Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác nào yêu cầu thanh toán từ ngày 11/10 đến nay tiền về chưa vậy?
mong sao thanh toán rồi biến

Tình hình là lúc trước có khoảng 22,23 ad packages, sau đợt PS này sao chỉ còn 4 cái active, 8 cái bị convert, số ad packages còn lại là nó đi đâu rùi ta????????:binhsua04::binhsua04::binhsua04:. Ai biết rõ xem thử ra sao cái?

Tình hình là lúc trước có khoảng 22,23 ad packages, sau đợt PS này sao chỉ còn 4 cái active, 8 cái bị convert, số ad packages còn lại là nó đi đâu rùi ta????????:binhsua04::binhsua04::binhsua04:. Ai biết rõ xem thử ra sao cái?
vậy là may rùi, cùa mình 28 em bị hết 27, còn trừa lại đúng 1 em mới mua cách nay 3 tuần

trời đất ơi convert 100% :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Những ai không tái đầu tư thì dính 100% cũng là điều dễ hiểu,như mình tái đầu tư nhiệt tình nên thiệt hại chỉ khoảng hơn 50%,nói chung chơi nhiều phải tự rút ra chiến lược cho bản thân zzz

chiến thuật giống bạn . Tuy nhiên vừa kiểm tra lại số pos bi RS . KẾt quả thấy được : toàn pos mua gần đây bị RS còn những pos tồn lại bên JSS sắp hết hạn khôg bị conver . Thua luôn @@

Cái hệ thống rút tiền 48h của nó hoạt động chưa bác thớt ơi, giờ chỉ mong rút được tiền về thôi chả mong lãi lời gì nữa!

Cái hệ thống rút tiền 48h của nó hoạt động chưa bác thớt ơi, giờ chỉ mong rút được tiền về thôi chả mong lãi lời gì nữa!

có vẻ như chưa,đợi típ coi sao,thà hoạt động chậm tí còn hơn không

Nó chia lãi bùn từ ngày 8/11 -> 20/11. Vẫn thiếu 21, 22 nhỉ. chẳng bao giờ nó đuổi kịp lãi thời gian thực.
Hình như nó chia lãi gộp từ những pos còn sống sót sau zụ reset. Hix.
tính nhẩm nhẩm 1 tí đúng là lãi của pos còn sống sót sau reset. hix.

Nó chia lãi bùn từ ngày 8/11 -> 20/11. Vẫn thiếu 21, 22 nhỉ. chẳng bao giờ nó đuổi kịp lãi thời gian thực.
Hình như nó chia lãi gộp từ những pos còn sống sót sau zụ reset. Hix.
tính nhẩm nhẩm 1 tí đúng là lãi của pos còn sống sót sau reset. hix.
thì trước giờ nó chơi vậy ko đó mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week