Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Theo nhận định của riêng em để biết về vấn đề sẽ có biến hay ko là ntn:
Như ai cũng biết invest có thể họ lấy tiền của mình đi đầu tư, nhưng cơ cấu của acx e thấy ăn traffic 1 phần ko đáng kể thì ko nói làm gì mà nó đang chơi theo cơ cấu lấy tiền người sau giả tiền cho người trước và lấy tiền def ngược của mem giả tiền cho mem. Vì sao đây chưa phải thời điểm để run sợ? Vì đơn giản giờ nó đang có 1 website với rank alexa quá tốt, lượng mem quá khủng, lượng đầu tư thì khỏi nói. Giờ nó cứ trả tiền đều đều tăng độ trust, đa số các mem 1 là mời thêm người 2 là đầu tư ngược vào, số tiền đó nó trích ra 1 phần bỏ túi, còn lại giả mem, có thể có lúc thiếu ko đủ cân đối giả cho mem nên xảy ra hiện tượng pending khá lâu nhưng sau khi 1 số mem nhận đc lại def ngược vào tiếp, giờ nó có vài triệu mem chả nhẽ ko có nổi 1 triệu mem def ngược vào??? Với cơ cấu này tội gì ko làm ăn lâu dài ăn từ từ có phải hơn ôm 1 cục rồi té thì đc bnhiu? Chưa kể mỗi lần scam đổi link mất công làm lại site mới, làm seo rồi đi thuê hội hyip, invest đi show prof giúp, mệt nắm cơ :p ai cùng quan điểm like cái ạ :D
:oops: sao thấy thuha nói gì cũng đúng hết ta:oops:

lời phân tích của e đã khai thông rào cản trong tim a :p ( hơi klq nhưng thôi kệ :D)
sai hoàn toàn chứ đúng gì.
giả thuyết 1: lượng $ dep vào mỗi tháng là = nhau thì site đang ôm vào cục nợ mỗi tháng 50% tổng số $ dep đó + $ RB1 và RB2 + $ Panel (chưa tính $ tái đầu tư -> site ôm nợ +dồn) càng về lâu dài site càng ôm thêm nợ.
giả thuyết 2: lượng $ dep vào mỗi tháng sau phải tăng x lần tháng trước để duy trì xoay vòng (tối thiểu x>1,5) ====>>>> vẫn là site ôm nợ +dồn (nếu chỉ là lấy $ ng sau trả ng trước)
giả thuyết 3: site có kế hoạch huy động vốn đầu tư chỗ khác (trả lãi cao thế này mà vẫn duy trì đc thời gian dài thì khó xảy ra), site rửa $$$,....và những giả thuyết mik chưa nghĩ đến.
Vậy câu hỏi mik đặt ra ở đây là vì sao site đã duy trì đc 1 thời gian dài và vẫn đang chạy??? Phải chăng lượng $$$ bơm vào site vẫn tăng >x lần như gt2??? Phải chăng như gt3???
Có bro nào thông não giúp e với???? cần thông não, não cần thông..... :oops::oops::oops:

giả thuyết 1: lượng $ dep vào mỗi tháng là = nhau thì site đang ôm vào cục nợ mỗi tháng 50% tổng số $ dep đó + $ RB1 và RB2 + $ Panel (chưa tính $ tái đầu tư -> site ôm nợ +dồn) càng về lâu dài site càng ôm thêm nợ.
giả thuyết 2: lượng $ dep vào mỗi tháng sau phải tăng x lần tháng trước để duy trì xoay vòng (tối thiểu x>1,5) ====>>>> vẫn là site ôm nợ +dồn (nếu chỉ là lấy $ ng sau trả ng trước)
giả thuyết 3: site có kế hoạch huy động vốn đầu tư chỗ khác (trả lãi cao thế này mà vẫn duy trì đc thời gian dài thì khó xảy ra), site rửa $$$,....và những giả thuyết mik chưa nghĩ đến.
Vậy câu hỏi mik đặt ra ở đây là vì sao site đã duy trì đc 1 thời gian dài và vẫn đang chạy??? Phải chăng lượng $$$ bơm vào site vẫn tăng >x lần như gt2??? Phải chăng như gt3???
Có bro nào thông não giúp e với???? cần thông não, não cần thông..... :oops::oops::oops:
nói chung đây chỉ là cách mình hiểu để hợp lý hóa cho việc mình đầu tư thôi, thêm nữa bạn có nhận thấy tình hình pending $ có 1 số acc bị đến 48 thậm chí 72h, trên thế giới có bnhiu người sao mà mình biết đc có phải 100% đc pay hay ko :) thế nên gõ acx scam có rất nhiều nguồn tin trái chiều mà. Còn nếu như bạn nói là lượng tiền của acx đang lỗ thì có thể là tiền từ các site trc đổ vào để tăng độ tin tưởng thu hút nhà đầu tư :) 1 vốn vài lời quá dễ hiểu mà

