Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mình cả bác chủ thớt đang nói về comment của bác này

còn 2 bài các bác nói về get paid thì lúc mình comment đã có đâu mà để mình đọc mà bác bảo mình chậm hiểu :oops:
quote lộn người rồi bạn, mình có nói gì bạn đâu?

trc 11h trưa vn các bác mà mua pack mới thì get paid được số pack mới thui, sau 11h vn get paid thì đc lãi pack cũ

Thì ý mình đang nói về withdraw mà? có nhiều người lúc mới dep vào 4h30 thì getpaidnow, sau đó 5h thì sẽ getpaidnow 1 lần nữa, lúc 5h2p thì request được 2 đợt, nếu số lượng lớn làm cùng lúc như thế thì sẽ gây chút khó khăn hơn cho thanh toán chứ nhỉ?
Giờ nó làm như thế thì tránh được điều ấy. Còn về lấy % mỗi ngày thì cơ bản chẳng khác nhau gì so với lúc trước.
Trước đây 1 ngày có thể đặt đc 2 đến 4 lệnh nên h có vẻ đã thay đổi... cái phần bạn nói request 2 đợt này mình thấy ko chính xác... vì trc đó có những lúc lệnh 1 chưa đc paid thì lệnh tiếp theo ko thể đặt đc nữa ^_^

Trước đây 1 ngày có thể đặt đc 2 đến 4 lệnh nên h có vẻ đã thay đổi... cái phần bạn nói request 2 đợt này mình thấy ko chính xác... vì trc đó có những lúc lệnh 1 chưa đc paid thì lệnh tiếp theo ko thể đặt đc nữa ^_^

À, mình hiểu ý bạn rồi!
Ý mình nói là như sau:
- Lúc 4h30 thì bắt đầu getpaidnow đợt 1, lấy % xong thì chưa đặt lệnh withdraw nhé.
- Lúc 5h thì bắt đầu getpaidnow đợt 2, lấy % xong thì lúc này sẽ đặt lệnh withdraw luôn cho cả đợt 1.

Mà thường thì nếu đặt withdraw lúc 5h thì tiền sẽ về rất sớm.

Giờ nó làm vậy thì ai muốn làm thế thì đợi đặt lệnh lúc 11h :D.

Tuy nhiên, giờ nó thanh toán đều quá, nên có thể đợi tới 11h để đặt lệnh của cả 2 cũng được.

quote lộn người rồi bạn, mình có nói gì bạn đâu?
à không mình có nói gì bác đâu, mình chỉ là đọc comment bác và 1 số bác nữa và hiểu là có khả năng nó sẽ bắt get paid sau đúng 24h của lần get paid trước
nên đang tranh luận về cái đấy
bài comment của bác là bài mình nhớ nhất nên quote lại thôi vì chả nhớ các cái khác đâu
còn đâu nó get paid thế nào mặc xác vậy cứ vào bấm là được :D
tranh luận cũng chả được gì :oops:

Thằng đại gia bên Boss dự đoán ACX sẽ die trong tháng 10 và vẫn đang tuyển ref rầm rộ:

Vấn đề getpaidnow bây giờ có thể hiểu như sau:
- Nếu bạn dep trc 05h tức trước 0h00 của site ACX thì bạn vẫn getpaid đc tiền packs mới mua vào (Packs mới)
Đến 11h trưa bạn getpaid lần 2 thì đc thanh toán cả packs cũ lẫn pack mới!
- Nếu bạn dep sau 05h tức đã qua ngày mới theo giờ của ACX thì bạn đã getpaid packs mới trong ngày rồi thì đến 11h trưa bạn getpaid trở lại thì những packs chưa đc paid trong ngày mới thì mới đc trả lãi ^_^
Từ đó các bạn có thể biết nên dep từ time nào đến time nào ^_^
Đơn giản.... dễ hiểu ^_^

Thằng đại gia bên Boss dự đoán ACX sẽ die trong tháng 10 và vẫn đang tuyển ref rầm rộ:

Thôi kệ mấy thanh niên đấy đi bác, tự dưng bảo thêm PP là thấy nó ngu cỡ nào r

ACX mà nó dám bảo là revshare =))=))

Thành phần nguy hiểm là đây... ACX mấy thời rồi chưa bao h chơi với PP cả ^_^ Thằng PP đến mình còn ghét nữa là...

PP là con quỷ hút máu. Fee thì cao ngút, ACX nó ko chơi đâu.
Sáng vào đọc topic thấy các bác tranh luận giờ getpaid quá trời. Mấy hôm nay, thấy rõ 1 điều là cứ 11h nó reset tính ngày mới, bất kể đã getpaid trước đó mấy giờ.
Hôm qua làm lệnh rút cho đến giờ được 22 tiếng mà vẫn chưa thấy lúa về, chắc bị miss lệnh này rầu. ^^

PP là con quỷ hút máu. Fee thì cao ngút, ACX nó ko chơi đâu.
Sáng vào đọc topic thấy các bác tranh luận giờ getpaid quá trời. Mấy hôm nay, thấy rõ 1 điều là cứ 11h nó reset tính ngày mới, bất kể đã getpaid trước đó mấy giờ.
Hôm qua làm lệnh rút cho đến giờ được 22 tiếng mà vẫn chưa thấy lúa về, chắc bị miss lệnh này rầu. ^^
Ko phải reset tính ngày mới mà là reset cho VN request getpaid ngày mới thôi :D
Còn ngày mới của nó tính từ 0h00 của nó rồi ấy ^_^

Thế sao lại như vậy bác :D. Thế chẳng nhẽ mỗi nước nó reset 1 kiểu à
Trước thì cứ bắt đầu 00h theo giờ sever (5h sáng VN) thì bắt đầu ngày mới, h get paid là 11h VN nhưng giờ sever thì vẫn 00h ứng với 5h sáng

Theo em thì không hẳn. Nó không làm thủ công cho từng quốc gia như vậy đâu. Mà giờ 11h (ở VN) là giờ nó mặc định reset của hệ thống. Ở góc độ kỹ thuật thì nó dùng cronjob chạy tự động để update thôi, chứ với hàng chục ngàn hoặc trăm ngàn tài khoản thì việc quy ước cho từng quốc gia một giờ reset là ko khả thi.

Một số game online cũng vậy, toàn reset vào 2h sáng VN. Những giờ vắng như này với hệ thống là tuyệt vời vì giảm được nạn kẹt queue.

Theo em thì không hẳn. Nó không làm thủ công cho từng quốc gia như vậy đâu. Mà giờ 11h (ở VN) là giờ nó mặc định reset của hệ thống. Ở góc độ kỹ thuật thì nó dùng cronjob chạy tự động để update thôi, chứ với hàng chục ngàn hoặc trăm ngàn tài khoản thì việc quy ước cho từng quốc gia một giờ reset là ko khả thi.

Một số game online cũng vậy, toàn reset vào 2h sáng VN. Những giờ vắng như này với hệ thống là tuyệt vời vì giảm được nạn kẹt queue.
Cũng tầm 06h sáng bên nó :D Chắc h đó tây đang ngủ thì chúng ta đang chuẩn bị cơm trưa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week