Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đi vắng có tí mà thấy các thím thông nhau ghê vậy ah:eek::eek: thảo nào thấy hao hụt hơn chục lít dầu ăn r:(

dàu ăn sắp hết cmn rồi ........dự là sắp tới đổi sang .............dầu hoả

Dự ko có đợt paid thứ 3 nào cho ngày 26... sáng mai hủy rút lại thôi ^_^
Em huỷ rồi bác. Quá 30h thì huỷ rồi dồn rút lại cho rồi. Đợi bao giờ >__~

Không liên qua, các bác thật manh động. Cứ đòi thông và bị thông nhau suốt. Haha

Có khi nào sáng mai hủy nó không cho hủy không bạn?
Thành phần nào cheat choác đợt này nó sẽ block vĩnh viễn... bên MEDIA hay bị paid chậm do có một số thành phần cheat ko chịu dep mà rút tiền về nên mất time kiểm tra...

Này Lộc, chổ anh em và giữa 2 người đàn ông có trym với nhau ta nói chuyện thẳng thắng nhé.

1. Nếu Lộc thích thì Kha có thể chổng mông thông ass mà không cần dầu.
2. Anh em ta có thể thâu đêm suốt sáng xem anime bựa --> hentai.
3. Cái đùi trong avatar đã có niêm phong, kiểm định và cộp mác chính chủ rồi Lộc à.

Đm làm lụng vất vả chỉ để kiếm tiền rước em nó về dinh, xin là xin thế nào. Bây h thích sao :mad:, anh em đừng có cản coi :oops:. Xuống xác khô máu luôn. :confused::confused::confused:
Bình tĩnh đi bác...bác ý xin số phone cũng chưa chắc đã làm đc gì..:D..bác phải tự tin vào bản thân mình chứ..^^.

Từ sáng nó đã không cho huỷ rồi. Đến tối thì có thể huỷ. Mà thấy trên 35 tiếng rồi. Đành huỷ thôi. Dồn lãi gởi luôn 1 lần vậy. Hy vọng sáng mai có lúa. >__~

Từ sáng nó đã không cho huỷ rồi. Đến tối thì có thể huỷ. Mà thấy trên 35 tiếng rồi. Đành huỷ thôi. Dồn lãi gởi luôn 1 lần vậy. Hy vọng sáng mai có lúa. >__~
mình cũng 35g rồi chắc hủy sáng mai 5g dậy đặt một lần luôn nhỉ?

Cam rụng kìa các thánh

The amount of 97.92 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U8xxxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4405052-92480.. Date: 19:01 27.08.15. Batch: 99xxx.

The amount of 45.36 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->Uxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4404619-92594.. Date: 19:01 27.08.15. Batch: 99631xxxx.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week