Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Diễn vì mục đích muốn người khác nghĩ rằng mình ngơ thì mình cũng đành diễn theo thôi :D
Chả lẽ trên này cứ giả ngu thì sẽ được trả cát sê sao :oops:

chơi mấy acc cơ ah:eek:
ACX vẫn trả cát xê nên em đâu cần phải diễn..:D

hết tuần sau nếu vẫn ok thì đập 15k :oops: nhà nghèo gom đc nhiu đó nên xác định khô máu :oops:

hết tuần sau nếu vẫn ok thì đập 15k :oops: nhà nghèo gom đc nhiu đó nên xác định khô máu :oops:

Đập mạnh vào cho khí huyết lưu thông nhanh bác nhe. Tôi có bao nhiêu đập vào từ 5/7 rồi :), hàng ngày cứ rút lại tái cho em nó mau lớn...

cho vay ít mua cái đồng hồ đi bác. :oops::oops:

nhà nghèo chắc sau này bán thân trả :(:(

1 chữ tình nặng ngang 1 cuộc đời :cool::cool:

cái đồng hồ đó là hàng đồ chơi mà bác lớn rồi đừng có đu theo ......... mua đồ chơi :oops:

Đập mạnh vào cho khí huyết lưu thông nhanh bác nhe. Tôi có bao nhiêu đập vào từ 5/7 rồi :), hàng ngày cứ rút lại tái cho em nó mau lớn...

đập lại 15k là cạn 1/3 bình HP rầu :-< ko lẽ đu theo 50k :oops:

100 củ sau vài tháng tái liên tục là có tiền tỉ ngay :rolleyes::rolleyes:

chủ yếu có đủ liều mạng ko kìa hay sảy chân như bác mèo:oops::oops:

còn cách chơi giff để bị shift 30% pack nhu bác black thì phải có acc vip (disable):D ( chưa kể bị ngâm 60% vốn và lợi nhuận 6 tháng nếu ko rút kịp )

anh em dự đáon lên page bi nhiu thì nó rs và bắt đầu vòng 3 :rolleyes::oops:

sáng chưa thấy ai show proof mới nhỉ

mình 32h rồi ... đói meo

Trong khoảng 48h thôi các bác. Dự là 2 ngày cuối tuần acx sẽ thanh lý các lệnh pending. Thời điểm này các lệnh rút cũng không quá nhiều. Phần lớn là vài chục $ là chính.

Ai có payeer ko bán mình ít nhỉ

Ai mạo hiểm thì đập từ bây giờ 60 ngày sau ok , êm cứ tính là 5% lúc đấy phang mạnh tầm 500 củ , up gold acc chính ăn F1 F2 F3 cho sướng , hoàn vốn rồi lấy tiền lãi phang tiếp 6% , vậy là ấm cmn ổ

Ai mạo hiểm thì đập từ bây giờ 60 ngày sau ok , êm cứ tính là 5% lúc đấy phang mạnh tầm 500 củ , up gold acc chính ăn F1 F2 F3 cho sướng , hoàn vốn rồi lấy tiền lãi phang tiếp 6% , vậy là ấm cmn ổ
Chắc lại giả vờ như cmt trên hả bác:eek:
Bây giờ thật giả lẫn lộn, ko biết đường nào mà lần:(

Cùng chẳng còn site nào yên tâm hơn ACX thời điểm này mà mạo hiểm :). :rolleyes: chậm, chậm nữa $ vẫn về .Thiến, thiến nữa $ vẫn còn

Thật giả gì chứ , liều ăn nhiều chớ sao nữa , chúng ta phải hiểu là trong mmo này kiếm tiền dễ với adx cần phải nắm cơ hội mà thực hiện

gio ma con pending co nen dep tiep k cac Bác

Last edited:
lúc trc bác @blackx nói lãi về 2%-3% kô bit có restart kô để dep 50k? Mà các thánh cứ vào ném đá hội đồng nói reset thôi chứ làm j có restart. Show proof 50k đi rui hãy phán, v.v...gây war làm cho bác ấy ra đảo. Lúc đó m thấy câu nói của bác ấy có ẩn ý j đó mà các pro như bác Lộc, mmo1991 biết mà kô giải thích cho các mem. Bh acx restart và bác @blackx dep mạnh rui đó các thánh hồi đó đâu ui?

lúc trc bác @blackx nói lãi về 2%-3% kô bit có restart kô để dep 50k? Mà các thánh cứ vào ném đá hội đồng nói reset thôi chứ làm j có restart. Show proof 50k đi rui hãy phán, v.v...gây war làm cho bác ấy ra đảo. Lúc đó m thấy câu nói của bác ấy có ẩn ý j đó mà các pro như bác Lộc, mmo1991 biết mà kô giải thích cho các mem. Bh acx restart và bác @blackx dep mạnh rui đó các thánh hồi đó đâu ui?

đã có phân trần lại lời của bác blackx mà coá ai thèm nghe đâu :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,735
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week