Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đen thế chỉ rút được payza. mua payza giá 18 đầu tư vào dính reset và rút pz fee 8% và giá hiện tại thế này thì lỗ rồi

12/10 hay 12/12????
Nếu là 12/10 thì tiếp tục đợi zzz

:D Đợi tiền của nó riết mà điên rồi anh ơi. Đính chính là em rút chế độ 48hours ngày 10/12 anh à. Anh hướng dẫn em viết ticket nha.
Em có 1 lệnh ngày 5/11 (cái này em chấp nhận đợi).

Chỉ còn STP đang mở!

- - - Updated - - -

:D Đợi tiền của nó riết mà điên rồi anh ơi. Đính chính là em rút chế độ 48hours ngày 10/12 anh à. Anh hướng dẫn em viết ticket nha.
Em có 1 lệnh ngày 5/11 (cái này em chấp nhận đợi).

Chiều nay nhé,a đi học đã

Xin hỏi mọi người dạo này thời gian mở cổng LR kéo dài được bao lâu . 5-10p thì còn bố trí thức đêm , nếu ít quá thì lại ko kịp trở tay :(

STP rút hồi qua thì hôm nay nó paid rồi..$ rẻ nó paid lẹ ghê
còn LR thì canh hoài mà íu được :binhsua160:

Mọi người cho m hỏi... Về vấn đề rút tiền vs...

Hiện tại trong acc PC của m có 27$ nhưng khi rút thì nó You do not have enough funds to withdraw anything m không hiểu :(

B nào giải thích dùm nhé...

P/s: Lần đầu rút tiền cái này :(

Mọi người cho m hỏi... Về vấn đề rút tiền vs...

Hiện tại trong acc PC của m có 27$ nhưng khi rút thì nó You do not have enough funds to withdraw anything m không hiểu :(

B nào giải thích dùm nhé...

P/s: Lần đầu rút tiền cái này :(

transfer hết sang My Wallet r mới rút

STP rút hồi qua thì hôm nay nó paid rồi..$ rẻ nó paid lẹ ghê
còn LR thì canh hoài mà íu được :binhsua160:

Bây giờ đắt rẻ rút hết về ngâm dấm đã, sau này nó ngon thì lại đập vào. Mình canh mãi ko rút được phải rút tất Pz, stp biết là rút sẽ lỗ nhưng an toàn

hixx. STP mình còn không canh để rút được đây.
còn 270$ , bạn nào giúp mình rút tiền ra với cổng nào cũng được. xin cảm ơn và hậu tạ :binhsua155:

cho hỏi mình chuẩn bị được 20$ thỳ có rút về LR đc không..mà thấy AE bảo canh LR là sao nhỉ.. nóa không cho rút LR nữa hả. :binhsua157:

Cho mình hỏi có ai bị block oan mà ticket thành công đc thả ra k, mình k auto gì cả nhưng chỉ 2 ngày không loggin acc liền bị block, ticket vẫn k thấy tl hay unblock j cả.

Cho mình hỏi có ai bị block oan mà ticket thành công đc thả ra k, mình k auto gì cả nhưng chỉ 2 ngày không loggin acc liền bị block, ticket vẫn k thấy tl hay unblock j cả.

ngồi mà đợi thôi , may thì nó tha ko thì nó trảm hic hic :)) gửi ticket thì cứ gửi tiền lãi của tớ lên 900$ rồi mà chỉ nhìn ko buy đc Ads nên chán quá

ngồi mà đợi thôi , may thì nó tha ko thì nó trảm hic hic :)) gửi ticket thì cứ gửi tiền lãi của tớ lên 900$ rồi mà chỉ nhìn ko buy đc Ads nên chán quá

nhanh 1 2 phút mà đi cả cái acc,ngay từ đầu mình đã cảnh báo đừng xài auto mà có ai nghe đâu zzz
Chia buồn zzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week