Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Stop nhé, mình nói hộ tâm trạng mấy bác newbie nói chung thôi. Chứ mình mới chơi, và cũng k hay lên kêu ca đâu, chỉ đọc thôi, gần như k thiếu trang nào đâu.:):)
Newbie cũng có 5 7 dạng bác ơi, nếu ai chịu khó tìm hiểu và có tâm thì mình sẵn sàng đón tiếp, còn kể cả người có tiền nhưng kiểu bẩn bựa thì tiếp còn chưa chắc chứ đừng nói đến support.
1 số người vào đây hỏi những câu rất ngớ ngẩn như cái này có scam không trong khi mình vừa post proof trang trước, cái này chơi như nào trong khi bài viết trang đầu đã giới thiệu đầy đủ r.Càng người mới càng phải đọc và tìm hiểu kỹ, về vấn đề pending thì hôm qua đã nói rõ ràng là kể cả quá 72h nhưng chưa đến đợt pay thì cứ cố gắng đợi nốt, xong hnay lại có mấy bác lên ca thán đủ kiểu, chưa đến đợt pay đã cancel xong khi đến đợt mà không được pay kiểu gì cũng lên kêu tiếp cho xem@@

Newbie cũng có 5 7 dạng bác ơi, nếu ai chịu khó tìm hiểu và có tâm thì mình sẵn sàng đón tiếp, còn kể cả người có tiền nhưng kiểu bẩn bựa thì tiếp còn chưa chắc chứ đừng nói đến support.
1 số người vào đây hỏi những câu rất ngớ ngẩn như cái này có scam không trong khi mình vừa post proof trang trước, cái này chơi như nào trong khi bài viết trang đầu đã giới thiệu đầy đủ r.Càng người mới càng phải đọc và tìm hiểu kỹ, về vấn đề pending thì hôm qua đã nói rõ ràng là kể cả quá 72h nhưng chưa đến đợt pay thì cứ cố gắng đợi nốt, xong hnay lại có mấy bác lên ca thán đủ kiểu@@

Mà cho dù có cam hay ko thì cũng làm éo gì đc nó mà lên đây than thở. Dạo 1 vòng xem mấy site invest hay hyip
thấy bọn vn vào chửi như mấy thằng điên vậy, đã chửi thì cố gắng google translate ra cho bọn nó hiểu, toàn ú ớ
thứ tiếng mà éo bao giờ nó hiểu thì cmt làm vẹo gì thế, dốt mà cứ thích đi khoe khoang.

5 ngày rồi ko có tiền về thì scam chứ còn gì nữa. Hỏi nó thì nói sau 72h ko có thì cancel, cũng làm theo cancel xong đợi 2 ngày giờ đợi thêm đúng 72h cancel nữa sao.

5 ngày rồi ko có tiền về thì scam chứ còn mẹ gì nữa. Hỏi nó thì nói sau 72h ko có thì cancel, cũng làm theo cancel xong đợi 2 ngày giờ đợi thêm đúng 72h cancel nữa sao.
Chụp hình phần wallet xem nào bác, chụp hết các thông số Deposit các thứ để mình xem nào

5 ngày rồi ko có tiền về thì scam chứ còn gì nữa. Hỏi nó thì nói sau 72h ko có thì cancel, cũng làm theo cancel xong đợi 2 ngày giờ đợi thêm đúng 72h cancel nữa sao.
bác nói thế nào chứ tuần này mình rút tiền 3 lần tầm từ 5h30 đến 6h30 thì đến 11h-12h30 là tiền về rồi

bác nói thế nào chứ tuần này mình rút tiền 3 lần tầm từ 5h30 đến 6h30 thì đến 11h-12h30 là tiền về rồi
Chắc chắn TK đó có vấn đề nên mới bị thế, để bác ý up ảnh lên xem thế nào
trang này mình chơi khởi đầu từ 5$ free rồi mua package được ko bạn ?
Không free được đâu bác, box này là invest mà

ngày nào cũng về ít nhất là 2 lệnh, tài khoản bình thường chưa nâng cấp nhé :eek: kêu ca lắm tốt nhất nghỉ invest đi :eek: mua lại acc = 30% tổng giá trị đây

