
Thinh nguyên em yêu! bơi qua đợi anh đi em! Anh hứa sẽ nhẹ nhàng với em trong từng khoảng khắc! Nhớ bê thêm đàn harem của em nữa nhé ;)

Không có ý gây war, cơ mà ở đây ai cũng biết đa cấp la liếm vào acx lâu rồi. Đa cấp nhảy vào thú thật không là muỗi gì cả bác ơi. Tớ nói thế này nhé, cái topic này dep 4k tái đầu tư liên tục không rút lãi 2 tháng nay như tớ cũng chỉ là hạng bét thôi. Càng nhiều tiền thì ACX càng sống lâu và kéo dài thời gian xpressshift. Haizzz bác đừng có lo bò trắng răng. Mong nhận thêm nhiều gạch đá từ bác và dầu ăn từ các ace.

cho số phone con nhỏ trong avatar đi bác

Này Lộc, chổ anh em và giữa 2 người đàn ông có trym với nhau ta nói chuyện thẳng thắng nhé.

1. Nếu Lộc thích thì Kha có thể chổng mông thông ass mà không cần dầu.
2. Anh em ta có thể thâu đêm suốt sáng xem anime bựa --> hentai.
3. Cái đùi trong avatar đã có niêm phong, kiểm định và cộp mác chính chủ rồi Lộc à.

Đm làm lụng vất vả chỉ để kiếm tiền rước em nó về dinh, xin là xin thế nào. Bây h thích sao :mad:, anh em đừng có cản coi :oops:. Xuống xác khô máu luôn. :confused::confused::confused:

uhm... cớ là vui. Ai thấy vui với bình luận là ADX ôm tiền rùi scam trong khi nó hoàn toàn có thể ôm tiền và xpressshift. sau đó lại xpressshift và xpressshift... :D

việc nó scam chỉ là ở những nguyên nhân ko lường được vd : LR die, PM die... :oops:
Thông não hộ e cái là thằng ProfitClicking ra đi vì đâu thế

éo biết nha thím. nghe mmo1991 nói là chuyển dữ liệu ...
nhưng sẽ ko có cái cớ ngớ ngẩn là vì 1 lần ôm tiền trong khi nó hoàn toàn có thể ôm tiền nhiều lần với nhiều người tự nguyện hiến dâng. :D
@phtrkha thím cứ bình tĩnh hỏi xin sô dt ghệ của thím lộc, xem thử bác ấy có đòi khô máu ngược lại ko:eek:

éo biết nha thím. nghe mmo1991 nói là chuyển dữ liệu ...
nhưng sẽ ko có cái cớ ngớ ngẩn là vì 1 lần ôm tiền trong khi nó hoàn toàn có thể ôm tiền nhiều lần với nhiều người tự nguyện hiến dâng. :D
@phtrkha thím cứ bình tĩnh hỏi xin sô dt ghệ của thím lộc, xem thử bác ấy có đòi khô máu ngược lại ko:eek:
Bức xúc quá mà bác, thật không thể tin nổi, không thể tin được. Lộc đâu vào đây khô máu nhanh lên nào. Kha "chịu" hết nổi rồi đó.

Bức xúc quá mà bác, thật không thể tin nổi, không thể tin được. Lộc đâu vào đây khô máu nhanh lên nào. Kha "chịu" hết nổi rồi đó.
đang truyền máu bao h full sẽ hú

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week