Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Em spam tý để lên 1k page ấy mà :p hehe. Nhưng nói thật con gái bọn em chán mấy ông dở dở ương ương lắm chơi thì ham tiền đến lúc pay chậm một tý vào kêu trời kêu đất làm thế chả giải quyết được gì mà tự hại thêm mình thôi.

Em spam tý để lên 1k page ấy mà :p hehe. Nhưng nói thật con gái bọn em chán mấy ông dở dở ương ương lắm chơi thì ham tiền đến lúc pay chậm một tý vào kêu trời kêu đất làm thế chả giải quyết được gì mà tự hại thêm mình thôi.

Em có ham tiền không gái xinh :D

Em có ham tiền không gái xinh :D

ko ham $$$ thì 1 hot girl mò vào động gay làm gì

Trời ơi yêu e ý mất rồi. :p
Ôi cái bác này như kiểu lập nick 3 năm nằm ẩn dật chờ đợi người trong mộng post đâu đó trong 4rum thế là thổ lộ luôn..1 post 1 like luôn..:D

Ai mà chả ham tiền:oops: nhưng ham tiền mà không biết cái mình đang làm là gì để rồi đụng cái là kêu thì không nên.:cool:

Em đã chiếm được tình cảm của đa số đồng gay trong topic:oops::oops:

Mấy anh rút tiền cứ kêu 36h chưa về thì em không biết mấy anh rút vào mấy g nhưng theo em mấy anh nên dậy vào 5h đặt lệnh rút mà nó vẫn pay chậm thì hãy kêu còn 7-8h rút thì về muộn là đúng. Như em chênh 2h so với vn nên 3h sáng em đã dậy rút rồi mà chưa có khi nào pay quá 24h. Các anh là con trai chơi thì kêu ít thôi em vào đọc thấy mấy anh trẻ con chả ra trẻ con mà bảo là đàn bà thì xúc phạm em quá. Trước khi comment cái gì mấy anh suy nghĩ kỹ rồi viết em thấy chán mấy ông mới chơi không chịu tìm hiểu kỹ rồi vào phán như thánh làm cho những người mới hoang mang. Em xin trình bày chút bức xúc của mình mong mấy anh thông cảm.
Những thánh 3D không thích điều này :cool::cool:

Chào mừng mức 7%:

This E-mail is to inform you that the 72 Media Pack(s) you bought
have been placed and assigned to the following account:

Member ID: 4457054
Purchase Date: 2015-09-17 08:54:43

Chúc cho ACX Team mạnh khỏe, thành công, PAY không biết mệt mỏi... :);)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week