Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ko có thời gian chính xác đâu
nhưng nghe đồn rằng có 1 truyền thuyết về cách rút $$$ mà ko bị pending cơ mà cái truyền thuyết này chưa đc kiểm chứng
kieu này mai 5h sang day cancle quay tay =))

1 là support lởm
2 là solo không cần support
Cơ mà cuối cùng có vấn đề gì lại lên đây bla bla:D
Topic này chỉ có pro với ref của các bác mới được chào đón à? Thấy mấy ae mới chơi ai cũng vầy cả, k ngoại trừ mấy bác chơi lâu cũng sốt ruột.
Còn giờ pay mình cũng được biết không hẳn cố định, nhưng nick mình hay được pay vào lúc 6h30 or 7h30. Quá giờ thì cancel thôi :)).
Mà mmo1991 ở ngoài FB cũng khuyên ae quá 72h cancel sáng nay đấy nhé, vào đây lại kêu này nọ.

Topic này chỉ có pro với ref của các bác mới được chào đón à? Thấy mấy ae mới chơi ai cũng vầy cả, k ngoại trừ mấy bác chơi lâu cũng sốt ruột.
Còn giờ pay mình cũng được biết không hẳn cố định, nhưng nick mình hay được pay vào lúc 6h30 or 7h30. Quá giờ thì cancel thôi :)).
Mà mmo1991 ở ngoài FB cũng khuyên ae quá 72h cancel sáng nay đấy nhé, vào đây lại kêu này nọ.
topic để support với tuyển ref, thấy a mmo1991 cũng có quá quan trọng ref hay ko đâu, nhưng cứ ngày 5, 10 người vào kêu ca ko pay này nọ. thử đặt địa vị bạn bạn có khó chịu ko. cứ support mãi 1 vấn đề lại thành spam. thấy nhiệt tình rùi mà các bạn cứ sốt ruột quá ý chứ

Sự thật thường mất lòng. Newbie ko đc chào đón mấy ở đây đâu bác

topic để support với tuyển ref, thấy a mmo1991 cũng có quá quan trọng ref hay ko đâu, nhưng cứ ngày 5, 10 người vào kêu ca ko pay này nọ. thử đặt địa vị bạn bạn có khó chịu ko. cứ support mãi 1 vấn đề lại thành spam. thấy nhiệt tình rùi mà các bạn cứ sốt ruột quá ý chứ
Nếu nói đây chỉ dành cho ref của thớt thì OK thôi. Còn mình thấy ae lên chia sẻ cho đỡ sốt ruột, rồi nhiều ae lên spam cho đỡ stress. Mấy ae chơi lâu rồi cũng lên hỏi hnay pay chưa các kiểu thì k sao? Đừng coi thường những người mới là được. Không biết thì hỏi thôi, các bạn cũng từng có lúc là newbie, chắc hiểu.

Nếu nói đây chỉ dành cho ref của thớt thì OK thôi. Còn mình thấy ae lên chia sẻ cho đỡ sốt ruột, rồi nhiều ae lên spam cho đỡ stress. Mấy ae chơi lâu rồi cũng lên hỏi hnay pay chưa các kiểu thì k sao? Đừng coi thường những người mới là được. Không biết thì hỏi thôi, các bạn cũng từng có lúc là newbie, chắc hiểu.
bạn nói như kiểu dỗi ý nhỉ =)) câu này này : "Nếu nói đây chỉ dành cho ref của thớt thì OK thôi". Trong khi chả ai nói thế =)) mình ko phải đã từng là newbie mà đang là newbie luôn mà. Ý mình muốn nói ở đây ko phải newbie ko đc vào nói nhưng mà mấy cái vấn đề đã trả lời rồi thì chịu khó theo dõi. chứ anh mmo1991 a ý cũng có đc gì đâu mà bắt trả lời đi trả lời lại mấy câu hỏi lặp đi lặp lại đó, khác nào gõ captcha đâu @@ ko trả lời thì bảo là kiêu, trả lời hoài thì nhàm @@ còn vào chém gió thì có ai nói gì đâu, miễn đúng nội quy 4room là đc mà

chém gió thì vô tư nhưng các kiểu : sặc mùi scam..... rút $$$ từ hôm qua sao mãi ko thấy $$$ về ..... chưa có panel mà lại hỏi panel là gì ....v...v... các kiểu thì nói thật cho $$$ em còn ko muốn sup chứ đừng nói free
. Yếu bóng vía quá thì ném acc ra có khối người hốt với điều kiện phải dep to to nó mới có giá chứ bèo nhèo cũng chẳng ai xúc

Các bác thấy không support cũng khổ mà không suport cũng bị nói này nói nọ, còn bác @haanhquan89 bi h thử hỏi bác lấy vợ, cuối tháng hết tiền đi hnay vợ bác kêu a ơi có lương chưa, bác thì cũng đang hết tiền chờ lương để đưa vợ thì bảo với vợ là h a chưa có chịu khó đợi 1 vài hôm nhé e, xong ngày nào vợ bác cũng hỏi như vậy thì bác có bực mình hay không?
Vấn đề pay đã nói đi nói lại r, trên group cũng post thông báo r, topic này welcome all nhưng chịu khó đọc và theo dõi 1 tý 1 cái vấn đề không biết nói đi nói lại bao nhiêu lần vẫn cứ hỏi, vẫn cứ nói@@

Stop nhé, mình nói hộ tâm trạng mấy bác newbie nói chung thôi. Chứ mình mới chơi, và cũng k hay lên kêu ca đâu, chỉ đọc thôi, gần như k thiếu trang nào đâu.:):)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week