Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
proof còi cũng đua đòi vậy :D

HỊCH TƯỚNG SỸ PHIÊN BẢN ACX
====================================
Dear anh em ACX Việt Nam!
Thiết nghĩ, 1 cánh én không làm nổi mùa xuân.
Chúng ta muốn ACX sẽ giữ mốc 6% này bao lâu? Nếu muốn càng lâu dài thì phải nhận được sự ủng hộ của bạn bè quốc tế tới ACX
Tức là phải show proof to cho các bạn bè nước khác thấy VN chúng ta chơi như thế nào.
Hiện tại mình thấy mới chỉ ở VN có proof to trên 1k5$, còn nước ngoài dep còn ít lắm.
Do đó, mình nghĩ chúng ta nên cùng nhau post proof lên MMG, là nơi có thể giúp cho bạn bè quốc tế nhìn vào, họ có thể sẽ đầu tư nhiều hơn và giúp cho ACX trụ ở mốc 6% lâu hơn . Việc đó là làm cho công cuộc lợi ích chung của cộng đồng, mà trước hết là giúp ích cho anh em trong cộng đồng ACX Việt Nam.
Chỉ member Việt Nam không thể làm nổi trò trống gì đâu hoặc có cũng sẽ nhanh lụi tàn.
Hãy vào topic này và post proof đi nào
http://www.moneymakergroup.com/Ad-C...tml&st=64050&gopid=1109502405#entry1109502405
Mình đã tiên phong đi trước post bài

chúng ta cùng đồng lòng post proof mỗi ngày vậy :D
http://www.moneymakergroup.com/Ad-C...ml&view=findpost&p=1109502425#entry1109502425

6 tiếng trôi qua :oops:

những ai post proof to, cỡ bác thinhchien sẽ bị MMG banned acc sớm, mình đã từng bị qua, còn ai proof nhỏ thì post thoải mái.

họ có nói tại sao họ làm vậy không cậu?
tự hiểu đi bạn, họ sợ fake proof nên thấy proof to là banned acc, tại bên box hyip nhiều scamer đã làm vậy, giờ nó thấy proof to là chém acc ko cần biết, lúc trước mình post proof 768 thôi là hôm sau bị banned acc.

Tiền về rồi mấy thím. :D

Tiền đã về

về AD trước nhé - MED típ tục hóng

Media đã về sạch sẽ ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member