Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tính dep thêm 10k nữa không biết có nên không mấy anh ơi?:p
Site vẫn đang ổn định nhưng mà ko ai biết đc chữ NGỜ cả. Tiền của bạn bạn tự quyết định thôi. Đừng để lòng tham lấn át lý trí nhưng cũng dừng để sự hèn nhát làm đánh mất đi những cơ hội ngon ăn.
Một bài toán khó, chúc bác có những quyết định sáng suốt:rolleyes::rolleyes::eek:

Site vẫn đang ổn định nhưng mà ko ai biết đc chữ NGỜ cả. Tiền của bạn bạn tự quyết định thôi. Đừng để lòng tham lấn át lý trí nhưng cũng dừng để sự hèn nhát làm đánh mất đi những cơ hội ngon ăn.
Một bài toán khó, chúc bác có những quyết định sáng suốt:rolleyes::rolleyes::eek:

Thế theo bác giờ nên dùng lý trí đánh bật lòng tham hay hèn nhát cho chắc :p

Anh tư vấn kiểu này ai chơi:p Em cũng đùa thế cho no theo phong trào mấy anh show prof khủng thôi chứ tiền đâu nhiều thế:(

Thế theo bác giờ nên dùng lý trí đánh bật lòng tham hay hèn nhát cho chắc :p
Ý kiến của em là em ko co ý kiến j cả

Mức 10k không phải con số nhỏ nhưng ở VN anh tài đã vượt con số này không phải là ít:rolleyes:
Nhiều hay ít ko phải so với mặt bằng chung mà phải so với khả năng tài chính của bản thân mỗi ng.

Anh tư vấn kiểu này ai chơi:p Em cũng đùa thế cho no theo phong trào mấy anh show prof khủng thôi chứ tiền đâu nhiều thế:(
Có một thực tế là trong khi nhiều người cứ đắn đo, phân vân ko biết có nên chơi nó ko thì đang có vô số người kiếm được bội $ từ nó rồi, đến khi các bạn quyết định tham gia thì có thể lúc đó lại là khi nó chuẩn bị ra đi.
Chẹp... Chẹp...:eek::eek::eek::eek:

:D:D:D:D:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nhiều hay ít ko phải so với mặt bằng chung mà phải so với khả năng tài chính của bản thân mỗi ng.
Tất nhiền rồi tuỳ khả năng tài chính chứ, không vay mượn hay bán thân lấy tiền là ok:rolleyes:

Đù... mình lỡ vay mượn, bán thân đc 2k5$ khi mới vào e nó.... sau 02 tháng đã lên đc cơ số... thật là may :D:D:D:D:D:D

haizz. bán sạch tinh mnn trùng mới được 100$ chơi ADX. khổ thế đấy:oops:
dù sao thì e vẫn có thể sản xuất được tiếp nên lỡ có gì thì bán tiếp, ko lo chết đói :D

haizz. bán sạch tinh mnn trùng mới được 100$ chơi ADX. khổ thế đấy:oops:
dù sao thì e vẫn có thể sản xuất được tiếp nên lỡ có gì thì bán tiếp, ko lo chết đói :D
Mỗi ngày bác cho ra 100$ thì cũng là đại gia tinh cmnr

Tất nhiền rồi tuỳ khả năng tài chính chứ, không vay mượn hay bán thân lấy tiền là ok:rolleyes:
tình cmn hình là 2 lệnh dep miss vẫn chưa đc xử lý. bác ticket giúp em với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week