Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Sao các bạn comment lắm thế, thứ cần up thì lại ko up cho anh em an tâm
Proof hôm qua của mình đây, dù cả thế giới có đến thế chiến thứ 3 thì mình vẫn tin ACX sẽ là người bán vũ khí hạng nặng

ACX sẽ pay đến đồng cuối cùng, nói thế cho đơn giản :D
Mà lệnh này Pen bn bác từ Ad hay Media

ACX sẽ pay đến đồng cuối cùng, nói thế cho đơn giản :D
Mà lệnh này Pen bn bác từ Ad hay Media

Ko nhớ rõ lắm bác ơi
Vì vào thấy tiền về thì biết nó về thế chứ ko nhớ pending bao nhiêu giờ, vì lắm việc quá ko vào kiểm tra thường xuyên được, nó bên media

Ko nhớ rõ lắm bác ơi
Vì vào thấy tiền về thì biết nó về thế chứ ko nhớ pending bao nhiêu giờ, vì lắm việc quá ko vào kiểm tra thường xuyên được, nó bên media
hình như ad ngưng luôn hay sao rồi ý, mấy ngày nay không thấy cái prof ad nào a

$$$ tiếp tục rơi trúng đầu :D

Các thánh cũng ko cần phải sợ restart nếu nó có xảy ra đi nữa chỉ cần số pack đủ lớn thì ăn panel cũng ko phải là nhỏ :rolleyes:

Các thánh cũng ko cần phải sợ restart nếu nó có xảy ra đi nữa chỉ cần số pack đủ lớn thì ăn panel cũng ko phải là nhỏ :rolleyes:
Trong điều kiện lý tưởng thì không lo Restart :D mà cũng chưa cần lo xa đến mức đấy, h phải xem khi về 2% ACX có thực hiện đúng cam kết trả hàng nhanh hay không rùi tính típ

Trong điều kiện lý tưởng thì không lo Restart :D mà cũng chưa cần lo xa đến mức đấy, h phải xem khi về 2% ACX có thực hiện đúng cam kết trả hàng nhanh hay không rùi tính típ

cái em đang nói là trường hợp xấu nhất :D

ad đã chạm mốc 550h :D quả này acx chơi lầy quá :D

Haizzzzzz
Số em nhọ quá, cũng ăn đc một mớ panel mà lại ăn vào đúng cái thời điểm ko rút đc $
Thằng acx này thâm thế. Nó muốn mình tái hết đây mà.
Ôi đi chết đây :(:(:(:(:(:(

Haizzzzzz
Số em nhọ quá, cũng ăn đc một mớ panel mà lại ăn vào đúng cái thời điểm ko rút đc $
Thằng acx này thâm thế. Nó muốn mình tái hết đây mà.
Ôi đi chết đây :(:(:(:(:(:(

ném cái acc cho em rồi bác nhảy cầu hay nhảy lầu tuỳ thích :D

Chúc các bác ngày mới vui vẻ ha
Em đi ra chợ xem có bó rau muống nào ko , mua sớm cho non
Trưa về làm bát nước rau luộc cho nhẹ lòng :p:p:p:p

Toàn đại gia cmnr , mỗi ngày em chỉ dám. Mua có gần 1000 pack mà thôi hic hic sắp max pack cmnr , adx thâm như dái trâu thông báo về 2% làm mọi người đổ xô mua pack , full pack ko mua được thêm , nghiễm nhiên chỉ chết là các đại gia thôi :D

Tiểu gia như mình mà nó cũng ko tha:eek:

Vào đây toàn thấy đại gia nhìn đã mắt ghê :D không biết bjo mới được như vậy :)) Chắc với mốc 10% mình phải nửa năm nữa mới max pack :v
Với đại gia mong về 2% paid nhanh
Còn với tiểu gia thì mong mốc 10% lâu lâu tí :)) Paid nhanh hay paid tuần cũng ko quan trọng. Miễn paid là được :D

Mấy bác cho hỏi, e đã up lên sliver truoc khi hết hạn pack, vậy sao khi hết hạn pack ko dc panel nào, phải làm sao ah, thank

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week