Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chẳng bít làm cách nào mà một pro ACX bên nước ngoài có thể tạo ra ROI ~200% (Đã trừ phí phát sinh) với ACX mà chỉ solo. Trong khi mình tính hết bài đủ kiểu chỉ tạo dc ROI 170,6%-175,6% từ ACX
Ai trong đây biết cách ko :(

Chẳng bít làm cách nào mà một pro ACX bên nước ngoài có thể tạo ra ROI ~200% (Đã trừ phí phát sinh) với ACX mà chỉ solo. Trong khi mình tính hết bài đủ kiểu chỉ tạo dc ROI 170,6%-175,6% từ ACX

tự ref cho nhau F1 F2 F3 > up Gold > ăn ma trận = ~200%

Có khi nào cậu ta tính kèm cả panel :D

Đã tính panel, ref cho nhau f12, ko tái đầu tư, up silver,... các kiểu cũng 171,6% là cao. Mà thằng này nó làm dc ~200%. Hỏi mà nó ko public cách :(
Đơn giản là vì chém gió để câu like, câu ref

Mi nghĩ sao 1 năm ta chơi có 1 site. Mà site nó share. 99% là kiếm đủ tiền sống hết năm đó. Thì hỏi ta tin mi hay tin bạn ta. ;)
Site đấy thì liên quan gì đến ACX ?
Bộ site đấy sống đồng nghĩa với việc bạn bác nói gì bác cũng tin ah hay nhể:eek:
Lúc tui lập topic này thì không biết bạn bác đang ở đâu mà h chém kinh thế:eek:

Site đấy thì liên quan gì đến ACX ?
Bộ site đấy sống đồng nghĩa với việc bạn bác nói gì bác cũng tin ah hay nhể:eek:
Ko mún tin cũng phải tin. Tất nhiên quyết định chiến hay ko là do ta và chiến thế nào cũng phải tự xử, ko share tut, ko cần ref cho nó lun :rolleyes: ko hỗ trợ gì cả. Chỉ quăng site. Mà năm quăng đúng 1 site thế mới tài

Cơ mà ta trc giờ có cần bỏ vốn đâu mà lo lỗ :p

Ko mún tin cũng phải tin. Tất nhiên quyết định chiến hay ko là do ta và chiến thế nào cũng phải tự xử, ko share tut, ko cần ref cho nó lun :rolleyes: ko hỗ trợ gì cả. Chỉ quăng site. Mà năm quăng đúng 1 site thế mới tài

ghê vậy cơ ah:eek::eek::eek::eek:, cơ mà không liên quan đến ACX nên không quan tâm lắm, 200% hư cấu =))

bác này nhìn nick quen quen, lúc trước hình như làm trùm site gì đó :cool:

Nãy giờ toàn nói về ACX chứ gì. Mi nghĩ ta lừa mi hả con kia. Cơ bản bít cách cũng đã lên 165%-171% rồi còn gì.

Nãy giờ toàn nói về ACX chứ gì. Mi nghĩ ta lừa mi hả con kia. Cơ bản bít cách cũng đã lên 165%-171% rồi còn gì.

Ko cần tút gì :D. Cứ 150% là ổn rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week