Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Ko cần tút gì :D. Cứ 150% là ổn rồi
Dân ko bỏ tiền đầu tư như ta mà có 150% sao đủ sống

Thôi bỏ đi. Nó hay nó kiếm dc, ta dở kiếm thế đủ rồi. :oops:
ko bỏ thì làm gì nó, nó kiếm nhiều nó có quyền khoe nhưng nó ko share đâu, ai dại gì chia cơm cho người khác mỗi ngày, bao ăn 1,2 ngày là cùng :D

Cũng có thể người ta thông minh hơn mình nên mất ngày đêm ngồi tính toán nó ra 200%.
Nhiều người óc họ chất xám nhiều nên rất thông minh lanh lợi
Ko như mình ngu ngu ngơ ngơ nên lúc nào cũng đi sau thời đại, chịu thua thiệt với anh em
Dám hỏi có mặt mũi nào mà sống đội trời đạp đất nữa

Cũng có thể người ta thông minh hơn mình nên mất ngày đêm ngồi tính toán nó ra 200%.
Nhiều người óc họ chất xám nhiều nên rất thông minh lanh lợi
Ko như mình ngu ngu ngơ ngơ nên lúc nào cũng đi sau thời đại, chịu thua thiệt với anh em
Dám hỏi có mặt mũi nào mà sống đội trời đạp đất nữa
Không có đâu bác 1 là tính nhầm, 2 là hiểu nhầm, 3 là chém gió:oops:
Mình chơi từ hồi admin còn mặc quần thủng ass còn chưa dám chém đến mức đấy, h lắm thánh thật

Mình chơi từ hồi admin còn mặc quần thủng ass còn chưa dám chém đến mức đấy, h lắm thánh thật
đọc xong thấy bác chém còn kinh hơn :confused:

Thì từ cái thời profit 2%/day, free 10$ dân việt mình đã chiến ầm ầm rồi, sau nhạt đi do nhiều site mới ngon hơn như BB, UI nó ra. Nếu hoàng kim thì JSS và Zeek là ông nội rồi.

Mà hồi đó chiến cả trăm acc rút tiền chùa xài sướng thật
Mi còn đi sau thiên hạ đó @mmo1991 vì tụi này chiến JSS gần nát rồi mi mới lên share site trên MMO4ME (Hồi trước là MMO4VN)

Mình thấy đơn giản dễ hiểu mà.
Để mình nói thử ra cách hiểu của mình nhé. Coi ý của các bạn sao.
Lúc đăng kí nó sẽ tặng các bạn 1 Ad pack + 1 Media Pack. Chạy hết vòng đời 2 cục free này (khoảng hơn 1 tuần) 1 Ad pack này cho ra $6, 1 Media Pack cho ra $3.
Lý thuyết là 1 vòng đời 1 Pack cho ra 150% tiền vốn.
Bên Ad 1 pack = $10. Deposit vào $10 -> chạy hết 1 vòng được $15 + $6 (Ad bonus) = $21.
Bên Media 1 pack = $5. Dep vào $5 -> chạy hết 1 vòng được $7.5 + $3 (Media bonus) = $10.5.
Cả 2 bên đều thỏa mãn điều kiện min with = $10 -> with sạch tiền không sợ bị ứ đọng.

Total bỏ ra $15, with về được $31.5. ROI = 210%.

Vậy bạn sẽ chọn chạy theo con số ROI cao, hay chạy theo con số lợi nhuận thực tế ? Đó là quyết định của bạn. Tùy bạn chọn.

Mình thấy đơn giản dễ hiểu mà.
Để mình nói thử ra cách hiểu của mình nhé. Coi ý của các bạn sao.
Lúc đăng kí nó sẽ tặng các bạn 1 Ad pack + 1 Media Pack. Chạy hết vòng đời 2 cục free này (khoảng hơn 1 tuần) 1 Ad pack này cho ra $6, 1 Media Pack cho ra $3.
Lý thuyết là 1 vòng đời 1 Pack cho ra 150% tiền vốn.
Bên Ad 1 pack = $10. Deposit vào $10 -> chạy hết 1 vòng được $15 + $6 (Ad bonus) = $21.
Bên Media 1 pack = $5. Dep vào $5 -> chạy hết 1 vòng được $7.5 + $3 (Media bonus) = $10.5.
Cả 2 bên đều thỏa mãn điều kiện min with = $10 -> with sạch tiền không sợ bị ứ đọng.

Total bỏ ra $15, with về được $31.5. ROI = 210%.

Vậy bạn sẽ chọn chạy theo con số ROI cao, hay chạy theo con số lợi nhuận thực tế ? Đó là quyết định của bạn. Tùy bạn chọn.
Bạn ko trừ đi fee dep và fee rút tiền???? Và bạn đc bao nhiu lần bonus? Và bạn tính vậy để cheat nhìu acc? Đúng là phí time!

Bạn ko trừ đi fee dep và fee rút tiền???? Và bạn đc bao nhiu lần bonus? Và bạn tính vậy để cheat nhìu acc? Đúng là phí time!

Fee with mỗi lần là 5%. Rút 2 bên mỗi bên 1 lần.
Mình nhớ là mình có nói là:
"Để mình nói thử ra cách hiểu của mình nhé. Coi ý của các bạn sao."

"Vậy bạn sẽ chọn chạy theo con số ROI cao, hay chạy theo con số lợi nhuận thực tế ? Đó là quyết định của bạn. Tùy bạn chọn."
Mình đâu có đưa ra bình luận gì hay xúi cheat nhiều acc gì đâu bạn ? Và huyện bạn thấy phí thời giờ thì đừng có đọc. Đâu có ai mượn bạn đọc để rồi hô là phí thì giờ ?
Nên đừng có hùng hổ hậm hực nhảy xổ vào mình như đứa con nít giành đồ chơi khi thấy người khác nêu ra ý kiến trái ý với bạn như vậy.

Cam sắp rụng rồi tranh thủ may túi 3 gang cái đã :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,453
Latest member
pykaka
Back