Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cái của bác gọi là phân tích tào lao... nguy hiểm ^_^
nguy hiểm gì vì mình cũng lo thôi
nếu như đúng theo bác nào đấy nói sau 24h mới được
thì mình add found cũng không được thoải mái như trước vì không biết lúc đấy get paid sẽ tình thời gian tách biệt của 2 ad cũ và mới
hay tính theo cái cũ v....v khá lằng nhằng
nên nếu thế thật chắc phải ad found lúc get paid để đỡ lằng nhằng
vẫn là phân tích cho anh em nné :D
thành phần nào quá manh động đọc kĩ rồi comment :oops:

bác ko hiểu mình nói gì rồi, giờ server trên site vẫn reset vào lúc 5 giờ vn nhưng nó ko cho get paid những pack cũ đâu, phải qua 11h trưa mới get paid dc, trong vòng 6 tiếng đó ai dep tiền mua pack chỉ có thể get paid những pack mới, tránh tình trạng nhưng bác kia nói 30p mà ăn get paid 2 ngày.
Thì đúng rồi... vì múi giờ getpaid đã thay đổi theo h VN thì qua 11h trưa h VN nó mới reset getpaid về lại là thành 0h ^_^

nguy hiểm gì vì mình cũng lo thôi
nếu như đúng theo bác nào đấy nói sau 24h mới được
thì mình add found cũng không được thoải mái như trước vì không biết lúc đấy get paid sẽ tình thời gian tách biệt của 2 ad cũ và mới
hay tính theo cái cũ v....v khá lằng nhằng
nên nếu thế thật chắc phải ad found lúc get paid để đỡ lằng nhằng
vẫn là phân tích cho anh em nné :D
thành phần nào quá manh động đọc kĩ rồi comment :oops:
Bác chậm hiểu quá ấy mà... đọc lại cmt của mình bác sẽ hỉu và ko có những câu nói tào lao như thế này ^_^

Chỉ là thảo luận thôi, các baby đừng quá máu :)
Mang tiếng thảo luận nhưng thực ra đang spam trá hình

Đã tăng thêm được 1 cơ số post từ nãy đến h:rolleyes:

Mục đích của ACX là để tránh lợi dụng lúc 5h, cho nên dù nó chuyển sang đúng 11h mới get paid được thì cũng ok, khỏi phải thức dậy quá sớm, buồn ngủ vl :D

Vừa dep 1 ít sau đó get paid roài, tí mà 11h get paid lần nữa mà ok thì coi như xác định chỉ bị chuyển giờ get paid
Như a đã nói ở trên còn gì... giống như trc đây... đập vào những h trc 5h sáng h VN thì getpaid luôn cái mới... sau đó qua 5h thì getpaid lại cả cũ lẫn mới... h thay đổi có tí thì có gì khác nhau đâu ^_^

tiếng việt đọc éo hiểu nữa thì nên về học lại đi chứ nói gi :v
ACX làm vậy là đúng, éo có gì là lợi, 24h mà ko bỏ đc vài phút vào site get paid thì quá ngu éo trách ai đc, vậy thôi.
càng tỏ rõ mình ngu
câu ở trên đang nói bác không đọc hiểu bài post của tôi mà đã sủa bậy, tôi bảo bác không hiểu tiếng việt và hãy đọc lại
đọc lại vẫn không hiểu thì về học lại
đấy là ngụ ý bài post thứ 2
chứ có phải tôi không hiểu bác đâu, bác ngu thế :eek:

Mục đích của ACX là để tránh lợi dụng lúc 5h, cho nên dù nó chuyển sang đúng 11h mới get paid được thì cũng ok, khỏi phải thức dậy quá sớm, buồn ngủ vl :D
Bạn này lại ko hiểu rồi... lợi dụng cái gì mà lợi dụng... trc đây 5h sáng hnay thì 5h sáng hnay mới hết 24h... giờ thì thành 11h trưa hnay thì 11h trưa hsau mới hết 24h ^_^

Như a đã nói ở trên còn gì... giống như trc đây... đập vào những h trc 5h sáng h VN thì getpaid luôn cái mới... sau đó qua 5h thì getpaid lại cả cũ lẫn mới... h thay đổi có tí thì có gì khác nhau đâu ^_^

Nếu đã gửi request đợt 1 lúc 4h30 thì sẽ ko request thêm được đợt 2. Còn nếu thích chờ đến lúc 11h để nhận 2 đợt luôn thì sẽ làm, mà tâm lý thì thường get paid now xong là request ngay :D.

Cái a nói thì e hiểu r h test lại cho chắc ăn :D

Nếu đã gửi request đợt 1 lúc 4h30 thì sẽ ko request thêm được đợt 2. Còn nếu thích chờ đến lúc 11h để nhận 2 đợt luôn thì sẽ làm, mà tâm lý thì thường get paid now xong là request ngay :D.
Đang bảo vấn đề + % liên quan gì đến request bác ei:eek::eek:

Sai... vì lệnh 1 chưa paid chỉ là ko thể withdrawal lệnh tiếp theo thôi... chứ vẫn chia lãi nhé! Nay hệ thống có thể sẽ thay đổi như vậy để tránh quá tải... mình thấy rất hay ^_^

Thì đúng rồi... vì múi giờ getpaid đã thay đổi theo h VN thì qua 11h trưa h VN nó mới reset getpaid về lại là thành 0h ^_^
mình cả bác chủ thớt đang nói về comment của bác này
Đúng vậy, hôm nhận mail xong thì mình có hỏi support Becca, ẻm nói đúng vậy. Tránh tình trạng đập vào ngày 1 lúc 4h30, sang 5h thì qua ngày thứ 2 nhấn get paid lần nữa, thành ra trong 30 phút kiếm 2 ngày :D, thanh toán thì vẫn ok chẳng vấn đề gì với nó, nhưng bla blo bla blo gì nữa thì chẳng hiểu cái quái gì nên thôi :D
còn 2 bài các bác nói về get paid thì lúc mình comment đã có đâu mà để mình đọc mà bác bảo mình chậm hiểu :oops:

Vừa dep 1 ít sau đó get paid roài, tí mà 11h get paid lần nữa mà ok thì coi như xác định chỉ bị chuyển giờ get paid
lát 11h xác định chỉ get paid dc những pack cũ, còn pack mới đã nhận hôm nay rồi :D

càng tỏ rõ mình ngu
câu ở trên đang nói bác không đọc hiểu bài post của tôi mà đã sủa bậy, tôi bảo bác không hiểu tiếng việt và hãy đọc lại
đọc lại vẫn không hiểu thì về học lại
đấy là ngụ ý bài post thứ 2
chứ có phải tôi không hiểu bác đâu, bác ngu thế :eek:

uhm cho là thế đi :D

Sai... vì lệnh 1 chưa paid chỉ là ko thể withdrawal lệnh tiếp theo thôi... chứ vẫn chia lãi nhé! Nay hệ thống có thể sẽ thay đổi như vậy để tránh quá tải... mình thấy rất hay ^_^
Thì ý mình đang nói về withdraw mà? có nhiều người lúc mới dep vào 4h30 thì getpaidnow, sau đó 5h thì sẽ getpaidnow 1 lần nữa, lúc 5h2p thì request được 2 đợt, nếu số lượng lớn làm cùng lúc như thế thì sẽ gây chút khó khăn hơn cho thanh toán chứ nhỉ?
Giờ nó làm như thế thì tránh được điều ấy. Còn về lấy % mỗi ngày thì cơ bản chẳng khác nhau gì so với lúc trước.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,121
Latest member
suachuacongxep2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week