1 số người vào đây hỏi những câu rất ngớ ngẩn như cái này có scam không trong khi mình vừa post proof trang trước, cái này chơi như nào trong khi bài viết trang đầu đã giới thiệu đầy đủ r.Càng người mới càng phải đọc và tìm hiểu kỹ, về vấn đề pending thì hôm qua đã nói rõ ràng là kể cả quá 72h nhưng chưa đến đợt pay thì cứ cố gắng đợi nốt, xong hnay lại có mấy bác lên ca thán đủ kiểu, chưa đến đợt pay đã cancel xong khi đến đợt mà không được pay kiểu gì cũng lên kêu tiếp cho xem@@

mấy thằng mới vào cứ bảo scam toàn mấy nick vớ vẩn, chẳng đáng nói.
còn mấy người mới chơi chưa lãnh được tiền thì họ than là phải rồi, bác ko thích thì kệ cm họ đi :D. Bác được lãnh mỗi ngày đều đặn, chiến cũng lâu cho nên tâm lý sẽ khác vì do được xây dựng lòng tin qua 1 thời gian.
còn newbie chủ yếu cũng bị scam nhiều, tiêu biểu là mấy trang hyip và thằng wtf bự tổ chảng mà lúc nó ngâm vốn tới giờ cũng 2 tháng rồi, tâm lý dep tiền vớt hy vọng vào thằng acx này thì đợi hoài chưa được paid, hụt hẫng chứ bác.
Giờ mà bác thấy trong topic cứ có proof hoài, còn bác bị pending 48h, xong rồi cancel lại phải đợi đến giờ là 50h mà vẫn chưa thấy gì thì tâm lý bác như thế nào? chứ tớ giờ thấy cũng mệt vì ghen tị, còn nỗi lo về scam thì rất ít. cũng cần vốn lúc này để làm việc khác nữa.

Chúc mừng bạn đã đc ăn quýt nhé!

ngày nào cũng về ít nhất là 2 lệnh, tài khoản bình thường chưa nâng cấp nhé :eek: kêu ca lắm tốt nhất nghỉ invest đi :eek: mua lại acc = 30% tổng giá trị đây

em chém ác thế

còn mấy người mới chơi chưa lãnh được tiền thì họ than là phải rồi, bác ko thích thì kệ cm họ đi :D. Bác được lãnh mỗi ngày đều đặn, chiến cũng lâu cho nên tâm lý sẽ khác vì do được xây dựng lòng tin qua 1 thời gian.
còn newbie chủ yếu cũng bị scam nhiều, tiêu biểu là mấy trang hyip và thằng wtf bự tổ chảng mà lúc nó ngâm vốn tới giờ cũng 2 tháng rồi, tâm lý dep tiền vớt hy vọng vào thằng acx này thì đợi hoài chưa được paid, hụt hẫng chứ bác.
Giờ mà bác thấy trong topic cứ có proof hoài, còn bác bị pending 48h, xong rồi cancel lại phải đợi đến giờ là 50h mà vẫn chưa thấy gì thì tâm lý bác như thế nào? chứ tớ giờ thấy cũng mệt vì ghen tị, còn nỗi lo về scam thì rất ít. cũng cần vốn lúc này để làm việc khác nữa.
Thì mình đã bảo là 72h không thấy thì đợi nốt đợt pay nữa coi sao vì hiện tại Bên Media vẫn đang fix lỗi nên không hiểu tại sao 1 số TK lại bi pay chậm (mà đa phần là những TK mới, không hiểu có cheat chiếc gì không), giả sử quá 72h khoảng 3 4 tiếng sau site tiến hành pay mà trước lúc đó đã cancel xong lại bị đợi tiếp thì các bác mới lại kêu

bác nói chuẩn quá tâm lý mà bác thấy mọi người rút về liên tục mà mình k có nên các bạn ấy cũng sốt ruột lắm

bạn chịu bán 30% thì dù acx 1 tuần trả cho tớ 3 lần thôi thì tớ cũng mua acc của bạn nếu như acc bạn ko cheat.
tâm lý của bạn là được lãnh tiền mỗi ngày khác với người ta chờ vài ngày dù kiên nhẫn ko cancel sau 48h. Đặt 3 lệnh, về 2 lệnh, 1 pending thì tâm lý nó vẫn thoải mái hơn 1 lệnh duy nhất pending 48h, rồi hiện tại là 50h.

mình ko có ý gây war, chỉ nói thế. Mong mọi người đừng ném đá, cứ lờ mình đi cũng được. Thấy buồn nên vào đây xả ra 1 chút. Bỏ qua cho. thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
Hoangtuan1734

Most viewed of week

Most viewed of week