Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cả tuần qua đọc mail ACX thì chờ cái dòng này: "Seems like 6% is the "sweet spot" in the ACX Pay Plan." :D
Hy vọng mấy tên da đen, da trắng, Hàn...nhảy vào ACX trong 1 tuần nữa :rolleyes:

đâu bên mmg post proof cũng khí thế lắm :D

đâu bên mmg post proof cũng khí thế lắm :D
lát chắc phải tổng hợp vài proof trong tuần qua để post quá. Bên đó toàn show proof bạc cắc :(, giờ ko show proof thì chắc phải lượm bạc cắc thật quá :D

lập hôi đi qua đó farm thâu anh em :D ko thì bạc cắc cũng ko có mà hốt

lát chắc phải tổng hợp vài proof trong tuần qua để post quá. Bên đó toàn show proof bạc cắc :(, giờ ko show proof thì chắc phải lượm bạc cắc thật quá :D

Càng show càng thấy như mấy thằng nhãm shit đứng ngoài phố đi bộ tuyên bố mục tiêu

Ngại show proof lên đây rồi
Show proof to thì nên đóng dấu bản quyền vào , ko mấy anh đa cấp lại lấy đi thuyết giảng, đó là proof của các anh ấy
Có mấy proof 1600 x2 per day mà ko dám show :(

Show proof to thì nên đóng dấu bản quyền vào , ko mấy anh đa cấp lại lấy đi thuyết giảng, đó là proof của các anh ấy
Đóng chà bá vô @@ đố ai dám lấy đc :D :D :D

nên đóng dấu đi bro, đâu có gì xấu đâu :D
mình lúc nào cũng chèn logo kín vào proof, mục đích chính cũng vì ko muốn mấy thím đa cấp thích chôm proof dụ người khác :D

HỊCH TƯỚNG SỸ PHIÊN BẢN ACX
====================================
Dear anh em ACX Việt Nam!
Thiết nghĩ, 1 cánh én không làm nổi mùa xuân.
Chúng ta muốn ACX sẽ giữ mốc 6% này bao lâu? Nếu muốn càng lâu dài thì phải nhận được sự ủng hộ của bạn bè quốc tế tới ACX
Tức là phải show proof to cho các bạn bè nước khác thấy VN chúng ta chơi như thế nào.
Hiện tại mình thấy mới chỉ ở VN có proof to trên 1k5$, còn nước ngoài dep còn ít lắm.
Do đó, mình nghĩ chúng ta nên cùng nhau post proof lên MMG, là nơi có thể giúp cho bạn bè quốc tế nhìn vào, họ có thể sẽ đầu tư nhiều hơn và giúp cho ACX trụ ở mốc 6% lâu hơn . Việc đó là làm cho công cuộc lợi ích chung của cộng đồng, mà trước hết là giúp ích cho anh em trong cộng đồng ACX Việt Nam.
Chỉ member Việt Nam không thể làm nổi trò trống gì đâu hoặc có cũng sẽ nhanh lụi tàn.
Hãy vào topic này và post proof đi nào
http://www.moneymakergroup.com/Ad-C...tml&st=64050&gopid=1109502405#entry1109502405
Mình đã tiên phong đi trước post bài

post típ đi bác, sau 1 tuần nữa post cả list luôn cho nó máu
HỊCH TƯỚNG SỸ PHIÊN BẢN ACX
====================================
Dear anh em ACX Việt Nam!
Thiết nghĩ, 1 cánh én không làm nổi mùa xuân.
Chúng ta muốn ACX sẽ giữ mốc 6% này bao lâu? Nếu muốn càng lâu dài thì phải nhận được sự ủng hộ của bạn bè quốc tế tới ACX
Tức là phải show proof to cho các bạn bè nước khác thấy VN chúng ta chơi như thế nào.
Hiện tại mình thấy mới chỉ ở VN có proof to trên 1k5$, còn nước ngoài dep còn ít lắm.
Do đó, mình nghĩ chúng ta nên cùng nhau post proof lên MMG, là nơi có thể giúp cho bạn bè quốc tế nhìn vào, họ có thể sẽ đầu tư nhiều hơn và giúp cho ACX trụ ở mốc 6% lâu hơn . Việc đó là làm cho công cuộc lợi ích chung của cộng đồng, mà trước hết là giúp ích cho anh em trong cộng đồng ACX Việt Nam.
Chỉ member Việt Nam không thể làm nổi trò trống gì đâu hoặc có cũng sẽ nhanh lụi tàn.
Hãy vào topic này và post proof đi nào
http://www.moneymakergroup.com/Ad-C...tml&st=64050&gopid=1109502405#entry1109502405
Mình đã tiên phong đi trước post bài

post típ đi bác, sau 1 tuần nữa post cả list luôn cho nó máu

Nay chưa có proof bác
Tý có vẫn post nốt :D

Bác cũng post kêu gọi mọi người theo đi bác , tái liên tục cho tụi e đỡ run :D
mọi người vẫn đang đầu tư nhiệt tình mà bác, tiếng lành đồn xa và sẽ lan truyền thâu :rolleyes:
1 đồn 10, 10 đồn 100, v.v.v

Quan trọng là cho bọn nước ngoài nó dep, chứ VN dep mà chúng nước ngoài nó ko dep thì ăn thua gì đâu
Muối bỏ bể
Nên anh em vì đại cục thì hãy suy nghĩ rộng tý nha. Đều vì bát cơm chung cả thôi

Quan trọng là cho bọn nước ngoài nó dep, chứ VN dep mà chúng nước ngoài nó ko dep thì ăn thua gì đâu
Muối bỏ bể
Nên anh em vì đại cục thì hãy suy nghĩ rộng tý nha. Đều vì bát cơm chung cả thôi
nước ngoài cũng dep nhưng không quá lớn, vòng trước chỉ có hàn xẻng là thấy mạnh nhất thui bác
Nói chung cứ từ từ mốc 6% mới được có hơn 1 tuần thui

mọi người cùng post proof lên mmg để bọn nó đập thêm vô , cùng có lợi chung mà , tiếc gì vài tấm ảnh :p

Member VN đã vào cuộc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week