Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hôm nay tài khoản lãi có 9.6 $ giờ còn 6.9 $.:binhsua17:

vào xem số pos sống sót sau đợt rest từ 12 tăng lên 45 post sống(active)

của mình nó ko trừ mà còn cộng lại số poss bị reset nưa ko bít sao đây
Vậy là mỗi account mỗi khác, chưa chính xác rồi. Tk mình nó dọn sạch luôn., theo dõi tiếp thêm coi sao.

tui cung duoc tra lai 47post. $ dot rs vua roi ko mat. tui rut ve hom qa. hehe. k bik bi gi ko

- - - Updated - - -

tui cung duoc tra lai 47post. $ dot rs vua roi ko mat. tui rut ve hom qa. hehe. k bik bi gi ko

- - - Updated - - -

Họ trả lại toàn bộ po bị shift đợt rồi, tk của tớ lại về như cũ, bất bình thường rồi :bay:

Mình có 44 post mỗi post mới thu về được 5$ vì mới mua. nó reset 44 post tưởng lỗ nặng. ai ngờ hôm nay vào lại thấy nó trả lại 41 post chỉ bị reset 3 post, may quá đang hồi hộp. có ai bị như mình ko nhỉ ....

sao nó lại trả lại nhỉ còn tới 69 pos :))

Đọc xong 4,000+ bài, phê lòi con mắt, topic này hấp dẫn ghê.:binhsua79:

nói chung giờ không biết bọn PC làm ăn thế nào nữa. hôm nọ mình có 43 pos nó res phát hết luôn giờ lại thấy có 34 pos sống :binhsua18: kô biết thế nào nữa

tin vui hay là lỗi IT đây :))hóng hóng hóng

Cái này sao " Đại diện chính thức profitclicking tại Việt nam " lại không nắm được nhỉ ?

đã bảo là lỗi hiển thị thông tin lên dashboard không đúng r, IT đang fix,đọc kỹ đi bạn zzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week