Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
@mmo1991 Sáng nay 5h dậy click như mọi ngày. Nhưng hôm qua tiếp gấu đến 2h sáng mệt quá. click có 20 ads mà 30 phút mới xong --> nhọ tập 1 (vừa click vừa ngủ gật)
Tập 2: click xong cash tiền ---> 40 phút sau mới cash xong (Ngủ gật lúc nhập captcha) --> nhọ tập 2
Tập 3: Sáng đi ăn sáng mất cmn ví --> nhọ tập 3
Tập 4: Miss paid đợt 1 nên dek cầm tiền đập vào mặt thằng admin được ---> Max nhọ

hàng lại về các bác ơi, mới đc nửa tiếng thoi, hot hot :D:D

rút từ chiều qua đến tối thì giờ về nha, chứ sáng qua với trưa qua nó pay 2 đợt lận.
Rút lúc 6h sáng nay thì khi nào $ về vậy bạn?

@mmo1991 Sáng nay 5h dậy click như mọi ngày. Nhưng hôm qua tiếp gấu đến 2h sáng mệt quá. click có 20 ads mà 30 phút mới xong --> nhọ tập 1 (vừa click vừa ngủ gật)
Tập 2: click xong cash tiền ---> 40 phút sau mới cash xong (Ngủ gật lúc nhập captcha) --> nhọ tập 2
Tập 4: Miss paid đợt 1 nên dek cầm tiền đập vào mặt thằng admin được ---> Max nhọ
kaka ai bảo bác thích hành gấu 2h cơ :rolleyes:
Ra đây thông phát lấy hên nè ;)

Last edited:
hóng ad thôi media đã xong

quá nhọ cho đội xóc lọ rồi :v

Cái tội JAV là phải thế nó mới đáng tội :D:D:D:D:D

Hàng Ad đã về, hôm nay ngày 8/8 số batch cũng đẹp vãi 333888 chiều nay phang ngay con đề 88 thôi các bác ơiiiiiiiiiiiii
Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $47.04 has been sent!

Your Member ID: 1619xx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx)
Reference Number: 97333888

@hueitclub em đang học tiếng Nhật anh Minh ơi. --> Học tiếng Nhật phải xem JAV :rolleyes:
@mmo1991 bác khỏi lo anh em mình setup 2/9 rồi còn gì (Đùa thôi chứ ra đó anh em mình cafe giao lưu phát bác nhở) :)
@sieucuibap việc gì em phải bắt sóc bỏ vào lọ bác. Cái đùi trong avartar bác nghĩ nó chỉ là "hình minh họa" hay "hiện vật cấm sờ" thôi sao :cool:

@hueitclub em đang học tiếng Nhật anh Minh ơi. --> Học tiếng Nhật phải xem JAV :rolleyes:
@mmo1991 bác khỏi lo anh em mình setup 2/9 rồi còn gì (Đùa thôi chứ ra đó anh em mình cafe giao lưu phát bác nhở) :)
@sieucuibap việc gì em phải bắt sóc bỏ vào lọ bác. Cái đùi trong avartar bác nghĩ nó chỉ là "hình minh họa" hay "hiện vật cấm sờ" thôi sao :cool:
Hình ảnh chỉ mang tính chất giải trí mà khoe mãi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week