Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
có ai biết các po bị pending nó đi vào đâu ko. sáng nay vào hì chẳng thấy mấy po bị pending ở đâu hết. mấy po bị reset đợt trước cũng biến mất. hixx. (mình chưa up level mà nó biến mất, vào matrix tìm cũng ko thấy nó trốn ở đâu)

đợi nó thôi. nó đang có nhiều dự án nâng cấp mà :)

có ai biết các po bị pending nó đi vào đâu ko. sáng nay vào hì chẳng thấy mấy po bị pending ở đâu hết. mấy po bị reset đợt trước cũng biến mất. hixx. (mình chưa up level mà nó biến mất, vào matrix tìm cũng ko thấy nó trốn ở đâu)

thay đổi giao diện để giảm tải khối lượng phải load,bạn không thấy h nhanh vù vù ah,giao diện thay đổi nhưng hệ thống vẫn vận hành như cũ,không mất hay thiệt gì đâu :D
Vừa mua thử 12 po chỉ sau vài phút đã cập nhật r ohohoho:))

thay đổi giao diện để giảm tải khối lượng phải load,bạn không thấy h nhanh vù vù ah,giao diện thay đổi nhưng hệ thống vẫn vận hành như cũ,không mất hay thiệt gì đâu :D
Vừa mua thử 12 po chỉ sau vài phút đã cập nhật r ohohoho:))

hehe. tớ cũng thấy nó chạy nhanh vù vù, cập nhật po cũng rất nhanh. chia lãi chậm 1 ngày. :D
nhưng thắc mắc là mấy chú po pending nó ...để ở đâu nhỉ. :D

công nhận pos active nhanh như xưa rồi. hay nó dùng hệ thống mua pos dc active tự động nhỉ. trong thông báo thấy có nói :-?

hehe. tớ cũng thấy nó chạy nhanh vù vù, cập nhật po cũng rất nhanh. chia lãi chậm 1 ngày. :D
nhưng thắc mắc là mấy chú po pending nó ...để ở đâu nhỉ. :D

chắc nó đang tìm chỗ để. bác đợi đi :))

Proof tuần này :D:D

Ngon quá, :D ước gì ngày nào cũng được rút tiền như bác nhỉ :))

Bác mmo1991 là Đại diện chính thức của JSS tại Việt Nam mà bạn, nên bác ấy đi tiên phong trong mọi lĩnh vự của JSS là chuyện đương nhiên, song song với đó là số $ về LR của bác ấy cũng nhiều. hihi.

mấy pro cho hỏi là mình muốn tạo thêm 2 acc nữa làm ref cho 1 acc cùa mình, sau đó nạp tiền đầu tư cho acc cuối cùng để 2 acc upline hưởng dc tiền refback . Nói chung là mình tự làm ref cho mình để tự nhận tiền rb cho tiện. Vậy thì mình muốn biết là mình dùng 1 máy nhà mình tạo thêm 2 acc đó đc ko, nó có cấm trùng ip hay là gì đại loại như thế ko ? Kẻo làm xong nó khoá hết cả 3 acc thì khổ . Thanks bà con !

Và còn vấn đề ví LR thì có được phép 3 acc dùng 1 ví LR ko hay phải 3 ví khác nhau ?

mấy pro cho hỏi là mình muốn tạo thêm 2 acc nữa làm ref cho 1 acc cùa mình, sau đó nạp tiền đầu tư cho acc cuối cùng để 2 acc upline hưởng dc tiền refback . Nói chung là mình tự làm ref cho mình để tự nhận tiền rb cho tiện. Vậy thì mình muốn biết là mình dùng 1 máy nhà mình tạo thêm 2 acc đó đc ko, nó có cấm trùng ip hay là gì đại loại như thế ko ? Kẻo làm xong nó khoá hết cả 3 acc thì khổ . Thanks bà con !

Và còn vấn đề ví LR thì có được phép 3 acc dùng 1 ví LR ko hay phải 3 ví khác nhau ?

3 ví LR khác nhau , muốn ref để ăn F1 và F2 thì phải khác IP ko đc trùng nhau ko Pending tiền đấy

Thèm quá :-x. ước gì mình được như các bạn ấy :-x

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,052
173,132
Latest member
Dailysieure

Most viewed of week

Most discussed of week