Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mới dẹp thêm nữa , học sinh nghèo nên chơi ít ít thui, mấy bác chúc em thuận buồm xuôi gió đi :D

Mình thấy có kẻ rất ư là xàm lông, ngồi đó mà thắc mắc 200%, giả sử nó có thật thì động não cũng hiểu cách đó y như vét sạch cá con, ngồi đây thảo luận cho mau hết cá à? Mấy cái thứ khai thác sơ hở trục lợi để ảnh hưởng tới cộng đồng thì đáng khinh thật. Ở đây chủ thớt là người đàng hoàng nên mình nghĩ chẳng cần tranh cãi với mấy loại thích ăn chùa mà không muốn bỏ vốn.
Cứ lờ cái thứ như thế để tránh thảo luận sâu vào.
ok ok! Bạn cho mình xàm lông! Tào lao! Phá site, đập chén cơm manh áo anh em,... tùy bạn! Bạn cứ nghĩ bạn bỏ tiền ra đầu tư là bạn hiểu rõ về việc đâu tư online mạo hiểm rủi ro bao nhiêu %?, bạn phán đoán, dự đoán, ..đuợc site đó?
mình nể thớt hỉ vì mình bỏ cuộc JBP (mình hay gọi JSS) từ thời nó rêset lần đầu, mà cơ bản ăn đủ là ngừng) nên bạn thớt nói cái sai mình chấp nhận. Còn riêng bạn! Mình xin lỗi! Đồng tiền bạn bỏ ra chẳng cằng biết bạn có đi làm hay không cũng chẳng cực bằng thằng newbie hồi 2009 cầy 1 tháng trời = 0,1$ đâu
Có thể hơi xúc phạm và ăn đá + Gạch! NHưng thời giand o91 éo cheat thì tụi newbie này gáo éo có mà nấu cơm chứ đừng nói bánh mỳ trên tay.
Sai thì nhận hoàn cảnh thì cứ nói! chịu hay không tùy bình luận! Nhà cấp 4! Bão tới sập nhà chẳng sợ thằng nào thêm gạch xây nhà :v

p/s: Mình hỏi 200% ACX là để thảo luận + câu hỏi! Đúng sai bàn sau! Chém gió hay ko người trong cuộc tự hiểu! Ai tinh ý hì tự inbox chứ ko public (Tùy theo mối quan hệ)! Luật trước giờ là vậy trên MMOM4VN rồi! ai gạch đá vô tư đi :) Bên đây ko chấp ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week