Theo nhận định của riêng em để biết về vấn đề sẽ có biến hay ko là ntn:
Như ai cũng biết invest có thể họ lấy tiền của mình đi đầu tư, nhưng cơ cấu của acx e thấy ăn traffic 1 phần ko đáng kể thì ko nói làm gì mà nó đang chơi theo cơ cấu lấy tiền người sau giả tiền cho người trước và lấy tiền def ngược của mem giả tiền cho mem. Vì sao đây chưa phải thời điểm để run sợ? Vì đơn giản giờ nó đang có 1 website với rank alexa quá tốt, lượng mem quá khủng, lượng đầu tư thì khỏi nói. Giờ nó cứ trả tiền đều đều tăng độ trust, đa số các mem 1 là mời thêm người 2 là đầu tư ngược vào, số tiền đó nó trích ra 1 phần bỏ túi, còn lại giả mem, có thể có lúc thiếu ko đủ cân đối giả cho mem nên xảy ra hiện tượng pending khá lâu nhưng sau khi 1 số mem nhận đc lại def ngược vào tiếp, giờ nó có vài triệu mem chả nhẽ ko có nổi 1 triệu mem def ngược vào??? Với cơ cấu này tội gì ko làm ăn lâu dài ăn từ từ có phải hơn ôm 1 cục rồi té thì đc bnhiu? Chưa kể mỗi lần scam đổi link mất công làm lại site mới, làm seo rồi đi thuê hội hyip, invest đi show prof giúp, mệt nắm cơ :p ai cùng quan điểm like cái ạ :D

Giả thuyết thứ 2 : Có thể nói là đúng gần 100% vì như thằng admin nói : "khi $$$ dep nhỏ hơn $$$ payment thì nó sẽ tiến hành tăng % cứ thế cho đến 10% sau đó là 1 đợt xshift. Còn trong quá khứ thì nó xshift luôn. Vì sao ngày xưa nó cho tái đầu tư bằng $$$ payment balance = $$$ add fund ??? Mà tại sao bây h mua trực tiếp = $$$ payment chỉ đc 1% - 0.5% ??? Nếu nó cho mua trực tiếp = payment balance 6% thì có phải khoẻ hơn ko khỏi phải thanh toán nhiều ??? Vì sao max rút $$$ mỗi ngày = 800$ mà ko phải là unlimit ??? Bác trả lời đc mấy câu này thì sẽ hiểu vì sao nó sống dai như thế
.

Giả thuyết thứ 3 : thì chỉ có thằng admin mới biết nhưng có nhiều khả năng.

Có những thánh phán như thế thì bảo sao BOSS nó được VN nâng bi=))=)) Hãm L.... thật

Vãi bác đang học lịch sử ah :D:D
e mem mới nên cũng đọc lịch sử vài ngày nay. mak dài V L :D, bác tóm tắt cái lịch sử hộ e với, còn cái trang kia 3k6 page tua cũng mệt

thấy mấy bác đập mạnh quá, nào là cầm sổ đỏ, xe bla bla... khuyên các bác 1 câu: nên nhớ chương trình đầu tư gì cũng có rủi ro, phải chuẩn bị tâm lý chấp nhận có thể mất số vốn ban đầu nhé, kẻo mai mốt có người nhảy lầu, nhảy sông thì mệt.

rãnh vãi, mọi suy đoán đều mang tính chất giải trí, site nó như thế nào thì chỉ có thằng admin là biết rõ nhất,
quan tâm làm gì cho mệt, cứ đập $ vào ăn lãi max 150%, vậy thôi, sợ thì cứ rút hết đi :D

Đi ra ngoài chơi đi bạn cho não nó thông ^_^

rãnh vãi, mọi suy đoán đều mang tính chất giải trí, site nó như thế nào thì chỉ có thằng admin là biết rõ nhất,
quan tâm làm gì cho mệt, cứ đập $ vào ăn lãi max 150%, vậy thôi, sợ thì cứ rút hết đi :D
bạn này nói chuẩn nè, suy luận làm gì cho mệt, đó giống như một ẩn số, muốn biết thì vô group của thằng admin site :D, đầu tư mà tính toán như thế thì ko nên chơi.

bạn này nói chuẩn nè, suy luận làm gì cho mệt, đó giống như một ẩn số, muốn biết thì vô group của thằng admin site :D, đầu tư mà tính toán như thế thì ko nên chơi.
Đầu tư mà 10 thằng như thế còn thua mấy bác nông dân ko bik gì về internet nữa phải ko @quangnam52335 ... nên đi ra ngoài chơi cho nó thông não chứ ở đây là đau não lắm @Roll

Sau khi ngâm cứu hết gần 700 page, mình rút ra kết luận như sau:
1. Site pay đều từ 1 đến 2 lần trong ngày (Có một số acc bị pending).
2. Site sẽ pending lâu lâu tí rồi pay.
3. Site sẽ scam.
Xin hết, và xin đừng gạch đá vì ngâm cứu kỹ mấy rồi cũng tùy vào thằng ad :)

Sau khi ngâm cứu hết gần 700 page, mình rút ra kết luận như sau:
1. Site pay đều từ 1 đến 2 lần trong ngày (Có một số acc bị pending).
2. Site sẽ pending lâu lâu tí rồi pay.
3. Site sẽ scam.
Xin hết, và xin đừng gạch đá vì ngâm cứu kỹ mấy rồi cũng tùy vào thằng ad :)

ừ, rồi sao, có vấn đề gì ko ??? run quá đập thêm 1k$ nữa cho hết run quá :rolleyes:

Hàng sáng vừa về, mấy thánh mới bớt phán dùm, người ta chơi 5 năm còn dám chưa phát biểu, các bác cứ xồn xồn lên làm gì?
Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $225.60 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 97329686

nói chung đây chỉ là cách mình hiểu để hợp lý hóa cho việc mình đầu tư thôi, thêm nữa bạn có nhận thấy tình hình pending $ có 1 số acc bị đến 48 thậm chí 72h, trên thế giới có bnhiu người sao mà mình biết đc có phải 100% đc pay hay ko :) thế nên gõ acx scam có rất nhiều nguồn tin trái chiều mà. Còn nếu như bạn nói là lượng tiền của acx đang lỗ thì có thể là tiền từ các site trc đổ vào để tăng độ tin tưởng thu hút nhà đầu tư :) 1 vốn vài lời quá dễ hiểu mà
Hê hê Pending không phải do pay random nhé e, không tin e cứ để lệnh kiểu gì cũng được pay có thể 48h 72h thậm chí 100h, chậm nhưng kiểu gì cũng được pay, chuột bạch đi a tặng e 50$ luôn, còn ý e bảo site có vấn đề thì tại sao cùng 1 lúc 1 người rút mấy chục $, 1 ng rút 800$ thì ng 800$ lại về?

Last edited:
Về sớm thế hả bác. Rút lúc nào đấy

Hàng sáng vừa về, mấy thánh mới bớt phán dùm, người ta chơi 5 năm còn dám chưa phát biểu, các bác cứ xồn xồn lên làm gì?
Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $225.60 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 97329686

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week